Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: euro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hơn 70,000 netizen muốn T-ara tan rã + Tony Moly sẽ không tiếp tục kéo dài bản h

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 31-7-2012 11:36:04 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là....
Ngồi mần mò theo câu chuyện..
Chưa từng lên tiếng .. vì cũng chả biết j mà lên tiếng..

Nhưng thực sự là thấy..
Fan như vậy có phải là fan thật k ???
Thấy vinh hoa thì các bạn bám vào.. đến lúc khó khăn các bạn phủi tay ?
Ngại thật..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 31-7-2012 11:41:42 | Chỉ xem của tác giả
tốt nhất là đứng ra công khai đi, có khi  còn đk mọi người đồng tình chứ cữ cái kiểu mỗi người nói 1 kiểu, hôm nay nói thế này mai lại vả vỡ mồm hôm qua như thế này thì mệt lắm có khi cắt hết hợp đồng + show diễn cũng nên.. tất cả ra 3 mặt 1 lời rồi đường ai nấy đi, k tweet xỏ xiên nhau, k tranh cãi theo kiểu 1 bên ra bằng chứng bắt nạt 1 bên tìm đường biện hộ... Chiến Tranh dân tình mệt vì đọc tin tức kiểu bài sau trả lời bài trước thế này lắm rồi.. {:442:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 31-7-2012 12:03:32 | Chỉ xem của tác giả
tôi nói thật chứ tôi ko ghét ai trong t_ara nhưng nếu họ giải tán thật thì t ghét cay ghét đăng HWA, ANTI cô ấy.
Tại sao ah?
đơn giản thôi vì chắc hẳn cô ấy ăn ko dc thì đạp đổ, nếu cô ấy còn có chút thương tình với chị e cùng nhóm thì trước tình hình như thế này cô ấy có thể tweet câu gì đó để cứu T-arra
nếu việc bị bắt nạt là sự thật thì cô ấy cứ nói quách ra đi, ưỡm ờ tweet tweet làm cái gì, vì chị cô còn vướng hợp đồng với công ty nên cô ko nói ah....nói thật chứ chị cô thấy cô như vậy thì cũng chẳng muốn ở lại cái công ti quỷ quái này làm gì mà nếu có ở lại thì chị cô cũng sống chẳng nổi với những gì 2 ng đã làm. Và nếu T-ara tan rã như 1 sự hả hê của cô thì để tôi xem cô có ngóc đầu lên dc ko. nói thật chứ tài năng của cô ko bằng 1 góc của JYJ trong khi bây giờ JYJ còn bị kìm kịp bởi thế lực của SM thì cô có thể làm dc gì, tôi sẽ chóng mắt lên xem
Nếu sự bắt nạt ko có thật thì tôi chẳng còn muốn nói gì về cô
Trong khi các thành viên khác yên lặng, hứng mũi chịu sào thì cô yên lòng trong sự chào đón, iu quý của nhìu người.........thật lố bịch
Nếu muốn thì cô đã ra đi trong im lặng rồi. vì bị bắt nạt đâu dễ chịu gì, ra đi im lặng lại thoải mái hơn rất nhìu đúng ko. cư dân mạng bây giờ muốn bít cái sự thật là cô có bị bắt nạt hay ko thì cô cứ nói quách ra đi, có hoặc ko chứ ưỡm ờ như thế thì ngay cả tôi còn muốn tống khứ cô huống hồ T-ara.
Vốn là nếu T-ara bắt nạt cô thì tình iu của tôi với T-ara cũng suy giảm nhưng bi giờ thì dù có bắt nạt cô đi chăng nữa thì tôi cũng iu họ và căm ghét cô.

ai muốn ném đá thì ném chứ tôi là tôi ko chịu dc mấy cái sự việc điên rồ đang xảy ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 31-7-2012 12:03:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sao Jung bị ảnh hưởng nhiều thế nhỉ hết truyện có nguy cơ hủy vai diễn lại đến truyện hợp đồng
Lần này T7 cũng như CCM tổn thất nặng rồi
Không biết sẽ còn như thế nào nữa đây áp lực của người nổi tiếng đáng sợ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 31-7-2012 12:03:41 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là chuyện này thực sự ai sai ai đúng thì chưa biết? Nhưng chắc ai cũng có lỗi sai của mình

Chẳng muốn nói nhiều nữa, nếu là do Core thì hay là do HwaYoung thì mong hai người hãy dũng cảm đứng ra giải thích rõ đừng để những thành viên khác ho phải khổ sở như vậy nữa

Chuyện chẳng liên quan gì đến những thành viên khác (vì chưa ai xác nhận những việc làm bắt nạt của thành viên cả), nhưng mn có biết đợt này t-ara sẽ khóc nhiều lắm không

Được vậy thì cứ giải tán đi, giải tán còn hơn là cứ mãi như này chịu khổ và fan của t& cũng vậy. Và họ sẽ mất đi 1 nhóm nhạc hàng đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 31-7-2012 13:00:41 | Chỉ xem của tác giả
CÁi vụ này mấy bữa nay làm mình thấy hài dễ.
Tự nhiên vì 1 người mới vào T ara ko bao lâu mà đòi giải tán công sức của 7 người còn lại trong vòng 3-4 năm nay hay sao?
Riêng bạn Hwa, mình ko có cảm tình với bạn ấy chút nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 31-7-2012 13:01:59 | Chỉ xem của tác giả
cái lí do chính không phải là hwa rời nhóm
cái lí do chính là các thành viên khác tẩy chay hwa
mặc dù chưa chắc chuyện đó có thật hay ko?
nhưng mà fan hàn thì đã "giận mất khôn" rồi T_T
từ giờ tới mai không biết có thêm chục tin tức kiểu này nữa ko! kites cũng đang hot 800 độ C
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 31-7-2012 13:44:17 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn Hàn thật là đáng sợ T__T
sức mạnh của số đông là đây,
vụ việc chưa có j sáng tỏ, chỉ toàn tin đồn với tin đồn
thế mà cũng muốn dồn người ta vào chân tường đến thế này cơ đấy??
=.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 31-7-2012 15:31:19 | Chỉ xem của tác giả
haiz fan j` mà kì cục
sao lúc trước yêu lắm mà ai động tới thì nói này nói kia
bây giờ chỉ vì 1 chút xì căn đan thôi mà quay lưng lại vs idol của mình
thiệt tình không hiểu nổi bọn fan hàn nữa
dù không phải fan t ara nhưng mà cũng mong t ara sẽ vượt wa,mọi chuyện êm đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 31-7-2012 16:09:32 | Chỉ xem của tác giả
thà tan rã còn hơn bị nhục nhã khi ở 1 công ty quản lý như thế =))

chả ở đâu có cái kiểu liên tục đổi thành viên nhóm - rồi đến lúc có sdancal thì " Tôi kêu gọi mọi người im lặng " cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách