Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 5234|Trả lời: 54
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

HELP!! Giúp mình tìm cách down trên youtube với

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Mình muốn down được chất lượng tốt nhất trên youtube ( youtube hay có chế độ chỉnh chất lượng xem oh') nhưng không biết làm cách nào, bình thường mình hay sử dụng web keepvid để down nhưng gần đây keepvid có vấn đề thường hok cho down nữa T__T
Các bạn biết phần mềm nào dễ sử dụng thì chỉ cho mình với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-8-2013 15:28:22 | Chỉ xem của tác giả
Bạn xài IDM cũng down được chất lượng đó
Trc khi down, bạn chỉ cần chỉnh chất lượng video rồi down thôi
Nếu không thì bạn tải phần mềm này nhé http://www.download.com.vn/inter ... ube-downloader.aspx

Bình luận

cảm ơn bạn nha ^^~ mình sẽ thử  Đăng lúc 10-8-2013 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-8-2013 21:32:46 | Chỉ xem của tác giả
idm có sẵn trong diễn đàn nè bạn dowload nó về roài dow thoải mái thôi nhanh nữa http://kites.vn/thread/internet- ... gioi--3520-1-1.html

Bình luận

cảm ơn bạn nha  Đăng lúc 10-8-2013 09:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-8-2013 07:16:26 | Chỉ xem của tác giả
có một cách rất hay:
bạn thêm hai chữ ss vào giữa www. và youtube là có thể download được.
ví dụ: www.ssyoutube

Bình luận

hay zậy, mình sẽ thử, cảm ơn bạn nha  Đăng lúc 10-8-2013 09:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-8-2013 14:31:31 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra thì mình vẫn khuyên bạn nên dùng IDM dể down các video trên mạng về đầu tiên vì từ trước đến H vẫn chưa có bất cứ một phàn mền nào hạ gục được IDM cả.
Nhưng mà bây h cái IDM có vẻ là hơi khó khăn với chorme và rất là khó chịu với fire fox vì nếu không cài add on cho IDM trên file fox thì file video bạn down trên mạng về sẽ rất dễ bị lỗi, và không xem được video. vì vây khi cài IDM bạn cần chú ý những điểm sau nhé;
Đối với file fox: sau khi cài xong IDM thì nó sẽ tự động thêm add on vào fire fox nhưng đôi khi nó sẽ không tự động có add on. Vậy thì bạn lên google tra IDMCC cho bản fire fox mới nhất nhá theo mìn biết thì bản mới nhất là bản 7.3.57 sao í. Bạn down cái IDMCC về rồi kéo thả vào trình duyệt fire fox, sau đó vào tool  add on --extensions và bật nó lên sau đó khởi động lại trình duyệt fire fox là ok
Đối với chorme: thì bạn có thể lam theo bài viết này nhé.

Nếu như bạn gặp khó khăn trong quá trình cài đặt và crack IDM thì mình sẽ giới thiệu thêm cho bạn 1 phần mền free khác mà không cần phải crack tốc độ tuy không vượt mặt được IDM nhưng cũng gần ngang tầm và sài rất ok
Bạn có thể vào đây để download phần mền về cài đặt và sử dụng nhá, phần mền này hoàn toàn free nên không phải crack , hơn nữa tốc độ kéo file của nó cũng xấp xỉ IDM xứng đáng là một phần mền không thế thiếu của bạn,
Ngoài ra phần mền này cũng sẽ tự động bắt link của các web online giống như IDM
Have fun

Bình luận

cảm ơn bạn nha, mình tìm đc 1 phần mềm down đc tất cả các chất lượng trên youtube rồi, IDM xài thi ok lắm nhưng hok down đc chất lượng tốt nhất trên youtube  Đăng lúc 10-8-2013 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-8-2013 14:39:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình hay dùng JDownloader cùng được lắm đó, lại miễn phí nữa, bạn down về ở đây này http://jdownloader.org/

Nhớ chọn bản hợp với cấu hình máy nhé, soft này có thể ban đầu hơi khó dùng nhưng dùng dần thấy nó tốt lắm đó :">

Bình luận

cám ơn bạn hihi ^^~  Đăng lúc 10-8-2013 09:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 31-8-2013 17:35:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy keepvid vẫn xài bình thường mà bạn. Chắc do máy bạn chưa cài Java Runtime phải không?
Keepvid cho phép down nhiều loại định dạng luôn và cả link file gốc.
IDM chả bao giờ bằng , toàn get link mấy cái file stream, chất lương dở tệ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-9-2013 10:17:42 | Chỉ xem của tác giả
{:180:} lần đầu tiên  mình gặp có người chê idm đấy hôm nào phải cài Keepvid xem thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-9-2013 00:32:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy IDM bắt link video tốt mà,nó hiện đầy đủ các bản chất lượng khác nhau cho bạn chọn.Bạn nên cài bản IDM silent plus cho tiện, cập nhập Addon idmcc mới nhất là nó sẽ tự bắt link cho bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-9-2013 22:33:40 | Chỉ xem của tác giả
Nếu bạn chỉ có nhu cầu download trên youtube thôi thì mình thấy cái youtube downloader (YTD) khá ổn. Thao tác trên phần mềm dễ dàng, với lại mình có thể điều chỉnh chất lượng của video nữa. Cái mình khá ưng là nếu mạng mà có lên cơn thì cũng không sợ phải chờ down lại, nó sẽ down tiếp tục phần trước khi mạng bị ngắt.Hạn chế là phần mềm này chỉ sử dụng được cho trang youtube thôi, mấy trang khác thì vô phương.
Tóm lại là tớ thấy xài cả hai (IDM và YTD) là tốt nhất, tha hồ vùng vẫy! {:398:} {:440:}
Link full YTD: http://thuthuat-vnzet.com/news/i ... ouTube-so-mot-1057/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách