Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 3449|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Help me down vid from youku

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
T rất muốn down phim từ youku về mặc dù phim ko nét
(miễn có phim coi đk rồi chứ phim thái xưa nay ko ai dám mơ tưởng đến vid HQ chứ chưa nói là HD)
Nhưng t vướng phải cái này, cái vid youku nào cũng bị dính 1 cái vệt mờ mờ trên khúc đầu ý lúc down về vệt này vẫn còn mà hầu như vid nào cũng có :((
VD vid này chẳng hạn
http://v.youku.com/v_show/id_XNDIwMDMxNzY0.html?f=17753422
Hic bên tudou thì cũng xài vệt nhưng get link down về là hết còn bên này thì ko hết được :(( hic hic
Ko biết có ai biết cách nào down vid từ youku về mà nó còn nguyên lành cành đào ko bị vệt ko giúp t với
Với có ai biết cách nào xem được các phim chỉ được chiếu trong đại lục trung quốc trên trang này ko??? một số vid nó cấm IP nước ngoài thì phải :((
t xin chân thành đội ơn....50KST full VAT... thank
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-7-2012 23:40:58 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy có phần mềm IKU trên mạng mọi người hay xài để down phim trên Youku đó bạn.
http://forum.ani4free.com/showthread.php?t=4117 đây nè.
Bạn làm theo thử xem có bị không nhé ^^. Thân.

Bình luận

Hiz tải về mà vướng cái ấy xem ngứa cả mắt :((  Đăng lúc 14-7-2012 09:27 AM
thank b nhưng rất tiếc là nó cũng chẳng có tác dụng gì hết :((  Đăng lúc 13-7-2012 11:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-7-2012 20:40:00 | Chỉ xem của tác giả
Hiện giờ mấy trang web của TQ chặn hay hạn chế IP nước ngoài xem phim nghe nhạc từ TQ,

Mình xem một vài clip nhỏ trên Youku mà cũng bị báo là "Video này chỉ xem được tại Đại Lục TQ",

Phải cài một add on "Unblock Youku" thì mới cho xem được clip bị chặn đó,

Không biết trường hợp  của bạn có phải là do video bị hạn chế như vậy hay không nữa?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-8-2012 23:21:40 | Chỉ xem của tác giả
bạn nào làm ơn làm phước chỉ mình down video từ v.youku.com với,mình có xài idm nhưng không hiểu sao clip 24 phút 50 mà down về chỉ được có 1 phút 15 làm sao để down dủ được clip vậy,mình có thử khá nhiều lần nhưng vẫn vậy, chỉ cho mình với

Bình luận

hic down được rùi,cám ơn ichigo nhiều love you love you xxx  Đăng lúc 16-8-2012 02:07 PM
dùng iku để tải clip trên youku về  Đăng lúc 16-8-2012 07:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách