Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: henetry
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hơn 2.500 fans đợi ở sân bay, Kim Hyun Joong làm say đắm fans ở Brazil và Peru

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-2-2013 21:29:30 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tin và nhìn thấy cảnh các fan chen chúc dù trời nóng mới thấy độ hot của Joong thật là lớn. Những 2000 fan luôn, độ nổi tiếng của oppa không còn ở khu vực châu Á mà còn lan qua cả Nam Mỹ nữa. Thật ngưỡng mộ oppa quá đi thôi. Đọc tin nhưng mà cảm thấy vui ghê. Cảm ơn ss đã dịch tin này nhé!

p/s: lâu lắm rồi mới thấy ss tái xuất đó nha.

Bình luận

G9 bé! :x  Đăng lúc 27-2-2013 09:44 PM
đúng đó ss, có nhiều tin bên khu khác em đọc xong rồi cũng không biết comt cái gì nên lặng lẽ đi ra thôi. Gặp lại ss sau nhé, bye. G9  Đăng lúc 27-2-2013 09:43 PM
uh^^, ta chẳng biết comt gì nên đọc xong thì dọt :)))))  Đăng lúc 27-2-2013 09:40 PM
ss qua mà thầm lặng quá, có khi nào em thấy ss bên đó đâu  Đăng lúc 27-2-2013 09:37 PM
Tết thì vui rồi, mệt cũng đứ lun^^ Ta hay qua khu Việt em tin em up^^  Đăng lúc 27-2-2013 09:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 27-2-2013 21:32:31 | Chỉ xem của tác giả
Fans không có vé vào bên trong vòng rào nên đứng xem từ bên ngoài. Lúc bắt đầu trục trặc kỹ thuật, mất âm thanh, một số người đã leo rào vào trong. Một số fans do chen lấn quá đã ngất xỉu.

Tình trạng này nước nào cũng có....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-2-2013 22:05:21 | Chỉ xem của tác giả
2500 fans ở sân bay.... sau vụ này cần phải thống kê xem tổng số fans của anh trên toàn thế giới là bao nhiêu rồi....

Đến Nam Mĩ mà còn có ngần ấy fan thì em thật sự chẳng đỡ nỗi.....

Ấy mà anh bắt đầu thành công trên con đường đi thu nhặt tim của Henecia ở nơi đất khách quê người rồi. Đọc tin này mà cứ tưởng em đang ở đấy *hoang tưởng* =]] Cơ mà tội cho các fans không mua được vé quá.... phải đứng ngoài nghe :((((  Anh đúng thật là World conqueror luôn ạ ♥ ♥ ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-2-2013 22:21:38 | Chỉ xem của tác giả
nhìn cái hình với cái quần đùi của anh, tự dưng thấy hài hài
công nhận là người đông đảo thặt, nhìn choáng quá
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-2-2013 22:25:16 | Chỉ xem của tác giả
Fans hát theo chàng.
Âm nhạc xóa bỏ mọi ranh giới ngôn ngữ.
Cảm giác không khí thật sự gần gũi, ấm áp.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-2-2013 01:40:25 | Chỉ xem của tác giả
Trời ạ, hot không đỡ nổi.
Nam Mỹ chưa đủ nóng hay sao mà hắn còn mang sức nóng hầp hập sang đó nữa hở trời ?
Cái vid biểu diễn Break Down lúc đầu nhìn mặt hắn ngơ ngơ, có vẻ mắc cỡ vì ăn mặc hở hang, ai dè... tí nữa lột áo xong thì hắn lại cười ...
Là ý gì đây ? Nóng quá chẳng thà không bận luôn cho xong à? Sao hồi sang VN không ngon làm vậy đi...

Bình luận

Em chào ss ạ. Đúng là nóng hầm hập :))))))))  Đăng lúc 28-2-2013 06:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-2-2013 07:36:26 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn em lu dịch tin ,em try post new
nhìn hình ảnh các fan ở Peru ,chờ đón Kim Hyun Joong mà thấy thích ghê
Những hình ảnh Fans ở Peru cắm trại ngày và đêm bên ngoài Parque de la Expocision chờ đón Kim Hyun Joong

Credit as tagged
cre : http://hyunmin-gforce.blogspot.s ... uvian-fans.html?m=1

Đúng là em JOONG nổi tiếng ở Nam Mỹ , ,và được fans các vùng Nam Mỹ yêu thích nhiều đến thế ,nhìn hình ảnh tụ tập thấy thích ghê
cứ ước muốn sao JOONG sẽ tổ chức FM ở Mỹ
nhìn thấy fans của Peru và Nam Mỹ tuyệt vời quá ,khi coi thấy vid họ  cùng hát Because I'm Stupid

Cre : Lady Mendoza@YT

Trong fancam này nghe tiếng fans cùng hát bài Because I'm Stupid chung với Joong rõ hơn.
Không biết khi đó Joong có thấy  bất ngờ không nhỉ, khi thấy các fans Peru đều thuộc lòng bài hát này,  Cám ơn fans Nam Mỹ thật nhiều.   

Bình luận

Em chào ss ạ ^^  Đăng lúc 28-2-2013 07:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 28-2-2013 08:06:11 | Chỉ xem của tác giả
Joong đang tổng duyệt bên trong, sân khấu che màn đen, kín mít, các fans cũng cố trèo lên xem cho được, các anh bảo vệ thương tình để cho trèo^^

Muốn được sống trong không khí háo hức này quá................ :((((((((

cre: doramaniaco@YTB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 28-2-2013 08:12:28 | Chỉ xem của tác giả
Fans chờ ở cửa thường, khi Joong ra bằng cửa VIP, fans tức tốc chạy về cửa VIP, gây ra cảnh hỗn loạn. Chen lấn quá khốc liệt, thật sự nguy hiểm đến mạng người, may mà ko có ai bị đè bẹp.

Joong đến đất nước họ, fans mừng quá khóc... tự dưng mắt mình cũng ướt theo.

cre: javi270270@YTB

Bình luận

Giống y như hồi ở VN , chạy như điên từ cửa thường qua cửa VIP  Đăng lúc 28-2-2013 09:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 28-2-2013 08:41:57 | Chỉ xem của tác giả
wow, làn sóng Kpop ảnh hưởng đến toàn cầu mạnh mẽ thật
ban Joong vừa đẹp trai, hát hay, đóng phim cũng rất tuyệt thì các fan trên khắp thế giới điên đảo mỗi khi bạn xuất hiện là đúng rồi
Chúc mừng bạn Joong

Bình luận

cám ơn bạn  Đăng lúc 3-3-2013 05:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách