Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 2252|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hỗ trợ phương pháp học toeic

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tình hình là trường em nó ra cái quy định củ chuối là sinh viên theo từng mức trình độ các năm 1,2,3,4,5 là cần qua các mức khác nhau trong kết quả thi Toeic và cái mức cuối là 450, sinh viên nào không đủ thì mời nghỉ một học kỳ , quy định là thế nhưng hầu như ai cũng ung dung và tất nhiên không ai bị nghỉ hết, nhưng mà kỳ này thì làm chặt rồi, có cả quy định, danh sách sinh viên sắp die nữa, hic .Tóm lại là bác nào chỉ cho e cách ôn luyện để đạt được điểm toeic cao nhất với :( Tại e tin diễn đàn này lắm người làm sub và khả năng ngoại ngữ cũng tốt nên e lên để mong được chỉ giáo :-s
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-3-2013 16:26:52 | Chỉ xem của tác giả
Bạn thử ôn thi trên mạng xem, mình mới tự ôn trên trang hochay.vn ,mình mới thi thử luôn trên trang này được 780, đang định đi thi thật đây {:156:}
Toeic cứ chăm chỉ tự cày kiểu j cũng lên trình. Cố lên!!! {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-3-2013 15:25:01 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang học thi TOEIC online trên trang này thấy hay nên muốn chia sẻ với bạn, có cả phần luyện thi TOEIC và thi thử TOEIC chấm điểm ngay đấy, bạn thử vào xem http://hochay.vn/courses/27/toeic.html

{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-3-2013 23:48:25 | Chỉ xem của tác giả
hoahongthuytinh gửi lúc 8-3-2013 15:25
Mình đang học thi TOEIC online trên trang này thấy hay nên muốn chia sẻ với bạn, có cả  ...

Tốt quá, mình cũng đang có nhu cầu học Toic mà không biết làm thế nào cả. Tìm nhiều trang online để học lắm rồi nhưng khó quá, mình sẽ thử trang này xem sao. Thanks b nhá{:139:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-4-2013 16:47:13 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn muốn luyện TOEIC thì down ToeicMastery về để luyện offline í, mình thấy phần mềm này rất hữu ích :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-4-2013 23:04:34 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ bạn nên đi học thêm thôi (đối với trường hợp lười như mình) {:155:}, mà nếu bạn có ý thức tự học tốt
thì có thể tự học ở nhà, một số tài liệu mình thấy bổ ích như là: Barron's 600 essential words for the TOEIC
quyển này thực sự rất hữu ích, có cả phần nghe nữa
còn học online thì mình thấy trang http://www.tienganh123.com/ cũng được đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-4-2013 10:41:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đang cố gắng học anh văn để đạt số điểm đó nên cũng đã tìm hiểu rất nhiều cách, và phương pháp mình thấy hiệu quả là phải dùng tiếng anh nhiều trong giao tiếp như tham gia các lớp giao tiếp nếu còn nhiều thời gian, cố gắng học từ và luyện nghe khi xem phim hay nghe nhạc tiếng anh ( cái này vô nhanh hơn xem sách vở nhiều), rảnh thì ôn lại mấy cấu trúc ngữ pháp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-4-2013 20:23:40 | Chỉ xem của tác giả
mình đã vào thử hochay nhưng mình không có tài khoản. đăng nhập bằng gmail nhưng ko đc. ai chỉ mình vs
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Được cảnh báo 9#
Đăng lúc 12-4-2013 20:32:04 | Chỉ xem của tác giả
hehe. hay thật ý. đúng là còn nhiều thứ mình không bjt thật. tình hình là phải vào mạng nhìu thôi{:139:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-4-2013 23:20:34 | Chỉ xem của tác giả
http://forum.englishtime.us/ bạn vào đây thử nhé, mình cũng đang học TOEIC nhưng trường mình chuẩn ra có 550 thôi
forum đó là cô đang dạy TOEIC chỉ mình ak, rất hay và bổ ích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách