Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3416|Trả lời: 6
Thu gọn cột thông tin

Hình ảnh Triệu Lệ Dĩnh, Lý Dịch Phong và Dương Tử từ drama "Tru Tiên"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-2-2016 11:20:40 | Xem tất |Chế độ đọc
Bích Dao, Trương Tiểu Phàm & Lục Tuyết Kỳ- drama "Tru Tiên".

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2016 12:38:10 | Xem tất
Thật xin lỗi các fan của TDL nhưng tại sao cứ phải là TLD nhỉ?! Mình tự hỏi việc chị này góp mặt trong những dự án dài hơi như thế này không làm khán giả ngán ngẩm à? Trung Quốc nhiều người như vậy mà không lẽ không tìm được gương mặt mới nào hay sao? Thú thật mình xem thấy rất ức chế!

Bình luận

Xin lỗi, ức chế thì đừng xem bạn à  Đăng lúc 3-2-2016 08:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-2-2016 16:12:25 | Xem tất
teechi gửi lúc 2-2-2016 12:38 PM
Thật xin lỗi các fan của TDL nhưng tại sao cứ phải là TLD nhỉ?! Mình tự hỏi việc chị  ...

TLD hội tụ đủ các yếu tố mà NSX cần nên người ta tìm đến cô ấy thôi bạn
nếu cô ấy cứ diễn xuất ngày càng đa dạng và tiến bộ thì chẳng ai ngán cả, dù là dự án dài hơi đến mấy
tìm một gương mặt mới để diễn trong dự án lớn là điều mạo hiểm, hơn nữa còn phải xem nhân vật phải diễn có tính cách như thế nào, đòi hỏi ra làm sao
thực hiện một bộ phim còn phải xét đến các yếu tố thu hút, thương mại và nhiều thứ khác nữa bạn ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-2-2016 21:19:31 | Xem tất
Tạo hình của Dĩnh tỷ đẹp quá, nhìn đáng yêu gì đâu. Không biết bao giờ phim này phát sóng nhỉ

Bình luận

dự kiến hè năm nay sẽ lên sóng bạn nhé  Đăng lúc 6-2-2016 04:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-2-2016 18:03:47 | Xem tất
Jaro gửi lúc 5-2-2016 09:19 PM
Tạo hình của Dĩnh tỷ đẹp quá, nhìn đáng yêu gì đâu. Không biết bao giờ phim này p ...

Yeah, cảm ơn bạn nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2016 11:10:04 | Xem tất
Triệu Lệ Dĩnh ngoại hình đẹp, diễn xuất ổn, theo mình còn lợi hại như một số cô như Trịnh Sảng gấp 100 lần.
Nhưng mà lần này mình phản đối TLD nhận vai này, nó na ná như vai trong Thục Sơn chiến kỷ gần đây, từ thân phận đến tạo hình, không hề có đột phá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2016 23:34:58 | Xem tất
Với các bạn non-Dĩnh's fans và anti-fans thì các bạn có quyền đặt câu hỏi hoặc nghi vấn nhưng rất mong các bạn cẩn trọng và có cân nhắc trong ngôn từ sử dụng.
Với các bạn là DHT thì theo mình, dù với vai nào chúng ta cũng nên ủng hộ hết mình cho Dĩnh Dĩnh.
Cá nhân mình thì thấy nhân vật Bích Dao  đúng là có nhiều nét tương đồng với Ngọc Vô Tâm(-Thục Sơn Chiến Kỷ) nhưng vì phim chưa ra mắt mà chủ yếu vẫn là các thông tin trên mạng nên biết đâu sẽ có nhiều thay đổi khi film chính thức lên sóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách