Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hóa ra anh vẫn ở đây (Lưu Diệc Phi, Ngô Diệc Phàm): Những hình ảnh đầu tiên

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-4-2015 22:24:36 | Chỉ xem của tác giả
T^T hơi bị hợp luôn
đúng là ủng hộ đôi này k fai uổng công mà
Phi tỷ mặc đồng phục quá đẹp luôn
Trình Tranh trong suy nghĩ của mình rất trẻ trâu :v
Vận Cẩm thì chín chắn hơn nhiều, vì thế chọn diễn viên cách tuổi như thế này quá chuẩn
Hóng phim quá trời T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-4-2015 09:11:16 | Chỉ xem của tác giả
Ôi dàn diễn viên này chuẩn quá. Hồi đọc Hóa ra anh vẫn ở đây mình ghét Tô Vận Cẩm lắm, vì cái tính lạnh lùng quá, không thích tính cách nữ chính mà lạnh lùng quá như vậy. Còn Trình Tranh thì hồi xưa không được chín chắn  thôi chứ lúc có sự nghiệp rồi thì không còn trẻ con nữa nữa, mong là tạo hình lúc trưởng thành sẽ khác, chứ nhìn mấy bức hình này không khác gì chị em.hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-4-2015 11:01:28 | Chỉ xem của tác giả
Lưu Diệc Phi xinh quá, vẻ đẹp vẫn trong sáng ngọt ngào dịu dàng như tiểu long nữ 18 năm nào.
Mặc đồng phục nhìn đáng iu ghê. Xem phim chị đóng với Vương Lực Hoành cũng có cảnh đạp xe thế này.
Vừa đọc cái bài trên chinese netizen vtrans nói về đồng phục con nhà người ta có ảnh mặc đồng phục này của chị. Đúng là đồng phục đơn giản mà người đẹp mặc vào là nhìn khác hẳn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-4-2015 12:37:38 | Chỉ xem của tác giả
“Ai trong tim chẳng có một tòa thương thành "
" ... Ngược xuôi ngang dọc, thì ra anh vẫn ở đây"
bộ truyện yêu thích cuối cùng cũng được chuyển thể, mời ngay dàn cast lung linh lấp lánh thế này thì người khó tính đến mấy cũng phải lếch chân đến rạp xem , ^^ Trình Tranh , hóa ra anh có thật, đẹp trai chết mất, lúc đầu hơi lo ngại nhưng sau khi công bố ngoại hình học sinh của Phàm, mình tin anh ấy sẽ hoàn thành tốt vai này, một Trình Tranh ngang ngược, trẻ con, dám yêu dám hận, Phi tỷ thì quá xinh đẹp so với Tô Vận Cẩm trong truyện, mà để ý thấy Phi toàn nhận mấy vai ngược tâm, hồi xem Hồng Nhan Lộ Thủy đã khóc rất nhiều, mong lần này chị ấy lại thành công với Tô Vận Cẩm
Trình Tranh - Tô Vận Cẩm - tôi chờ ngày 2 bạn lên sóng , 5ting ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-4-2015 18:36:41 | Chỉ xem của tác giả
Trùi ui ta nói Phàm Ca đẹp trai dã man ^^. Có vẻ anh ấy có duyên với nghiệp diễn hơn
Mình cũng đã đọc Hóa ra anh vẫn ở đây rồi. Hy vọng  phim ra nhanh nhanh chứ mình hóng quá rồi
Cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 20-4-2015 18:43:46 | Chỉ xem của tác giả
Ngọc nữ lại xuất hiện.
Lại có dự án để mong chờ.
Đã một thời gian kể từ lúc thường xuyên vào cập nhật tin tức về Hồng nhan lộ thủy.
Mong có nhiều nhiều tin tức.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 20-4-2015 20:08:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi phim tạo hình đẹp thật. Không ngờ thần tiên tỉ tỉ mặc đồng phục lại xinh như vậy. Hóng phim quá. Dạo này có nhiều phim hay như thế thì phải làm như thế nào đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 21-4-2015 10:55:19 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên đẹp quá đi mất
Chưa xem truyện nhưng cũng rất mong đợi dự án chuyển thể này sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-4-2015 11:51:37 | Chỉ xem của tác giả
Phàm Phàm với Phi Phi hợp quá lun...
Hóng phim hai anh chị đóng...
Love u Galaxy Fanfan...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 21-4-2015 20:11:46 | Chỉ xem của tác giả
t hóng t hóng ghê :3 nhìn anh chị mặc đồng phục, đúng kiểu " con nhà người ta", sao mà khí chất nó sáng choang lun chờ phim ra rạp sẽ như thế nào, vốn  rất là thích kiểu phim thanh xuân vườn trường, hy vọng đừng ngược nhau quá thôi
thank chủ thớt đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách