Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Cleo_112
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hỏi về phần mềm cut mp3 từ clip

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-3-2013 10:53:57 | Chỉ xem của tác giả
Bạn chơi thằng "Xilisoft Video Converter Ultimate 6" ý. Muốn làm j thì làm, muốn cắt j thì cắt, muốn chuyển đôi j cũng okie hết. Bạn hỏi thánh Google sẽ có link down, tiếp tục hỏi thánh Google sẽ có key (nếu mình nhớ không nhầm thì bên vn-zoom có key thì phài. Goodluck
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-3-2013 10:09:28 | Chỉ xem của tác giả
yulsic208 gửi lúc 19-3-2013 10:53
Bạn chơi thằng "Xilisoft Video Converter Ultimate 6" ý. Muốn làm j thì làm, muốn cắt j th ...

Minh chưa thử thằng này nhưng hay dùng total. Để về thử xem có hay hơn ko.
Tks bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 22-4-2013 16:08:54 | Chỉ xem của tác giả
Theo mình thấy thì bạn nên tách toàn bộ file ra trước sau đó dùng BeLight giao diện để cut

Còn nếu có thời gian và kiên trì một chút thôi thì bạn tìm hiểu cách xài LAME MP3 bằng command line (giao diện dòng lệnh)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 15-6-2014 23:36:08 | Chỉ xem của tác giả
bạn có thể dùng phần mềm mặc định windows movie maker nằm sẵn trong máy hoặc thử phần mềm Xilisoft Video Converter
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-6-2014 01:49:27 | Chỉ xem của tác giả
http://vhungcc.blogspot.com/2013 ... deo-idoo-video.html

Theo link đó để tải phần mềm nha bạn. Có cả hướng dẫn nữa đó.

Nó là phần mềm chuyển đổi video và audio. Đầu vào bạn chỉ cần chọn video muốn tách file âm thanh. Sau đó đầu ra thì bạn chọn file âm thanh muốn xuất ra là được. Mình dùng phần mềm này và chưa bao giờ thất vọng về nó.

Mình mới chỉ thử tách âm thanh từ một video dài 3h. còn dài hơn thế nữa thì mình chưa thử. thế nên bạn yên tâm về việc tách âm thanh những video dưới 3h nhé.

PS: Trước mình dùng rất nhiều phần mềm để chỉnh sửa video và file nhạc. Nhưng từ khi có phần mềm này thì mình xóa hết những phần mềm khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách