Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 12500|Trả lời: 37
Thu gọn cột thông tin

Hơn 70,000 netizen muốn T-ara tan rã + Tony Moly sẽ không tiếp tục kéo dài bản h

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 31-7-2012 10:13:00 | Xem tất |Chế độ đọc
Hơn 70,000 netizen muốn T-ara tan rã

Một bản kiến ​​nghị trực tuyến đã được tạo ra từ khi thông báo chấm dứt hợp đồng của Hwayoung với CCM.

Bản kiến ​​nghị trực tuyến đã tập hợp được hơn 70K chữ ký, người hâm mộ chỉ trích T-ara không chuyên nghiệp trên sân khấu, dẫn đầu trong sự lan rộng của việc bắt nạt.

Hãy chia sẻ suy nghĩ của bạn về vấn đề này.

Source: daum
Cre: DKN

Tony Moly sẽ không tiếp tục kéo dài bản hợp đồnh với Eunjung sau sự việc lùm xùm

Eunjung của T-ara phải nhận một cú đánh khác do vấn đề hiện tại của T-ara. Thương hiệu mỹ phẩm Tony Moly Eunjung hiện đang là một người mẫu quảng cáo không nhất định phải gia hạn hợp đồng khi hợp đồng của Eunjung hết hạn.

Một đại diện từ Tony Moly cho biết: "Do các cuộc khủng hoảng T-ara đang phải đối mặt với ngay bây giờ, chúng tôi là không chắc chắn trong việc gia hạn hợp đồng người mẫu đại diện của Eunjung. Chúng tôi đã đã nhận được rất nhiều khiếu nại từ người tiêu dùng rằng chúng phải tôi chấm dứt và loại bỏ Eunjung là người mẫu của chúng tôi.. Chúng tôi rất bị quá tải bởi phản ứng như vậy và chúng tôi đã phải nghe điện thoại không ngừng. hợp đồng của cô sẽ hết hạn vào cuối tháng Tám và chúng tôi rất buồn và xấu hổ để nói rằng chúng tôi không có kế hoạch gia hạn hợp đồng với thương hiệu của chúng tôi do thiệt hại liên quan đến công việc."

Có vẻ như người tiêu dùng đang đe dọa không mua sản phẩm nếu  Eunjung là người mẫu quảng cáo của thương hiệu. Thương hiệu không có sự lựa chọn nào khác ngoài việc không gia hạn hợp đồng của Eunjung vào cuối tháng này.

source nate
cre DKP
trans [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2012 10:17:35 | Xem tất
Sự việc này không biết sẽ đi về đâu đây
mới nghe tin đã sốc rồi
nhưng nói gì thì nói, họ cũng chỉ là con người, sao mà không mắc lỗi được?
hãy thông cảm vì họ chịu rất nhiều áp lực
T-ARA có vượt qua không? hãy chờ vậy

Bình luận

bạn nói mà ko biết nghĩ ah, chằng lẽ bị áp lực rồi lại đi dội áp lựclên đầu hawyoung ah,đây là thể hiện ý thức của con người đấy,  Đăng lúc 1-8-2012 03:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2012 10:21:40 | Xem tất
Nói thật Fan Hàn hơi bị vô lý thông không đi đến đâu
Người sai thì không anti đi đòi T-ara tan  rã , ai mà biết đc CEO KIm đẩy T-ara ra đứng mũi chịu sào thì sao
Sao không anti lão Kim đi ghét T-ara làm gì
Họ chỉ là con rối trong tay ông Kim Thui mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2012 10:23:15 | Xem tất
.................
thật lòng mọi người có buồn cũng phải cho mình nói
mình cũng mong như Netizen vậy
tan rã đi để mỗi người một hướng
để tìm đc công ty tốt hơn CCM

chứ cứ ở dưới tay "bác" Kim riết chắc có ngày "die" quá

Bình luận

bắt chước hyo young hả bạn =-))))))))  Đăng lúc 31-7-2012 12:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2012 10:23:39 | Xem tất
vở vẩn thật....cho 1 thành viên ra khỏi nhóm thế là bắt cả nhomd tan rã
chả hiểu đây là fan hay là anti fan nữa...nhóm nào chả có lục đục
fan hàn khó chịu thật đấy !!! thôi T-ara fighting!! <3 <3 jiyeon <3 <3
!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2012 10:24:39 | Xem tất
EJ là người đang tham gia nhiều CF, rồi các chương trình giải trí, đóng phim nhiều nhất T-ara, vụ việc này xảy ra bị ảnh hưởng là điều đương nhiên, tội nghiệp quá EJ đã phải nỗ lực phấn đấu thế nào trong suốt những năm qua vậy mà giờ đây tất cả sụp đổ trong có 1 ngày. Giờ chắc đang hoang mang lắm đây, chuyện này càng ngày càng mất kiểm soát T-ara ko biết rồi sẽ đi về đâu. Chỉ mong các thành viên của T-ara hãy đoàn kết nắm chặt tay nhau vượt qua sóng gió này. EJ 5ting! T-ara 5ting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2012 10:26:28 | Xem tất
bao nhiêu cố gắng bây giờ không còn gì, tội nghiệp những cô gái, do một phút bồng bột mà trở nên thế này, hãy chống lại ông CEO đó đi, nếu không thì sẽ mất tất cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2012 10:26:58 | Xem tất
mọi việc bị bới móc lên, và nhằm vào các thành viên còn lại rằng đã bắt nạt....
Thế nhưng mình chẳng nghe 1 chút cảm thông nào về lý do tại sao họ làm vậy? 1 người kô thích thì có thể nói là tính cách kô hợp, đằng này cả nhóm họ kô thể hòa hợp đc với HwaYoung thì ắt là cũng fải có lý do gì đó khiến cả nhóm bọn họ trở nên như vậy chứ? Mình thấy bữa h toàn nhìn từ 1 phía, nếu đã bới thì bới lun cái phía còn lại lun đi.

Bình luận

lớn hết cả, trừ Ji hơi nhỏ ra, từ HyoMin trở lên đều 23,24, thậm chí còn 26 cả rồi, có ai ấu trĩ mà ko dưng đi làm việc như tụi nó nói vậy chứ? Haiz.  Đăng lúc 31-7-2012 01:20 PM
có vấn đề với bạn Hwa, chứng tỏ cũng phải có lí do nào đấy, chứ tự dưng hơi đâu mà ko phải 1,2,3 mà là tất cả mọi người? Ai ai trong nhóm cũng  Đăng lúc 31-7-2012 01:19 PM
đồng ý nhất với bạn này. đã gọi là netizens tức là tụi chỉ biết ở trên mạng đọc lá cải ko xác thực rồi gán luôn cho người ta. cả 6 người đều  Đăng lúc 31-7-2012 01:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2012 10:27:16 | Xem tất
MÌnh biết ngay là CF sẽ bị hủy nhiều mà. Dù sự thật là gì thì hiện tại bây giờ nó vẫn chưa được phanh phui ra hoàn toàn, và hình ảnh của T-ara hiện nay đang rất tệ, thế này thì chẳng ai dám cho làm người đại diện cho sản phẩm của mình cả.

Còn chuyện netizen muốn T-ara tan rã thì đó là tâm lý chung. Có thể họ cảm thấy thất vọng, cảm thấy T-ara giả tạo, những tưởng họ thân thiết nhau nhưng ko phải.

Nói thật đọc nhiều thứ mình cảm thấy thương HwaYoung rất nhiều, và theo tâm lý số đông ngoài cuộc khi mà tất cả bằng chứng đang ủng hộ HwaYoung thì đương nhiên người ta sẽ ủng hộ HwaYoung, dù các bạn có nói gì nữa thì bây giờ HY và 6 thành viên còn lại đang đứng ở 2 bên đối ngược nhau mâu thuẫn nhau. HY mới có 20 tuổi thôi, con bé còn quá trẻ để chịu đựng những chuyện như thế này :-<

Bản thân mình theo dõi sự kiện thì cảm thấy đúng kiểu 6 mean girls và 1 ma mới ý :|

Thế nên việc số lượng người muốn T-ara thành  T-end mình đồ rằng sẽ còn tăng thêm nữa.

Nếu ông CEO ko biết cách lái đường để giải quyết cái scandal này đúng đắn thì T-ara đúng là đứng trên bờ vực thật, có hoạt động liệu có lấy lại được những gì đang có như bây giờ không?

Mà giả sử ông CEO biết cách lái đường đi thì mọi việc đã ko đến nước này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2012 10:27:19 | Xem tất
70k người trên đây chắc toàn con nít 7 tuổi nên mới dễ bị tác động đến thế nhỉ

lúc nào cũng fải tỏ ra hiền lành, thánh thiện... mới được sao?

nói thiệt, 1 khi bước chân vào showbiz thì đã đủ mạnh mẽ để vượt qua scandal rồi

netizens thì cũng toàn 1 lũ ảo thôi, ngồi nhà ngóng news trên mạng xong phán như đúng rồi ý

T-ara còn hoạt động hết mình vì fans thì chẳng ai quay lưng lại với T-ara đâu

còn Hwa, có tài năng thì sẽ k lo bị ai vùi dập

mong chuyện này mau chóng êm xui

T-ara fighting !!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách