Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1370|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Help! Torrent không down mà chỉ up =((

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
tình hình là tớ đang down bộ Incarnation of money về mà thấy tốc độ chậm quá, cũng hơi ngạc nhiên vì bộ này cũng k đến mức đã cũ =
nhưng vấn đề ở đây là khi down tập 12 về đang rất bt thì tự dưng thấy cột seeds/peer chuyển về 0, nó vẫn hiện "downloading ...%" nhưng không hề down mà chỉ thấy up.
Có bạn nào hiểu nguyên nhân vì sao không giúp tớ với =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-8-2013 21:32:33 | Chỉ xem của tác giả
Bạn đang down được bao nhiêu % rồi, nếu ko có người seed thì bạn cung ko down được đâu.chắc người seed thì ít mà người down thì nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-8-2013 22:25:49 | Chỉ xem của tác giả
cột seed và côt peer của bạn về 0 rồi thì  làm sao mà bạn down được nữa hả bạn :))
Không còn ai giứ seed và không còn ai bắt peer cho bạn nừa thì máy bạn không down được nữa là phải, còn vấn đề mà chỉ úp cũng dễ hiểu mà, vì lúc đấy file của bạn đang được nhưng người khác dow về nên mới vậy đó thôi :))
Phim của bạn ra lâu chưa?? ra được 1 tháng thì link torrent trên kites cũng có nhiều trường hợp không có ai giữ seed cho bạn đâu :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 12-8-2013 12:53:17 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn 2 bạn nhé. mình cũng hiểu là seed về 0 r thì k down đc nhg hơi thắc mắc vì trên Kites ít khi gặp trường hợp này :) hôi trc mình down có bộ ra tầm nủa năm r mà vẫn thấy seed ầm ầm =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-10-2013 03:56:22 | Chỉ xem của tác giả
Tùy phim, phim nào được quan tâm thì đương nhiên sẽ còn nhiều seeds dù có thể file torrent đã vài năm.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-10-2013 12:07:50 | Chỉ xem của tác giả
có khi ko ai seed cho bạn kiểm tra lại link xem saonếu ko ai seed thì xong lun...đợi down xong chak hết mùa quýt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-12-2013 00:49:29 | Chỉ xem của tác giả
chắc phim cũ quá không có ai seed rồi. Phim bộ mà lâu lâu thì nên xem online may ra còn sống :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-12-2013 22:17:44 | Chỉ xem của tác giả
bạn giống mình trước đâu mình cũng thế cứ down mấy phim lâu lâu rồi ko ai giữ seed cho nên ko down dc!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-2-2014 08:27:32 | Chỉ xem của tác giả
Không còn ai seed phim đí nữa nên giờ bạn chỉ up được thôi. Đành phải chuyển sang link khác như Fshare thôi chứ sao giờ, thường thì những phim đã có sub lâu hay không hot cho lắm thì ít người còn seed cho mình lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-2-2014 17:05:27 | Chỉ xem của tác giả
Chắc là do không có ai speed rồi bạn ơi
Vì thế bạn k tải được là đúng rồi, bạn kiếm cái nào có ng speed ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách