Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LovingGe4ever
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hồ Ca lạnh lùng, thu hút nhưng vẫn hài hước

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 13-12-2012 17:28:16 | Chỉ xem của tác giả
Mình luôn thích đọc những bài phỏng vấn Ca.. Dí dỏm, hài hước, thông minh...............bộ ảnh này hok biết chụp hồi nào sao tóc ngắn quá vậy nà...

Bình luận

cũng lâu rồi, 3 tháng trước rùi bạn ^^  Đăng lúc 13-12-2012 05:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 13-12-2012 17:44:59 | Chỉ xem của tác giả
CA luôn vẫn là đẹp trai nhất cơ!^^
hồi xưa còn trẻ, Ca đẹp trai theo kiểu thư sinh,mặt búng ra sữa ý, vừa đẹp trai vừa cute, là hình mẫu yêu thích của các bạn nữ sinh a
Giờ Ca 30t rồi, lại đẹp trai theo kiểu lạnh lùng, phong độ, một sự tự tin, trưởng thành, là mẫu đàn ông lý tưởng cho các cô gái , có lẽ là một người chồng hoàn hảo đó ^^
thích mấy bức ảnh nào quá, phong màu trầm, nhìn Ca rất nam tính, lạnh lùng mà rất phong độ ^^

Bình luận

mai có hot event nhé tình yêu, vào nhà để biết thêm chi tiết =)  Đăng lúc 13-12-2012 05:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 13-12-2012 18:51:47 | Chỉ xem của tác giả
Q: Anh sẽ đóng cảnh nóng chứ?

A: Tại sao lại không đóng nhỉ?

Trong Hiên Viên Kiếm anh có màn khoe lông chân quả thực bá đạo :D
với vóc dáng hình que của anh đóng cảnh nóng không biết nóng đến cỡ nào nữa :))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-12-2012 18:56:50 | Chỉ xem của tác giả
ố là la , nhìn ca kìa
hớt tóc trông ngố quá đi :))
lâu ngày không thấy tin Ca , mà ca xuất hiện một cái là gây shock :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 13-12-2012 19:29:05 | Chỉ xem của tác giả
Q: Lâm Canh Tân và anh ai đẹp trai hơn?

A: Lâm Canh Tân!

Q: Anh nói như vậy không sợ fans của anh sẽ đau lòng sao?

A: Nói thật nói thật mà, hơn nữa, fans của tôi cũng không phải vì tôi đẹp trai mà thích tôi, bạn nói có phải không?

=)) em lại thấy anh đẹp trai hơn mới ác chứ hơn nữa lúc đầu em mê anh đẹp trai =)) nhưng giờ mê hết kỹ năng diễn xuất với giọng hát của anh luôn

Q: Anh sẽ đóng cảnh nóng chứ?

A: Tại sao lại không đóng nhỉ?

=)) em thật sự không dám nghĩ Ca ka đóng cảnh nóng nha
khi đó em sẽ mở lên xem nhưng bịt mắt lại hahahaha
cái khúc uống rượu xong về nhà khóc rùi không hiểu vì sao khóc em bó tay với ka luôn
nhìn mấy tấm ảnh ở trên đó lúc đầu ngơ ra, sau đó há mồm
ko bik dùng từ gì để diễn tả nữa =)) man quá mà
mà sắp ế rùi =.= Ca mau chóng tìm nửa kia đi nha

Bình luận

lúc này mới cạo đầu mà, giờ tóc dài ra như event Hoa Đỉnh hôm nọ á :D  Đăng lúc 13-12-2012 08:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 13-12-2012 20:08:08 | Chỉ xem của tác giả
.... Đúng rồi, sẽ có người ko công nhận ca ca đẹp trai, nhưng mình sẽ nói với họ là mình yêu tính cách bên trong của ca ca, chứ ko phải vẻ bên ngoài! Ca ca là thần tượng của mọi người, và mọi người luôn biết rằng ca ca tài năng, bản lĩnh, trách nhiệm và thật đẹp trai, hấp dẫn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 13-12-2012 21:35:46 | Chỉ xem của tác giả
Q: Nếu như có thể lựa chọn, anh muốn làm một chàng đẹp trai hay là một người tướng mạo bình thường?
A: Đẹp trai một chút đi (cười lớn). Hơn nữa làm diễn viên, đẹp trai một chút vẫn có lợi hơn mà.

Nói như vậy thấy giống như Ca ko tự phụ mình đẹp trai. Thích nhất điểm này của Ca Ca. Mặc dù sự thật là anh đẹp trai nhứt trong các hoàng tử :D

Q: Anh có sợ vai diễn nào nhất không?
A: Không có vai nào là tôi sợ và không thể diễn. Các vai có thể gây ra tranh luận, tôi mong còn chẳng được nữa là (cười)

Dù thế nào Ca ca vẫn đóng những vai vì chính nghĩa mà. Ca từng nói thế rồi! Các bạn Hồ Tiêu thì yêu anh mù quáng hết rồi, đóng vai nào thì cũng sẽ trở thành kì tích ;P

A: Cái này thì thường xuyên. Lần vui nhất, cười nhiều nhất gần đây chắc là vào mấy ngày trước đi quay “Khoái lạc đại bản doanh”. Vì Hiên Viên kiếm do tôi sản xuất rating cũng khá được nên phải quay thêm một số nữa.

Cái này cũng khá lâu rồi mà. Ca ca dạo này ít hoạt động quá nên những bằng hữu và anh ít có dịp để pha trò chọc phá nhau nữa rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 13-12-2012 21:38:10 | Chỉ xem của tác giả
Câu trả lời của ca lúc nào cũng hài hước :)

Q: Anh nói như vậy không sợ fans của anh sẽ đau lòng sao?

A: Nói thật nói thật mà, hơn nữa, fans của tôi cũng không phải vì tôi đẹp trai mà thích tôi, bạn nói có phải không?

Câu trả lời này của ca vừa khéo, vừa khiêm tốn, khiến fan ca lại càng yêu thích anh hơn đấy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 13-12-2012 21:50:50 | Chỉ xem của tác giả
câu này hài =))=) *like*
Hai tháng trước, uống hơi nhiều rượu, một mình về nhà rồi khóc. Cũng không có nguyên nhân cụ thể nào là tại sao lại khóc cả.
Q: Mẹ anh có giục anh kết hôn hay đi xem mắt ai không?

A: Năm ngoái thì vẫn còn giục, nhưng tới năm nay thì không giục nữa rồi. Qua giai đoạn đó rồi, bà ấy biết có giục cũng vô ích.

Cảnh nóng? *vỗ tay*
mấy bức hình cuối nhìn kiểu tóc của Ca, thiệt là chẳng biết bình loạn gì nữa
Tks chủ thớt đã cập nhật tin về Ca
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-12-2012 21:57:27 | Chỉ xem của tác giả
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
ooooooooooooooooooooooooooooooooooo
Ca cảnh nóng,  thía Ca chụp xecxi roài, sắp tới chắc nude
nóng cháy bỏng mắt, ((((((((((((((((())))))))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách