Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 27832|Trả lời: 93
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hoắc Kiến Hoa thừa nhận đã từng thích Trần Kiều Ân - Trong lòng có một vị trí lu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Hoắc Kiến Hoa thừa nhận đã từng thích Trần Kiều Ân
Trong lòng có một vị trí luôn dành cho cô ấy.

"Tân Tiếu ngạo giang hồ" đang là bộ phim truyền hình nóng nhất mùa xuân này. Hoắc Kiến Hoa diễn vai Lệnh Hồ Xung được khán giả công nhận là có ngoại hình phù hợp nhất với phiên bản của Kim Dung từ trước đến nay. Bên cạnh đó, vai Đông Phương Bất Bại của Trần Kiều Ân cũng gây nên nhiều tranh cãi cũng như sự quan tâm của mọi người.

Điều hấp dẫn sự quan tâm của khán giả không chỉ là vai diễn trong bộ phim mà mối quan hệ của hai người Hoắc Kiến Hoa và Trần Kiều Ân cũng thu hút được nhiều sự chú ý.

Hai người hợp tác trong bộ phim "100% Senorita" (tên TV là Thiên kim ngàn vàng) mà nảy sinh tình cảm. Trần Kiều Ân là người bạn gái duy nhất mà Hoắc thừa nhận từ lúc ra nghề tới nay. Đáng tiếc sau này hai người lại chia tay. Vì bộ phim "Tiếu ngạo giang hồ" mà hơn mười năm không qua lại, hai người mới có cơ hội tụ họp.

Mới đây khi nhận phỏng vấn, Hoắc thừa nhận đã từng có thời gian và Trần yêu nhau. Đối với mối tình này, Hoắc nói rằng "Trong trái tim tôi, có một vị trí, không cần biết sau này thế nào, nhưng nhất định sẽ dành cho cô ấy"... khiến cho mọi người tò mò, phải chăng hai người tình cũ không rủ cũng tới???

Trên weibo của Trần cũng xuất hiện ảnh hai người chụp chung thân mật. Có nguồn tin cho rằng: có lần Trần không có phần diễn, nhưng cũng đi thăm phim trường, không chỉ chụp với Hoắc, mà còn chụp ảnh vui vẻ với ba người trong phim, cô còn ân cần vì Hoắc chỉnh trang ánh sáng quay phim.

Năm nay Hoắc Kiến Hoa 33 tuổi, ra nghề gần 10 năm, nhưng con người khiêm tốn, rất ít tin đồn, Trần Kiều Ân là mối tình duy nhất mà anh thừa nhận.....

Trong thời gian đóng phim "100% Senorita", hai người Hoắc, Trần từng bị đồn là phim giả tình thật, từng bị chụp ảnh đi dạo chợ đêm mua underwear, có thể thấy tình cảm năm đó của hai người thân thiết cỡ nào. Còn nguyên nhân chia tay thì đến nay vẫn nhiều lời đồn thổi, không biết thật hư thế nào?

Ký giả hỏi Hoắc Kiến Hoa: "Lần này đóng phim gặp lại Kiều Ân, có khả năng hai người lại bén lửa tình nữa không?"
Hoắc Kiến Hoa cười đáp: "Câu hỏi này bà tám quá. Không trả lời" Ngữ điệu rất ư là ấm áp. {:418:}

Nguồn: hunantv
Vtrans by [email protected]

PS: Đêm nay mình không ngủ, nên mình đi dịch news. {:440:}

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
monsterbaby99 + 5 thích quá! :X
Vikky + 5 Sao đêm ni bác ko ngủ ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-2-2013 01:38:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nội dung tin này cũng na ná tin e post hôm trước nha :P
Mà câu hỏi này bà tám quá là sao ss :)) chữ gốc tiếng trung của nó là gì ạ?
Tiếng lóng mới đây ;))
PS: Mình dịch news thì mình làm vài news cho em, 1 cái ko bõ :))

Bình luận

sao nhìu bạn comt 1 dòng quá vợi T___T nhìn phát ghét  Đăng lúc 25-2-2013 09:56 PM
ss up lại gòi, :)) Thôi đi ngủ thôi ee iu :X  Đăng lúc 25-2-2013 01:54 AM
E hem thấy hình, đang onl cell cũng ko thấy lun  Đăng lúc 25-2-2013 01:45 AM
Sao chưa ngủ nữa =)))) Hide bài có xao ko he??? Trò này dzui dzui =))) Sáng mai quởn đi làm gòi tháo hide ra :)))  Đăng lúc 25-2-2013 01:45 AM
Ah là bát quái, nghĩa là scandal ấy mà ;)) e cũng đoán là từ này rồi, tiếng lóng tiếng trung e cũng bik kha khá mà ;))  Đăng lúc 25-2-2013 01:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-2-2013 05:31:10 | Chỉ xem của tác giả
Hơi ngạc nhiên với tin tức là Trần Kiều Ân có vị trí đặc biệt trong lòng Hoắc Kiến Hoa. Lúc xem 100% Senorita thì không chú ý lắm, mà tin tức lúc đó cũng không để ý đọc về cặp này. Nếu hai người quay lại thì tốt biết bao, vì họ đều là những diễn viên có kinh nghiệm, cũng không còn trẻ để mà hẹn hò rồi lại chia tay. Nhưng giới nghệ sĩ thì nhiều thị phi nên nếu mà yêu thì cũng sẽ có không ít trở ngại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-2-2013 08:54:32 | Chỉ xem của tác giả
Không ngờ là hai anh chị này đã từng thích nhau. {:295:}
Nhưng đã là chuyện xưa rồi, nhân dịp hợp tác trong phim mới mà chuyện tình của họ lại được mọi người quan tâm.
Mong hai anh chị dù có chia tay nhưng luôn trân trọng nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-2-2013 08:55:22 | Chỉ xem của tác giả
Ôi nếu mà thật trong lòng anh Hoắc đến giờ vẫn còn Trần, Trần vẫn chiếm 1 vị trí quan trọng trong lòng anh thì quả thật anh quá si tình ah~ tính cách này thật rất giống với vai LHX mà anh đang đóng nha~

Hồi xưa rất thích Ân với anh Đạo, cơ mà xem xong phim này thì thấy Hoa với Ân cực kì đẹp đôi, nếu có thể trở lại thì tốt quá rồi... 2 người hợp tác rồi yêu nhau từ bên Đài, nay cả chàng và nàng đều sang Trung, lại hợp tác... lại nối lại tình xưa thì hay biết mấy. Lúc xưa còn trẻ còn lo tập trung cho sự nghiệp, chia tay âu cũng là điều tất yếu, có người nổi tiếng nào yêu đương lúc hai mấy tuổi mà thành với nhau dc đâu, giờ cũng đã u30 hết rồi, cũng nghĩ đến chuyện lập gia thất đi là vừa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-2-2013 09:05:36 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xem Ngàn vàng tiểu thư mình k nghĩ là Hoắc Kiến Hoa và Trần Kiều Ân có tình cảm đâu, tại trong phim 2 người cặp với người khác hết mà :D nếu câu HKH nói ở trên là sự thật thì đúng lãng mạn lắm đó ^^ k biết 2 người có cơ hội quay lại hông, mình cũng từng thích TKA với Minh Đạo, nhưng TKA với HKH cũng rất đẹp đôi.

Bình luận

mình cũng coi phim này, cũng khá lâu rồi, giờ mới nghe tin hai người từng yêu nhau đấy  Đăng lúc 25-2-2013 10:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-2-2013 09:07:21 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mình mới biết 2 người này đã từng yêu nhau, chắc tại mình ít cập nhật tin tức về diễn viên :)
Tiếc là họ lại chia tay rồi, mình thấy 2 người thật đẹp đôi
Nhưng biết đâu nhờ Lệnh Hồ Xung mà 2 người lại quay lại với nhau thì vui nhỉ!

Nhưng Hoắc trả lời vậy nghĩa là sao hả Mỹ ơi?

Bình luận

nếu quay lại thì tốt quá! đẹp đẹp  Đăng lúc 26-2-2013 12:53 PM
Ớ tưng yêu nhau sao, không phải Hoắc chỉ thích thầm thôi sao?  Đăng lúc 25-2-2013 02:25 PM
e nghĩ chắc là ỡm ờ, ai mún nghĩ gì nghĩ, tỏ ra bí hiểm í ss :)))  Đăng lúc 25-2-2013 09:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-2-2013 09:13:31 | Chỉ xem của tác giả
huhu, hai bạn này quay lại với nhau đi cho rồi, mình thích 2 bạn cực kỳ.....
Bấn loạn quá....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-2-2013 09:18:33 | Chỉ xem của tác giả
hihi ........^_^ mà cái tin này hình như post rồi thì phải {:272:}
thích quá đi ak.....................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-2-2013 09:24:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy mấy anh soái ca tuổi đã lớn rồi, cũng nên ổn định hôn nhân đi là vừa. Để fan khỏi mong ngóng vẩn vơ hoài.
Trước thì mình thấy Bông ca thích ai mình cũng ủng hộ, mà tin 2 người từng thích nhau làm mình khá thích thú, hôm nay mình mới biết hé hé. Vừa đọc tin thì trong đầu nghĩ, ah thì ra bông ca thích mẫu người như vậy. 2 người nên nối lại vs nhau đi, lập gia đình nữa chứ nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách