Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 19956|Trả lời: 184
Thu gọn cột thông tin

Hồ Ca vui vẻ trải qua ngày lễ độc thân, “trong tình cảm chỉ cần tôi nói là xong”

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-11-2012 21:24:43 | Xem tất |Chế độ đọc

Q: Năm nay ngoại trừ quay Đại mạc dao và Refresh 3+7 thì anh không đóng phim nào khác, là cố tình để mình chậm rãi trong công việc sao?

A: Tôi muốn dành nhiều thời gian một chút ở bên người nhà. Vào nghề 9 năm, trừ năm 06, 07 là nghỉ ngơi do yếu tố bị động thì đây là lần đầu tiên tôi chủ động cho mình được nghỉ ngơi bên gia đình. Trong năm nay thì đã nửa năm nghỉ ngơi rồi.

Q: Lúc ở bên người nhà thì sẽ làm gì?

A: Sống cuộc sống đơn giản nhất thôi. Lâm Ngữ Đường từng nói, điều hạnh phúc nhất trong đời người chính là: ngủ trên chính chiếc giường của mình, ăn món ăn cha mẹ nấu, nghe những lời tình ý người yêu nói và chơi đùa với con của bạn. Hai vế đằng sau thì tôi chưa làm được còn hai vế đằng trước thì tôi đang trải nghiệm và cảm nhận.

Q: Thời gian trước anh lại tự nhiên cạo đầu nên sinh ra cho mọi người đủ loại đoán mò. Có người nói là do anh thất tình đấy.

A: Thật sự đúng là một phút kích động. Lúc đó là vì tôi chịu ảnh hưởng từ bạn của mình, Vương Hạo. Anh ấy lái motor tới Tây Tạng quay một clip khiến tôi vô cùng khâm phục anh ấy. Cuộc sống thành thị chúng ta đang sống và cuộc sống nơi mà anh ấy đã đến khác biệt quá lớn. Vậy nên tôi liền dùng một cách có phần cực đoan như vậy để biểu tỏ sự khâm phục của mình đối với vị giám đốc Vương này. Có những lúc tôi cũng thần kinh như vậy mà (cười)

Q: Anh định nghỉ ngơi đến khi nào?

A: Theo kế hoạch là hết năm nay sẽ bắt đầu làm việc lại.

Q: Có tin đồn là anh sẽ đóng Bộ bộ 2?

A: Chắc không đâu.

Q: Trong công việc thì có đã kế hoạch gì rồi?

A: Tôi muốn có đột phá trên mảng điện ảnh và kịch sân khấu.

Q: Bây giờ anh vẫn độc thân phải không?

A: Chính xác, không sai, 100%.

Q: Phỏng vấn trước đây anh nói bản thân theo chủ nghĩa nam nhân, vậy trên người anh có những biểu hiện gì của chủ nghĩa nam nhân?

A: (cười) Những việc lớn trong cuộc sống đều tôi nói là xong, những việc nhỏ thì có thể nhường cho đối phương.

Q: Anh từng nói An Dĩ Hiên là nữ cường nhân, anh không thể đón nhận nữ cường nhân. Vậy trong mắt anh người con gái như thế nào thì là nữ cường nhân?

A: Chính là tất cả mọi chuyện đều do cô ấy nói là xong.

Q: Vậy anh thích kiểu con gái thế nào?

A: Không được ngốc (cười), tôi thích lúc bên nhau có thể hòa hợp, dân chủ, nhưng kết quả vẫn phải là tôi nói là xong (cười). Quá trình thì là dân chủ nhưng kết quả là tôi nói là xong (cười)

Q: Trong các nữ diễn viên đã từng hợp tác với anh, ai là người phù hợp hoặc là gần giống với tiêu chuẩn của anh nhất?

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Rate

Số người tham gia 9Sức gió +45 Thu lại Lý do
sweet.milk_xuxu + 5 Ủng hộ 1 cái!
Leebabycutepro + 5 Bài viết hữu ích
millyapple + 5 Ủng hộ 1 cái!
TrongDuc2903 + 5 hêhê :))
shinemy1987 + 5 :X
boconganhpp + 5 Ảnh đẹp quá
xiaoling308 + 5 nan giải với Ca rà Ca ế :PP
tumbler + 5 ieu Đường đi :xxxx
Ivynguyen23 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2012 21:32:17 | Xem tất
tem phát nào

sao ai cũng hỏi cái câu anh có tham gia Bộ bộ 2 thế nhỉ

ha ha ha

thì ra anh mún chỉ cần tôi nói là xong

cho nên ko mún nữ cường

vì nữ cường của anh là "Chính là tất cả mọi chuyện đều do cô ấy nói là xong."                                 

Bình luận

qua coi đá banh đi nào ^^  Đăng lúc 11-11-2012 09:41 PM
sút tung mông, coan vô đơi làm chi :))  Đăng lúc 11-11-2012 09:35 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
LovingGe4ever + 5 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2012 21:33:44 | Xem tất
kinh
bữa nai chơi ẩn cơ đấy bé Mi
Lại đây ss Tăm hun phát nào {:444:}

Bình luận

chờ vô trận là con lặng ngay á  Đăng lúc 11-11-2012 09:44 PM
ku Mi sắp nhậm chức chưa, lên lon thì ới ss nhá @@  Đăng lúc 11-11-2012 09:41 PM
mợ Tủm, con được chủ thớt mời vô đó mợ he he he  Đăng lúc 11-11-2012 09:39 PM
bé Mi cũng sắp thành # No 2 nè ^^  Đăng lúc 11-11-2012 09:39 PM
=))))))))) bé Mi vẫn còn đang phê a # ah :)))  Đăng lúc 11-11-2012 09:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2012 21:38:52 | Xem tất
Em chào chị Mod sắp sửa nhậm chức.
Lão này càng ngày càng điên. Cạo đầu vì một lý do cực kỳ dở hơi và thần kinh.
Mà cái đoạn ku Mi giấu là gì thế nhỉ. Ko trả lời thì ko đọc được à? Càng ngày càng giống cái ông nãy giờ mình đang chửi.

P/S: Nếu tới giờ anh ấy vẫn chưa có bồ thì 99% anh ấy là gay chắc lun *dzọt lẹ*

Edit sau khi đọc đoạn ẩn:

Mình đồng ý quan điểm tình yêu sét đánh của anh ý. 99% xảy ra giữa những người cực kỳ đẹp với nhau. 1% còn lại thì xảy ra giữa những người cực kỳ xấu với nhau thôi

Bình luận

uoc gi ho ca vs thi thi la 1 cap ngoai doi ho rat rat la than nhau , hoi thi minh mong ca vs mich nhung bay gio mich da la hoa co chu roi nen mong ca ca vs thi ti?, k bit mong uoc cua minh co dx k nua  Đăng lúc 21-2-2013 04:05 PM
uoc gi ho ca vs thi thi la 1 cap ngoai doi ho rat rat la than nhau , hoi thi minh mong ca vs mich nhung bay gio mich da la hoa co chu roi nen mong ca ca vs thi ti?, k bit mong uoc cua minh co dx k nua  Đăng lúc 21-2-2013 04:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2012 21:41:32 | Xem tất
...uhm, mình thích Thi Thi tỷ nhất, nhưng lão và Thi Thi thì như huynh muội rồi, là Thi gia chứ ko ngọt ngào như Đường Yên (nhưng nàng đã là hoa đã có chủ) ...ngoài ra, kể đến là đẹp đôi nhất với Lâm Y Thần, ..nhưng caca đã khẳng định 2 người là bạn thân thiết .... nên sự lựa chọn cuối cùng của mình là Trần Ý Hàm, đóng cặp với caca rất ngọt ngào, lãng mạn trong Thanh niên thời hiện đại! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2012 21:42:42 | Xem tất
A Ca là theo chủ nghĩa nam nhân
An dĩ Hiên chủ nghĩa nữ nhân , thế khó tìm người hợp với a lắm
{:313:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2012 21:45:09 | Xem tất
Ôi trời bá đạo quá :"Quá trình thì là dân chủ nhưng kết quả là tôi nói là xong"
Sao mà ai cũng mong anh đóng bộ bộ 2 hết vậy
Hồ Ca chính chắn quá, trả lời phỏng vấn rất hay. Iu thế chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2012 21:55:27 | Xem tất
rất thích xem phỏng vấn của Ca, trả lời rất thông minh là luôn có vẻ là người dẫn dắt câu chuyện hơn là 1 người đang đc phỏng vấn :">
Nói gì thì nói chứ mình ko hi vọng Ca đóng BB2 :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2012 22:01:47 | Xem tất
ha ha, cái câu *quá trình thì dân chủ, cuối cùng tôi nói là xong* chính là style của các bạn FPT
Bày ra họp hành, xin ý kiến anh em, nhưng cuối cùng các chú nói gì thì nói, ý anh anh cứ làm :P
Nghe chừng hơi gia trưởng đúng hem :P
anyway, con gái thật ra cũng rất thích dựa dẫm, nếu anh nói xong mà nó xong thật ý, đáng tin tưởng thật ý, thì okie thôi hê hê

Bình luận

lão lão =))  Đăng lúc 12-11-2012 11:45 AM
Thì làm 2 box chứ sao  Đăng lúc 12-11-2012 10:16 AM
Lão lão làm sao có 2 cái huân chương thế /  Đăng lúc 11-11-2012 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2012 22:05:36 | Xem tất
Sạo lại ẩn  bài thế này....
Phỏng vấn suốt ngày hỏi chiện bạn gái, ng ta có hay ko có bạn gái liên quan gì.... mà ss khoái cái PS của HIm tóa   Dạo này nghiện đam mỹ

Bình luận

hồi hộp quá, không biết là ai nhỉ.hiiiiiiiiiiiiiiiiii  Đăng lúc 12-11-2012 07:41 AM
E iu ss, chỉ ss mới hiểu em ^^  Đăng lúc 11-11-2012 10:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách