Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 618|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Star] Hong Jong Hyun cảm ơn Song Ji Hyo đã gửi xe cà phê ủng hộ mình trên phim trường “Mother Of Mine”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hong Jong Hyun vừa khoe tình bạn của mình với Song Ji Hyo trên Instagram!

Vào ngày 3 tháng 5, nam diễn viên đã đăng một bức ảnh tạo dáng bên cạnh xe tải cà phê mà Song Ji Hyo gửi đến với caption: "Thích quá, em đang mỉm cười thật tươi đây nè. Cảm ơn Ji Hyo noona rất nhiều, em sẽ làm việc chăm chỉ!" Từ noona được sử dụng bởi phái nam đối với các chị gái hoặc bạn nữ lớn tuổi hơn.

Trên xe tải có banner ghi là: "Xin hãy dành thật tình yêu cho dongsaeng quý giá nhất trên thế giới Hong Jong Hyun." Từ dongsaeng có nghĩa là em hoặc một người bạn ít tuổi hơn.

Cặp đôi trước đây đã từng làm việc cùng nhau trong một số dự án, bao gồm cả cùng đóng trong bộ phim năm 2008 “A Frozen Flower” và làm người mẫu chính sải bước cho show thời trang “Very Korean” năm 2016. Hong Jong Hyun cũng là khách mời trong các chương trình thực tế “Running Man” và “Pajama Friends” của Song Ji Hyo.

Hiện người hâm mộ có thể theo dõi Hong Jong Hyun trong bộ phim “Mother of Mine” với vai Han Tae Ju. Bộ phim đã nhận được nhiều sự yêu mến nhờ việc thể hiện các mối quan hệ mẹ con thời hiện đại và đạt được rating người xem kỷ lục.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-5-2019 07:42:27 | Chỉ xem của tác giả
Mong Ji đáng yêu chưa
Em trai muôn nơi, cảm thấy khách mời nào tham gia Running man là Ji ngố đối xử tốt hết vậy cả nam lẫn nữ luôn
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách