Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7699|Trả lời: 35
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hình ảnh Song Hye Kyo trên phim trường "That Winter, The Wind Blows":

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 2.1, một staff công ty quản lý của Song Hye Kyo công khai trên twitter hình ảnh gương mặt nghiêng Song Hye Kyo trên phim trường drama "That Winter, The Wind Blows",  kèm lời nhắn: "Chúc mọi người năm mới vui vẻ...Cẩn thận đừng để bị cảm."

Trên ảnh, Song Hye Kyo nổi bật với làn da trắng, ánh mắt xa xăm, ngũ quan hoàn hảo, đẹp như trong họa báo.

Ngoài ra, That Winter, The Wind Blows" do Song Hye Kyo và Jo In Sung đóng vai chính sẽ phát sóng trên kênh SBS từ ngày 13.2 tới.

Nguồn Nate
[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tmn + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-1-2013 19:34:03 | Chỉ xem của tác giả
:'(:'(

Nhìn Kyo là nhớ BinKyo năm nào đó, chụp poster WW cũng đẹp đến nao lòng:'(

Không biết giờ anh Bin chưa đóng fin có coi fin mới của Kyo không?

Mong fin này sẽ thật buồn, muốn coi fin như Trái tim mùa thu.

Bình luận

ôi mình cũng vậy :( mình nhìn ss Kyo nhớ anh Bin =.='  Đăng lúc 11-1-2013 04:10 PM
fin kia đang wằn wại mà vẫn cắm đầu vào fin buồn =))....  Đăng lúc 5-1-2013 08:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-1-2013 19:34:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

SHK đẹp quá!
Đóng với anh này cũng đẹp nữa
Cảm ơn ss trans news nhé

Bình luận

jo in sung quá đẹp trai  Đăng lúc 4-1-2013 11:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-1-2013 19:38:47 | Chỉ xem của tác giả
Tấm hình ấy đẹp như nữ thần :x

Phải nói là hiện tại đang rất hóng phim. Chắc là vì có Bum :)). Nhưng trong Trailer mà mình xem, công nhận là ai cũng rất biểu cảm. Không biết có phải là vì chờ lâu quá rồi nên cảm thấy phấn khích. Nhưng thực tâm, khi coi Trailer, cảm xúc của mình là có với film. Đặc biệt là đoạn ss Song khóc ở tấm cuối trong bài Post của ss Green, thật sự khóc rất hay, mình nhìn mà cảm giác dc bao nhiêu là tủi thân mà ss phải chịu.

Hóng phim thì rất là hóng, nhưng mà vẫn ức vì hình ảnh quá ít, gần như là không có gì diễn viên chính phụ gì chẳng có luôn, trong khi IRIS thì :|. Có lẽ đợt này, thực tâm coi là vì kịch bản. Vì chỉ còn kịch bản để hi vọng thôi chứ đến h này vẫn ko có 1 lần PR gì cho phim hết ráo ="=

Bình luận

hóng phim:)  Đăng lúc 4-1-2013 07:43 PM
Lúc đầu chị cũng tưởng là melo bình thường, nhưng xem teaser thấy có vẻ gay cấn hấp dẫn nên cũng hóng ^^  Đăng lúc 4-1-2013 07:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-1-2013 19:38:58 | Chỉ xem của tác giả
Nữ thần trở lại... :lol
Bực mình, SBS chả PR cho Gió đông lấy 1 tí  lúc Lễ trao giải cuối năm, cho có mỗi cái teaser lúc hạ màn =.= =.=
Phim cầm chắc tập nào cũng buồn, nhưng dù có buồn thảm cũng không thể không coi....

Bình luận

Chắc là phải mời rồi ạ. Chứ cuối năm ngoái chưa bao h thấy SBS thất bát như vậy  Đăng lúc 4-1-2013 08:47 PM
Chả biết đầu năm có mời thầy về cúng không? Năm 2012 thì đúng là...Phim đầu tư cả đống tiền cũng chả ra sao.  Đăng lúc 4-1-2013 08:02 PM
Kiểu này chắc năm nay SBS lại thất bát  Đăng lúc 4-1-2013 07:51 PM
Từ bao lâu nay có thấy SBS PR gì cho phim của đài đâu. Chả bù IRIS 2...haizz  Đăng lúc 4-1-2013 07:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-1-2013 19:50:15 | Chỉ xem của tác giả
Một trong phim hot của năm nay đây mà
Năm nay toàn dàn dv hùng hậu quay trở lại k nhỉ
Lâu rồi k thấy dv SHK
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-1-2013 19:51:01 | Chỉ xem của tác giả

Hai cái poster cuối đẹp quá, chị Song chả thay đổi tí nào, vẫn cứ xinh đẹp như thế ~~~~

Phim này chắc là lãng mạn sis nhỉ ?

Mà phim này chị bị mù đúng không, em thấy có cái gậy ==

Bình luận

iu wa' di, couple dep ge!!!  Đăng lúc 4-1-2013 08:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-1-2013 19:56:58 | Chỉ xem của tác giả
Muốn coi phim này nhưng sợ buồn :(
Dạo này mẫn cảm với những cái gì buồn nhất là phim ảnh !
SHK lúc nào cũng mang 1 vẻ đẹp khiến người khác nao lòng !
Mong manh ko phải yếu đuối cũng ko phải nhưng ko hiểu sao vẫn dễ khiến người xem mủi lòng hic  

Bình luận

ss nhận xét đúng thật...vẻ đẹp của ss Song đúng là luôn khiến người khác nao lòng  Đăng lúc 5-1-2013 08:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-1-2013 20:07:02 | Chỉ xem của tác giả
hình ảnh thấm đượm vẻ hấp dẫn, hong biết hình có photoshop hong mà màu sắc đẹp ghê gớm
nhìn hình thì quả nhiên lo lắng về vấn đề phim sẽ lại buồn thảm buồn thiết như i miss you
cám ơn ss đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-1-2013 20:14:59 | Chỉ xem của tác giả
Đang coi lại world within của Bin với Kyo, 2 người đẹp đôi wá chừng, không biết trong thời gian tới có tái hợp lại không nhỉ,Kyo có fim mới rùi mà sao Bin vẫn chưa có dự án nào nhỉ,hóng fim này với dự án mới của Bin {:3_48:} {:3_59:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách