Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: hoaquynh
Thu gọn cột thông tin

[Cho tâm hồn] Hoa tư dẫn: Tuyết ở Bối Trung

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-12-2013 18:27:39 | Xem tất
sr tỷ , giờ muội mới cmt
dạo này cuối năm thi cử điên cuồng >''<
trong hoa tư dẫn muội thích nhất là tuyết ở bối trung, không biết phải nói sao nữa, nhưng tự nhiên cái đoạn cuối công nghi phỉ tạc tượng KTT và lẩm bẩm 1 mình, thì tự nhiên nước mắt trào ra ^^, thực ra mấy phần kia cũng cảm động không kém, nhưng muội lại kết cặp anh em hờ này nhất ^^
trên youtube có nhiều cosplay tuyết ở bối trung lắm , muội xem thấy cũng thú vị , =
thank tỷ đã chia sẻ ^^ , mong chờ các MV sau này của tỷ

Bình luận

làm để mọi ng coi cùng, tại nhạc nền hay quá nên tỷ thik ý maf^^, chứ tỷ thik phần oanh ca nhất^^  Đăng lúc 29-12-2013 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-12-2013 18:28:31 | Xem tất
Lâu không vào thăm ss, ss khỏe hok ah?
Em dạo này ít vào khu Văn lắm,
Thiệt tình là em xem cái này trên Youtube của ss rồi, em thì ko rành mấy cái này lắm, nhưng phải công nhận là nhạc hay cực, clip cũng đẹp nữa!
Lúc nào cũng vậy, MV ss làm xem ngất ngây! ^^

Bình luận

ừ ^^, vì nhạc hay nên chị làm ý mà^^  Đăng lúc 29-12-2013 10:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-12-2013 20:16:09 | Xem tất
lâu lâu mới thầy nàng tung hàng mới
xem tư dẫn thì couple cũng dều có dấu ấn riêng cả
couple đúng là thảm, đọc truyện này lần đầu khóc sướt mướt, nửa đêm đắp chăn đắp mà khóc, người khác lại tưởng mình có chuyện mất
xem xong đúng là tâm trạng xuống dốc, nghe nhạc mà thấy buồn
xem các MV này còn hơn xem phim hoa tư dẫn nhìu,thất vọng về dàn diễn viên
thanks nàng đã chia sẻ

Bình luận

vì mạng chập chờn kèm tính tớ lười nữa =))  Đăng lúc 29-12-2013 10:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-12-2013 20:58:24 | Xem tất
hay quá à tỉ làm thật chuyên nghiệp lấy được nước mắt của ta rồi xem cái này đã buồn rồi nếu tỉ mà làm về Tống Ngưng hay Oanh ca và Dung Viên chắc ta die mất  trong tuyết ở bối trung là có đoạn nhạc ở trong thần điêu đại hiệp làm ta lại nổi hứng xem phim rồi ) ủng hộ tỉ nhiệt tình mong tỉ là thêm nhiều clip như thế này nữa

Bình luận

=)), bộ thần điêu đang dc vietsub đó, coi vietsub tha hồ coi nhạc nền đc phụ đề nha ^^  Đăng lúc 29-12-2013 10:59 PM
2 cái ý làm rùi mà muội =)), nhạc hay hình đẹp thì tỷ lại làm ^^  Đăng lúc 29-12-2013 10:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-12-2013 07:56:42 | Xem tất
Hehe, tỷ tiện thể PR Thần Điêu luôn hộ em hả? hehe trùi ui, đ đâu mới có thể gặp được 1 tỷ tỷ dễ thương như tỷ hehe, mà tỷ ơi bài thiên hạ vô song lời  Như Yên tỷ dịch hay thế để em chép ra word làm PTS, àh bài thứ 2 tên kiếm chử hồng nhan hả tỷ, thế bài nhạc nền không lời tên gì ạ?
Àh, mà tỷ dạo này có thích bài gì không? Muội làm tặng tỷ, coi nhu quà năm mới của muội và cũng cảm ơn tỷ giúp đỡ muội làm mấy cái ảnh kia nữa hehe!

Bình luận

ừ, em chép word cũng đc ^^  Đăng lúc 30-12-2013 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2013 18:37:14 | Xem tất
love_is_forever gửi lúc 29-12-2013 08:58 PM
hay quá à tỉ làm thật chuyên nghiệp lấy được nước mắt của ta rồi  xem cái n ...

hóng hóng xem thần điêu quá mà phải xem tiếp 2 cái mà tỉ đã làm mới được có gì phải theo dõi kênh của tỉ trên youtube mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2014 18:18:43 | Xem tất
em đọc hết cả hoa tư dẫn
những đôi khác em đọc đến nước mắt đầm đìa luôn
nhất là Oanh ca và Dung Viên í hic
nhưng mà xem tuyết ở bối trung
nó cứ nghẹn nghẹn và đau canh cánh trong lòng
đến lúc cuối luôn, em mới có thể chảy nước mắt ấy hic đau lòng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách