Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Hwang Jung Eum - 황정음

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-9-2016 11:52:26 | Xem tất

Cr: instagram @jungeum84
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 21:30:00 | Xem tất
Dạo này mình đang ghiền HK2, nên cũng đang cực bấn ss jung Eum, chị diễn rất là có hồn, không hề chút cường điệu nào, cùng cười với nhân vật Jung eum, nhưng cũng thật đau lòng với những giọt nước mắt của ss.

Hic, za mà lần đầu tiên khi mình bit ss là trong phim " can you hear my heart ?" , mình lại k ưa ss tí nào, thật là bỏ uổng quãng time ấy mà >0< Mình cực kết cái loveline của ss với Choi Daniel trong HK 2 nhé !! hjhj, 2 con người với tính cách trái ngược thế đúng là khó đến với nhau, ấy za mà .. ban đầu mình cứ tưởng ss với cậu học sinh cơ, tại vì hai người có nhìu scenes kinship quá ah !! nhưng mà biên kịch cũng thật khéo léo lồng vào những phân cảnh chạm trán giữa họ, đúng là oan gia mà, càng coi càng thấy công nhận ông trời cũng thấy họ có duyên nhỉ???

P/s: thật sr cả nhà nhe, mình đã lỡ spam tí oy , tại vì ghiền phim và ghiền ss quá ah, mà chẳng có chỗ nào " xả" dc, hic, có j mong cả nhà bỏ qua, em xin cảm tạ nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2016 12:59:27 | Xem tất
Phim đầu coi của Eum là Kill me Heal me cực kì thích luôn, thích cả nhạc phim, thích tất cả, rồi xem Golden time,rồi xem Endless love, cái nào cũng nghiền hết đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2016 16:49:45 | Xem tất
Chị nhà hình như là mẫu quảng cáo cho Goodal ấy nhỉ

Hix vẫn không cảm được cái phong cách thời trang của chị . Chị ơi chị đẹp mà sao lại thế này

Cre: instagram @jungeum84

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2016 17:11:54 | Xem tất

Cre: instagram @jungeum84

Chị già có vẻ thích chụp hình chu môi nhỉ
Mặc dù nhìn chị nghỉ ngơi happy vậy em rất vui, cơ mà mong chị sớm comeback trong một bộ phim hoành tráng đi ạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-11-2016 09:10:42 | Xem tất

Photoshoot for Allure
cre: twitter
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách