Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1193|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hỏi về cái kết của bộ phim "Mối tình đầu"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bạn nào xem mối tình đầu, phim có Bae Yong Joon đóng vai San U ấy, cho mình hỏi chút: hồi xưa xem thì trong trí nhớ của mình cảnh cuối phim là nhân vật nữ chính (Hiếu Kiêng) gặp San Hiếc ở bờ sông, và là một kết thúc mở. Nhưng đợt vừa rồi vtv 2 có chiếu lại phim này và kết thúc lại không phải như vậy làm mình hụt hẫng quá. Đoạn kết ở vtv2 thì nhân vật San U đứng hồi tưởng lại câu chuyện của anh trai mình và có nói vài lời đại ý là đó là mối tình đầu và giờ mỗi người đã có một cuộc sống khác. Mình có tìm kiếm trên mạng nhưng không tìm được tập cuối để có thể xác nhận được điều này.
Bạn nào xem rồi confirm giúp mình cái kết phim này được không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-8-2014 16:13:41 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn kết tui từng coi trên cả nhà đài Việt Nam ngày xưa, lẫn trên KBSWorld vài năm trước đúng là ngay đoạn ở bờ sông

Thế lúc bạn coi trên VTV2 gần đây đã tới đoạn đó chưa? Nếu chưa tới đoạn đó mà đã hết thì 100% là nhà đài nước mình "ăn" mất phần đó rồi Mấy phim dài tập của Hàn chiếu ở nước mình thỉnh thoảng cũng bị xén bớt kiểu này lắm, nếu theo dõi thường xuyên trên mấy kênh cáp vớ vẩn thì gặp hoài tình trạng đó, không biết đài truyền hình quốc gia thì thế nào. Cái đất nước văn minh nó thế đấy, "tôn trọng" khán giả lắm lắm ^^

Nhưng cũng có thể ngày xưa mình coi bị thiếu

Bình luận

Giờ nó chiếu phim khác rồi  Đăng lúc 25-8-2014 05:20 PM
Cám ơn bạn. Đoạn kết gần đây không thấy chiếu đoạn bờ sông đó bạn ạ, nó dừng luôn ở đoạn mình mô tả ở trên ý  Đăng lúc 25-8-2014 05:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách