Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2741|Trả lời: 20
Thu gọn cột thông tin

Hôn lễ đồng thoại của Ngô Kỳ Long - Lưu Thi Thi tại Bali

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-3-2016 22:43:46 | Xem tất |Chế độ đọc
Hôn lễ đồng thoại của Ngô Kỳ Long - Lưu Thi Thi tại Bali

Ngày 20/3, Ngô Kỳ Long - Lưu Thi Thi tổ chức lễ cưới ngọt ngào tại đảo Bali, hiện trường bố trí toàn bộ đều là hoa tươi, trời xanh nước biếc, hệt như tiên cảnh. Lưu Thi Thi xinh đẹp trong bộ lễ phục long phụng truyền thống, Ngô Kỳ Long mặc áo long bào vô cùng khí chất.

Khung cảnh lễ cưới

cre: sina
[email protected]

Click xem tiếp

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 20-3-2016 22:49:10 | Xem tất

cre: sina

Click xem tiếp

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2016 22:49:21 | Xem tất
Khung cảnh đẹp quá, như cổ tích vậy. Thi tỷ thật là may mắn khi lấy được người chồng yêu thương mình như Long ka. Họ đã viết nên một cái kết viên mãn cho chuyện tình của Nhược Hy và Tứ aka. Tình yêu của họ không phô trương,không màu mừ nhưng chỉ cần nhìn ánh mắt,cái nắm tay họ dành cho nhau là đủ biết họ trao chô đối phương tình cảm sâu đậm đến thế nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2016 23:57:48 | Xem tất
chúc mừng anh chị, đầu bạc răng long!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-3-2016 07:23:29 | Xem tất
lần đầu tiên có 1 đám cưới của người nổi tiếng khiến mình cũng thấy ngọt ngào và hạnh phúc lây ntn. vẫn là 1 đám cưới xa hoa, tốn kém như bao cặp đôi khác, nhưng lại ko thấy quá lố hay mất thiện cảm, nhìn khung cảnh đúng là như trong cổ tích vậy. thích bộ váy cưới của LTT quá, đẹp gì đâu.
mong 2 người hp và mau mau sinh con, nếu ko sinh nhanh thì lúc nào mới đủ 5 đứa cho Long ca
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-3-2016 10:42:41 | Xem tất
Cuối cùng thì Tứ gia và Nhược Hy cũng đã sống hạnh phúc trọn đời bên nhau <3
Trai xinh, gái đẹp, đám cưới trong mơ!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-3-2016 11:16:17 | Xem tất
Trai đẹp, gái xinh và 1 hôn lễ đẹp như trong mơ, như chỉ có trong cổ tích.
Chúc mừng anh chị kết hôn và sống đến đầu bạc răng long nhé
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-3-2016 22:05:05 | Xem tất
Đám cưới đẹp dã man >.< Không hiểu sao mình rất có cảm tình với những đám cưới bên bờ biển

Tứ gia đầu tư đúng là không ít, nhưng tấm lòng là quan trọng nhất, bộ bộ kinh tâm cuối cùng kết thúc viên mãn, chúc mừng Tứ Gia và Nhược Hy.

Cảm ơn bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-3-2016 23:03:45 | Xem tất
Đúng là như cổ tích thật. Chúc anh chị luôn luôn hạnh phúc. thực sự lâu dồi mới có một đám cưới xúc động như vậy trong làng giải trí. Luôn hạnh phúc nhé, mình luôn ủng hộ anh chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-3-2016 09:12:22 | Xem tất
soái ca mỹ nữ, ngôn tình có thật là đây chứ đâu
đọc thấy Long ca rơm rớm nc mắt nói a sẽ nghe e mà cảm động gì đâu, cơ mà xem màn thánh chỉ ban hôn thì cười gần chết, lại còn vạn tuế vạn tuế vạn van tuế nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách