Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shinemy1987
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hoắc Kiến Hoa thừa nhận đã từng thích Trần Kiều Ân - Trong lòng có một vị trí lu

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 25-2-2013 22:51:46 | Chỉ xem của tác giả
Tin hot nhỉ!! Mà đã từng thôi giờ thì tùy duyên
Xem TTNGH cũng rất cuồng Xung _Bại ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 25-2-2013 22:52:44 | Chỉ xem của tác giả
Tin anh và chị từng yêu nhau thì biết lâu r mà mik cũng luôn biết đây k phải là tin đồn:)). Nhưng lại nghe tin họ chia tay là vì Hoa ca thừa nhận tình yêu còn chị Kiều ân thì không. 2 bạn ý kim đồng ngọc nữ đứng rất xứng đôi, ko có HE thật là 1 điều đáng tiếc, à mà lâu lâu r nghe tin Hoa ca và Lâm Tâm Như yêu nhau r lại còn sống chung, ko biết giả thật tnao. Mik vẫn thích Hoa-Kiều:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 25-2-2013 23:18:05 | Chỉ xem của tác giả
Cũng mong hai người này thành đôi lắm lắm. Cả hai đều đến tuổi nên lập gia đình rồi mà. Hồi còn trẻ vì sự nghiệp có thể chia tay nhau nhưng đến giờ này cũng nên ổn định thôi.
Mong hai người được hạnh phúc.
Mà cũng tại đẹp đôi quá cơ, xem phim cứ bị cuồng Xung - Đông Phương hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 25-2-2013 23:37:45 | Chỉ xem của tác giả
Hồi trước có đọc mấy bài báo về Bông-Ân đại khái là 2 bn đóng chung film thì nảy sinh tình cảm,Bông bất chấp lời cty thừa nhận nhưng Ân thì lo sự nghiệp nên chia tay Bông cũng vì thế mà sang Đại lục phát triển sự nghiệp
Chả bít là có đúng ko nhưng dù sao lúc trước còn trẻ h ai cũng chín chắn hơn rồi có quay lại hay ko cũng ko quan trọng miễn là họ cảm thấy vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 26-2-2013 00:41:28 | Chỉ xem của tác giả
Cái bạn đăng bài láu cá thế xD bắt bọn tớ phải trả lời mới đc xem, hồi hộp đến chết mất thôi
Mình thì luôn luôn ủng hộ 2 nguời quay lại, đẹp đôi quá còn gì, nhưng chỉ mong anh HKH đừng đối xử với nguời con gái mình yêu như LHX với ĐPBB là đưọc rồi ;)
Mình thấy những bạn fan Bông đều phản đổi, chả hiểu vì sao, các bạn muốn thần tuợng ở thế cả đời àh?

Bình luận

ko phải muốn anh ấy độc thân,nhưng thik anh với người khác hơn TKA bạn ạ  Đăng lúc 26-2-2013 11:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 26-2-2013 01:58:45 | Chỉ xem của tác giả
từng bị chụp ảnh đi dạo chợ đêm mua underwear

Đọc chỗ này ko thể ko có suy nghĩ đen tối {:144:} , dường như mối quan hệ của HKH và TKA năm đó đã tiến tới mức thân mật hơn bình thường rồi {:180:}
Thôi hai người quay lại bên nhau đi , đẹp đôi thế mà {:173:}
Coi TTNGH chỉ chủ yếu coi đôi Xung Bại .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 26-2-2013 07:19:47 | Chỉ xem của tác giả
Hồi trước lúc xem 100% Senorita thấy hay quá cũng lên mạng tìm hiểu diễn viên trong phim thì biết được là 2 người phim gỉa tình thật..kết nổ đĩa luôn vì thấy rất đẹp đôi. Đến sau này thì nghe là đã chia tay vì hình như bên cty TKA phủ nhận gì đấy rồi HKH cũng từ đó chuyển sang đại lục đóng phim luôn. Anyway, tất cả chỉ là báo chí viết còn nguyên nhân thì chỉ 2 người biết với nhau thoy, nhưng cứ thân thiết thế lày thì em mong là anh chị sẽ nối lại duyên xưa vì em từng bấn couple này lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 26-2-2013 08:33:53 | Chỉ xem của tác giả

Hơi ngạc nhiên với tin tức là Trần Kiều Ân có vị trí đặc biệt trong lòng Hoắc Kiến Hoa. Lúc xem 100% Senorita thì không chú ý lắm, mà tin tức lúc đó cũng không để ý đọc về cặp này. Nếu hai người quay lại thì tốt biết bao, vì họ đều là những diễn viên có kinh nghiệm, cũng không còn trẻ để mà hẹn hò rồi lại chia tay. Nhưng giới nghệ sĩ thì nhiều thị phi nên nếu mà yêu thì cũng sẽ có không ít trở ngại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 26-2-2013 11:13:41 | Chỉ xem của tác giả
òa ...òa..đúng là hot news. Ko biết 2 người này có tình cũ ko rủ mà tới ko nhỉ?

Nhìn 2 anh chị đẹp đôi ra phết. Hi vọng 2 người quay lại với nhau cho dân tình

mừng, một một tình phải khắc cốt ghi tâm thế nào mà Hoắc mới có thể nói

"Trong trái tim tôi, có một vị trí, không cần biết sau này thế nào, nhưng nhất định sẽ dành cho cô ấy"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 26-2-2013 11:15:29 | Chỉ xem của tác giả
trả lời để hóng nốt đoạn tiếp còn lại thôi nào ... hồi xem thiên kim thích hoắc với lâm vy quân hơn .. nhưng h đúng là Kiều Ân chiếm lòng khán giả hơn nhiều ..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách