Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2344|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hỏi tên diễn viên nhí trong Giày thủy tinh

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Mình xem Phim giày thủy tinh từ hồi bé xíu và rất kết 2 chị em nhí Tae Hee và Yoon Hee. Mới đây mình cũng đã xem lại phim do kites làm và cũng tò mò về các nhân vật này hiện giờ đã trưởng thành thế nào. tất cả các diễn viên nhí mình đều tìm được tên cũng như hình ảnh hiện giờ. Duy nhất còn bạn đóng vai cô chị lúc nhỏ là mình ko tìm ra chút dấu vết nào. Tất cả các bài báo đều nói đến những dv đóng vai lúc nhỏ nhưng ko hề nhắc đến bạn này. Hy vọng bạn nào biết có thể cho mình biết chút thông tin về bạn đó nhé. Mình muốn tìm phim của cô bạn đó xem!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-10-2012 19:39:10 | Chỉ xem của tác giả
mình thì chỉ thấy cô em có đongs trong 2 tập của Ghost thôi
còn về ng chị thì mình ko rõ nữa
rất xin lỗi vì ko giúp được cho bạn, mình cũng ko biết tiếng Hàn :(

Bình luận

chuẩn bạn ơi, cô em gái lớn lên khác hẳn, nhưng ánh mắt vẫn thế :D,bạn tinh quá  Đăng lúc 4-3-2013 12:20 PM
hihi, ko sao mà,thank bạn!cô em mình đã tìm dc rùi.  Đăng lúc 15-10-2012 09:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-10-2012 08:30:30 | Chỉ xem của tác giả
Hình như cô chị hồi bé bây giờ tên là Ha Seung Ri đó bạn
Hiện nay đã 17 tuổi, ko biết có phải ko

Bình luận

đó là cô em bạn ạ, sao mình cứ có cảm giác cô chị biến mất rùi nhỉ?hic  Đăng lúc 15-10-2012 09:04 AM
đó là cô em bạn ạ, sao mình cứ có cảm giác cô chị biến mất rùi nhỉ?hic  Đăng lúc 15-10-2012 09:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 21-10-2012 00:09:51 | Chỉ xem của tác giả
Thế là nhà mình hem bạn nào biết vụ này à?
Chán quá, mình tìm hoài ko thấy
Tò mò quá!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-12-2012 17:47:06 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ biết nhân vật cô bé phản diện Seung Hee lúc nhỏ là Park Eun Bin thôi.
Bé này bây giờ là nổi nhất trong số mấy diễn viên nhí ngày xưa của Giày thủy tinh. Bạn này chuyên đóng cặp với Yoo Seung Ho ( Thái vương tứ thần kí, Operation Proposal, MV Like a star của Taeyeon)

Còn 2 bạn nữ chính hồi nhỏ thì có vẻ chìm :-?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-6-2013 21:00:38 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra mình cũng đã mất rất nhiều thời gian để tìm hiểu về cô diễn viên nhí này, có lẽ giờ thì không nhí nữa rồi, nhưng quả thực quá khó.

Mình tìm mãi mới ra được tên của cô bé khi nhỏ, đó là Kang Bo Kyung, mình cũng đã tìm theo hình thì thấy cũng khá giống, nhưng chỉ tìm được duy nhất 1 hình bạn ạ. Hình như giờ cô ấy đổi tên rồi nên có lẽ tìm cũng cực kỳ khó.

Hình đây, bạn xem có đúng không nhé. Mình không chắc lắm dù mình cũng tìm rất rất lâu rồi.

Bình luận

mình cứ có cảm giác bạn này biến mất khỏi làng giải trí rùi ý, thông tin quả thật ko còn gì, nếu có thì cũng vô cùng ít ỏi, thanks bạn nhiều nhé ^^  Đăng lúc 9-6-2013 09:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-6-2013 12:26:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ tìm và dịch được 1 số thông tin ít ỏi thế này thôi, hiện giờ tiếng Hàn của mình chưa tốt nên chỉ hiểu được mỗi vậy ^^"

Tên: Kang Bokyung
Ngày sinh: 21-2-1990
Nghề nghiệp: Diễn viên/ Tài năng
Vai diễn: Phim truyền hình
Piano (SBS 2001 - Kim Haneul lúc nhỏ)
Daemang: The Great Ambition (SBS 2002-2003)
Glass slipper (SBS 2002)
요정컴미 (KBS2 2000-2002)
...

Cre: pann.nate.com
[Thông tin cập nhật 01.03.2006]

Bình luận

thanks bạn nhé, bạn Kang Bokyung này có lẽ ko còn theo nghiệp diễn viên như lúc nhỏ nên thật khó tìm ^^, một tài năng thế mà  Đăng lúc 9-6-2013 09:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-6-2013 22:44:41 | Chỉ xem của tác giả
Theo lời bạn ở trên, mình đi tìm Piano để xem Kang Bo Kyung diễn, và mình tìm thấy rồi đây:

http://www.chia-anime.com/drama/ ... nist/episode-1/1-2/

Nói chung là mình thấy em ấy có tài, nhưng có lẽ đã không theo nghiệp diễn rồi, nếu theo nghiệp có thể em sẽ rất thành công rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách