Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bobbypana
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hoắc Kiến Hoa tham gia phim Hậu Cung Như Ý Truyện

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 31-8-2016 00:44:15 | Chỉ xem của tác giả
Dạo trước coi Chân Hoàn truyện đã thấy mê cung đấu do tác giả này viết rồi. Giờ tới bộ Như Ý truyện thì càng phải coi, khi mà Châu Tấn đóng nữ chính Như Ý nữa chứ, Hoắc Kiến Hoa ca ca vai Càn Long. Phim đang làm nên  chưa thấy hết tạo hình của dàn nữ, nên vẫn hóng, cảm thấy trang phục Như Ý thiên về màu sắc vui tươi, nhã nhặn chứ không phải gam trầm như Chân Hoàn

Bình luận

Như Ý nghe cũng thánh thót hơn Chân Hoàn, chắc sẽ tươi thắm hơn...một chút  Đăng lúc 29-9-2016 07:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-9-2016 09:57:46 | Chỉ xem của tác giả
Lại  một phim đề tài cung đấu nữa, thật sự mà nói Châu Tấn có khả năng diễn xuất tốt nhưng sao mình cứ không có thiện cảm với cô ấy nhỉ, đề tài nhà Thanh làm nhiều quá, có vẻ tác giả lẫn các nhà làm phim đều rất ưa chuộng thời này. Mình thì vốn thích xem cung đấu rồi nên dù không ưng Châu Tấn lắm vẫn hóng bộ này coi sao

Bình luận

CT trước đó đã đc nhắm cho vai Chân Hoàn rồi, nhưng chị ấy ko sắp xếp đc lịch trình nên đành lỡ hẹn, soi cả cbiz ko kiếm đâu ra Châu Tấn thứ 2  Đăng lúc 29-9-2016 07:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 25-9-2016 17:54:57 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên nữ xinh quá
Lên đến 90 tập phim thì không biết đu theo nổi không nhưng vẫn hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 26-9-2016 13:49:38 | Chỉ xem của tác giả
Châu Tấn thì diễn xuất ko còn nghi ngờ gì nữa rồi
Lại thêm nhân vật Càn Long là anh Hoắc thì đây là 1 bộ phim ko thể bỏ qua rồi
Nhất là dạo này đang hiếm về thể loại cung đấu
Hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-9-2016 09:03:28 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim này lắm vì có cả Hoắc Kiến Hoa và Châu Tấn. Nhưng mà nghe số tập lên đến 90 tập thì hơi choáng. Hu hu hu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-9-2016 09:05:41 | Chỉ xem của tác giả
marty_p gửi lúc 7-6-2016 06:39 PM
Hóng phim này quá vì vừa có Châu Tấn vừa có Hoắc Kiến Hoa nhưng nhìn số tập lên tớ ...

Marty_p@ 90 tập N phải làm sao?? Bữa trước cày Mị Nguyện muốn xỉu rồi. cứ đi làm về là canh vào trang veb đu live vì k thể đợi nổi sub. Giờ mà thêm cái này nữa chắc chết quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-9-2016 09:11:09 | Chỉ xem của tác giả
duongthuynguyet gửi lúc 28-9-2016 09:05 AM
Marty_p@ 90 tập N phải làm sao?? Bữa trước cày Mị Nguyện muốn xỉu rồi. cứ đi làm v ...

Thiệt luôn á bạn, mong sao cho chiếu 1 ngày 2 tập ròng rã ngày nào cũng chiếu để rẹt rẹt 45 ngày là kết thúc chứ 3 tháng 90 ngày mà lỡ 1 tuần chiếu 1 - 2 tập chắc ngóng trông phát điên luôn quá
Nhưng mà nói dzãy chứ tới lúc lịch chiếu có kỳ cục tới mấy, số tập có dài tới mấy chắc cũng sa lưới mà coi thôi bạn ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 10-10-2016 15:27:24 | Chỉ xem của tác giả
Có anh Bông là đảm bảo phim sẽ tuyệt vời luôn
Ổng hi sinh mái tóc để chọn vai này
Đảm bảo sẽ siêu hot, dàn mỹ nữ hậu cung tuyệt vời
Mình rất hóng phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 11-10-2016 01:21:53 | Chỉ xem của tác giả
haha"Hoắc Kiến Hoa'ông xã LTN'bfilm thấy chuẩn khg cần chỉnh'=-Như Ý'toàn gái xinh đẹp kề bên Càn Long'sướng nhỉ =*-mình chưa coi bfilm cũ" Như Ý" cho nên khg có ý kiến vì thấy trong bfilm này có zai xinh gái đẹp quen thuộc DX thì khỏi bàn ngóng Như Ý'năm sau vậy-*-Merci bạn-!-!-^^^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 11-10-2016 09:23:30 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có Châu Tấn là thấy mê rồi. Hoắc Kiến Hoa nhận phim này nghe nói cũng áp lực lắm. So với Châu Tấn thì ảnh còn non quá mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách