Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 499|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Show] Song Jae Rim và Yoon So Hee nói về tin đồn hẹn hò trong quá khứ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong tập mới nhất của chương trình “Life Bar” đài tvN, Song Jae Rim và Yoon So Hee đã chia sẻ họ phản ứng như thế nào về những tin đồn tình cảm trong quá khứ.

Hai người bạn đã xuất hiện cùng nhau với tư cách khách mời trong tập chiếu vào ngày 10/1 của chương trình trò chuyện, nơi họ nói về tình bạn thân thiết của mình và bị hiểu sai trong quá khứ như thế nào.

Song Jae Rim nhớ lại: “Có một lần công ty của bọn em tổ chức một chuyến đi nước ngoài cùng nhau đến Saipan. Em có một hình xăm trên mắt cá chân trông giống một chiếc vòng, còn Yoon So Hee đeo một chiếc vòng chân, loại mà những người lướt sóng thường đeo ấy ạ. Bọn em chụp ảnh chung, và thế là mọi người hiểu lầm.” Yoon So Hee tiếp lời: “Họ nghĩ là bọn em có hình xăm đôi.”

Host Han Hye Jin hỏi: “Nhưng khi có tin đồn hẹn hò giữa hai người bạn thân, ngay cả khi nó không đúng sự thật đi chăng nữa, thì không phải mọi chuyện cuối cùng sẽ trở nên phần nào khó xử giữa họ hay sao?”

Song Jae Rim trả lời: “Mặc dù việc đó rất đau đầu, nhưng thực ra em không quan tâm đến loại chuyện đó. Cả hai bọn em đều không có gì để che giấu hay sợ hãi, vì vậy không có gì phải lo lắng cả.”

Han Hye Jin tinh nghịch đề nghị: “Có bao giờ các em từng nghĩ là 'Bây giờ đã có tin đồn về bọn mình rồi, bọn mình cũng có thể tận dụng cơ hội này để hẹn hò' không?” Song Jae Rim đùa lại: “Em biết là dù có làm thế thì cũng sẽ không có kết quả gì đâu mà”, làm cho Yoon So Hee bật cười và kêu lên “Sao anh lại nói như thế?”

Sau đó, Song Jae Rim giải thích với giọng nghiêm túc hơn: “Dù có bất kỳ tiềm năng [để chúng em hẹn hò] nào, thì em vẫn thực sự thích mối quan hệ của bọn em như hiện giờ. Bọn em đã đã làm bạn được tám hay chín năm rồi, em không muốn mọi chuyện trở nên khó xử giữa cả hai.”

Nghệ sĩ hài Jang Dong Min đáp lại: “Mọi chuyện có thể trở nên khó xử, nhưng hai người cũng có thể gần gũi hơn nữa.”

Tuy nhiên, Song Jae Rim khẳng định: “Không ạ. Em rất biết ơn là có một người hiểu mình, em không muốn mối quan hệ của bọn em trở nên khó xử.”

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Bài viết liên quan: Song Jae Rim và Yoon So Hee gia nhập công ty mới sau khi rời SM C&C
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách