Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1232|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Họp báo drama Mr.Sunshine (Lee Byung Hun, Kim Tae Ri, Yoo Yeon Seok, Byun Yo Han, Kim Min Jung)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Highlight 14p

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 26-6-2018 13:44:10 | Chỉ xem của tác giả
Lee Byung Hun

Kim Tae Ri

Yoo Yeon Seok

Byun Yo Han

Kim Min Jung

cre pic: naver
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 26-6-2018 13:46:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-6-2018 14:25:30 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ bộ film một cái nhen
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-6-2018 14:54:44 | Chỉ xem của tác giả
họp báo phim truyền hình mà nhìn cứ như phim điện ảnh nhỉ. Thật sự mình k thích LBH, hồi nghe tin phim của BK Kim mình cứ mong là KDW hoặc JIS, nghe tới LBH là hết hứng, nhưng mình nghĩ thực lực của a này k phải đùa, sẽ hóng xem sao.
2 nữ hnay mặc đồ tao nhã và cổ điển quá, nhìn chị KMJ thế mà lại bị dìm hàng tức tưởi trong phim M2M thật là k tin được, một vẻ đẹp cao sang quý phái thế kia. Còn KTR thì khỏi phải nói, k hề đẹp nhưng rất có khí chất luôn á, mình coi đúng 1 phim đóng với KMH mà quá ấn tượng. Nét mặt rất thu hút, cách trang điểm cũng khác hẳn kiểu các cô idol Hàn khác (đặc biệt là mấy bạn thi Hoa hậu HQ, do cách trang điểm nên trông ai cũng giống nhau)

Anh yo han thì bưng nguyên quả râu lên sân khấu luôn ) YYS thì tạo hình rất ngầu, khác hẳn hồi đóng Warm & Cozy nha

Nói chung là đáng trông chờ, không biết có vượt qua Goblin k

Thanks news bạn!

Bình luận

Tai tiếng thì anh Lee nhất rồi, nhưng diễn xuất thì xem là mê liền, không rời mắt nổi luôn đó bạn. Mình chỉ công nhận mỗi diễn xuất của anh ấy trong dàn sao nam   Đăng lúc 28-6-2018 02:46 PM
Byun Yo Han chưa dám cạo râu vì không biết còn cảnh quay bổ sung nào nữa không =))  Đăng lúc 26-6-2018 04:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-6-2018 15:16:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lee byung  hun có nhiều bê bối nhưng có tài, phim nào có LBH cũng hay hết.hóng xem sao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-6-2018 15:59:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-6-2018 16:01:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-6-2018 18:21:41 | Chỉ xem của tác giả
chưa biết phim ntn nhưng mà có lee byung huyn là xúc ngay,mặc bê bối đời tư thì anh này vẫn thuộc hàng thực lực đỉnh nhất giới phim ảnh HQ
dù bê bối có nặng nề hơn đi nữa thì mình nghĩ tài năng của anh này đủ sức bịt mồm dư luận thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-6-2018 18:56:23 | Chỉ xem của tác giả
Theo giới thiệu thì nhân vật của Yoo Yeon Seok yêu nhân vật của Kim Tae Ri mà nhỉ? Sao giờ xem highlight lại thấy gian tình của ảnh với bà chủ khách sạn là sao? Tui lại bị lừa tình nữa à
Lần này thím Kim chơi bối cảnh lớn như vậy, lại lựa chọn một dàn cast xuất sắc.
Hy vọng sẽ là một quả bom tấn đúng nghĩa trong mùa hè này.
Cảm ơn chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách