Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 7164|Trả lời: 115
Thu gọn cột thông tin

Hội những mem ngồi nhà hóng T-ara

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 31-12-2014 17:40:36 | Xem tất |Chế độ đọc
V-Queen’s ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Có ai đang hóng Fan meeting của T-ara giống mình không, dù mình ở Hà Nội ko có cơ hội xem nhưng vẫn suốt ngày ra vào facebook fan meeting hóng hớt   Các bạn trong TP.HCM sướng thật, band nào cũng tổ chức concert trong đó.

Đây Facebook T-ARA Fan Meeting Việt Nam nè! Bạn nào rảnh vào hóng nha!  https://www.facebook.com/tarafanmeetingvn

Ghen tị vs các fans trong TP.HCM quá!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2015 13:25:17 | Xem tất
Tớ cũng k đi đc, ngồi nhà cổ vũ thui. Giờ mà có cặp vé thì sướng biết mấy. Để ý thấy mấy concert lớn toàn tổ chức trong TP.HCM như concert của JYJ vừa rồi cũng thế. GATO quá!

Bình luận

@meconkhocnhe: Bạn vào fb T-ara fan meeting Việt Nam có hướng dẫn đó bạn.  Đăng lúc 1-1-2015 03:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2015 13:29:23 | Xem tất
Ah mà cho tớ hỏi mua vé online fan meeting T-ara ở đâu vậy? tớ mới gửi link cho nhỏ bạn nó hỏi mua, vì tầm 10/1 nó đang ở tp.hcm công tác tiện thể mua vé xem luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2015 16:33:03 | Xem tất
T-ara number one Vừa rồi các gái đã có 1 concert đầu tiên tại quê nhà, hi vọng điều này sẽ là động lực để các gái mạnh mẽ trên con đường phía trước. <3 T-ara <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-1-2015 10:27:26 | Xem tất
Hình của các gái cúi đầu làm lễ mừng năm mới tri ân các fans nè <3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-1-2015 10:31:02 | Xem tất
Còn đây là hình cô gái của lòng tôi, dạo này nàng chăm chỉ chăm sóc da mặt lắm nhé! Thảo nào da gì trông như em bé.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-1-2015 10:35:58 | Xem tất
Thêm pic nữa của bạn Qri nữa nè! ko lại bảo tui thiên vị Hyomin, hàng ngày lướt web, cứ nhìn thấy hình của các gái ở đâu là tui down về hết, rảnh mở ra ngắm cho đã. Hi vọng hôm tới fan meeting tại HCM, các gái sẽ có mặt đủ đội hình, không thiếu một ai hết nha!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-1-2015 10:39:15 | Xem tất
Pic trên mình dìm hàng Hyomin quá! trả lại pic này vớt vát ha! Hyo Min tí tởn giả nai với bó hoa bị Qri "nhìn" hơi bị "dịu dàng"

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2015 10:15:54 | Xem tất
Trên facebook mới post game, giải thưởng là vé xem T-ara fan meeting ngày 10/1 tới đó, bạn nào chưa có vé thử xem nha! Game vô cùng dễ chơi.
https://www.facebook.com/LotteHo ... 36965218325/?type=1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2015 10:18:52 | Xem tất
Thêm tấm hình nuột nà của các chị nữa nè cả nhà!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách