Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hóa ra anh vẫn ở đây (Lưu Diệc Phi, Ngô Diệc Phàm): Những hình ảnh đầu tiên

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 21-4-2015 22:03:14 | Chỉ xem của tác giả
ôi bộ truyện yêu thích đã đc lên phim
đầu tiên nhìn phàm với phi ko nghĩ là sẽ hợp lắm với nhân vật
nhưng mà trời ơi, xin rút ngay lại ý kiến, thần tiên tỷ tỷ giống với TVC mà em tưởng tượng quá, kko biết sao thấy nhiều bạn bảo phi xinh hơn TVC mà tg miêu tả, nhưng mình thấy tg cũng viết TVC kiểu ng` đẹp nhưng mà ko biết mình đẹp mà
mong chờ phim quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 22-4-2015 07:46:51 | Chỉ xem của tác giả
Thần tiên tỷ tỷ & Nam thần Phàm ca nhìn xứng đôi quá đê...
Coi "có 1 nơi chỉ chúng ta biết" thấy Diệp Phàm đóng cũng được...hơi cứng 1 chút, nhưng nhan sắc hơn người đúng chất mỹ nam đẹp hơn hoa. Mong rằng dự án "Hóa ra anh vẫn ở đây" đóng cùng thần tiên tỷ tỷ Diệp Phàm sẽ diễn ngọt hơn và nhập vai hoàn hảo. Không biết dự án này dự kiến khi nào ra mắt nhỉ? mong quá!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 22-4-2015 09:11:16 | Chỉ xem của tác giả
yayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
bộ này là bộ đầu tiên mình đọc tiểu thuyết nên ấn tượng mạnh vô cùng, mấy ac đừng làm e thất vọng nhé
Lưu Diệc Phi thì diễn xuất yên tâm r, Kris thì nhìn mặt có hơi non quá k nhỉ
nhìn hình có vẻ cũng xứng đôi, mong là hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 22-4-2015 09:37:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích Trình Tranh ))). Nam thần trẻ con, chân thật nhất.
Với lại, Ngô Diệc Phàm có lẽ hợp với vai này lắm ý. Nhan sắc thì khỏi chê. Và Trình Trinh chưa phải là vai nam chính thâm trầm gì cả.
Nhưng vẫn mong là anh ấy thể hiện tốt một Tình Tranh như vậy. Chớ đừng làm quá, mất hình tượng nguyên tác.
Tks for news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 22-4-2015 12:15:43 | Chỉ xem của tác giả
Mẹ ơiiii, LDP chính là hình mẫu nữ chính lý tưởng của tiểu thuyết ngôn tình trong lòng con
Giờ chị ý đã được lên phi, quá tuyệt vời
Hóng dài cả cổ huhuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 25-4-2015 20:41:34 | Chỉ xem của tác giả
vẫn cứ thích tạo hình của Phi tỉ trong mấy phim cổ trang, thần tiên thoát tục vãi chưởng,
tất nhiên những vai hiện đại nhìn tỉ vẫn rất xinh nhưng do quen nhận định chị là thần tiên rồi nên cũng hơi bỡ ngỡ )
cũng đã nói là không thích kiểu phim thanh xuân vườn trường này và kiểu em gái chả có tí nổi bật nào mà zai ngon yêu ngay từ cái nhìn đầu tiên (điêu điêu) thế nhưng mà cũng có tí gọi là hóng hớt vì có zai xênh gái đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 28-4-2015 00:52:20 | Chỉ xem của tác giả
Trong truyện không thích Tô Vận Cẩm mà thương Trình tranh kinh khủng. Hy vọng Tần Di Ổ sửa lại một chút để nữ chính dễ thương hơn. Còn cặp diễn viên Phi - Phàm này thì đẹp quá rồi. Nhưng sợ đến cảnh trưởng thành với gương mặt trẻ con như Ngô Diệc Phàm không diễn ra được cái cô đơn bất lực của nhân vật. Mà chỉ là phim điện ảnh thôi thì đáng tiếc thật. Ngắn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 8-7-2015 18:36:11 | Chỉ xem của tác giả
Với dàn diễn viên quá ổn thế này thì Hóa ra anh vẫn ở đây có lẽ sẽ không làm khán giả thất vọng.
Mình cũng muốn Tô Vận Cẩm được Lưu Diệc Phi hóa thân sẽ thế nào, sự trưởng thành, biến đổi cả về ngoại hình lẫn tính cách sẽ ra sao không biết mình có được xem không nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 19-11-2016 00:13:58 | Chỉ xem của tác giả
Phim này toàn diễn viên trai xinh gái đẹp. Mình đã mê ngay từ khi đọc quyển này rồi. Nếu có bản truyền hình thì càng tuyệt vời hơn
Hi vọng phim sẽ sớm được làm sub trên kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 19-11-2016 06:27:42 | Chỉ xem của tác giả
Lưu Diệc Phi xinh quá, lâu rồi không xem phim của "Tiểu Long Nữ".
Hóng phim quá đi, hy vọng sớm đươc theo dõi.
Cảm ơn thớt ạ!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách