Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] He Jiong - Hà Cảnh (何炅)

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 8-8-2013 22:12:30 | Chỉ xem của tác giả
8月3日 18:34: "Ông xã"? Chắc chứ?

Trong phần trò chơi tìm từ, Phạm Băng Băng đang đối mặt với thầy Hà, chị ấy nghĩ ra từ "Ông xã", và thầy đáp: "ơi!"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
Đăng lúc 8-8-2013 22:15:28 | Chỉ xem của tác giả
Chuyển tiếp weibo Lý Duy Gia (Thành viên Gia tộc vui vẻ): Trong chuyến đi, nên dùng điện thoại chụp lại phong cảnh hay nên dùng đôi mắt, dùng trái tim?

Thầy Hà: Gia Gia, chương trình mới cố lên nhé! Đợi cậu đưa chúng tôi đến tham gia "Thế giới thật thú vị"!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 8-8-2013 22:20:05 | Chỉ xem của tác giả
8月5日 17:13: Căn nhà này phía trong đã bị trống rỗng, sẽ sửa chữa lại hoàn toàn, nhưng bức tường bên ngoài vẫn được giữ. Ở london muốn xây một căn nhà mới rất khó khăn, xây một công trình kiến trúc cao tầng mới lại càng hiếm, vì thế thành phố này, nhìn vẫn mãi như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 8-8-2013 22:23:21 | Chỉ xem của tác giả
weibo: 8月5日 20:23: 很快,大家的手机屏幕底部横向划痕应该会很明显吧?
Rất mau, phía cuối màn hình điện thoại của các bạn dấu vết lướt dọc chắc rất rõ ràng nhỉ?

p.s: Thầy đang nói là màn hình cảm ứng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
Đăng lúc 8-8-2013 22:25:04 | Chỉ xem của tác giả
weibo:8月6日 13:20: Cái gì? Một người có một bát? Thế này sao đủ được!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 8-8-2013 22:27:44 | Chỉ xem của tác giả
chuyển tiếp weibo nhà thiết kế thời trang Tạ Tinh:
Tạ Tinh:Gần đây công việc bận rộn quá, cũng vì những thứ vặt vãnh khiến tâm trạng suy sụp, bản thân tưởng chừng đã đi vào cái ngõ cụt không thể quay lại được. Từ hôm qua đến nay, bạn bè đã luôn ủng hộ và mang đến cho tôi nguồn sức mạnh lớn nhất, khiến tôi thấy được ánh sáng. Những sự động viên giúp đỡ này, tôi đều ghi nhớ trong lòng. Một tương lai không xa, mọi người sẽ nhìn thấy một tôi tốt hơn, mãi mãi bên các bạn. Rất cảm động, rất cảm ơn. Cảm ơn ông trời đã yêu thương tôi, để trong cuộc đời này, tôi gặp được các bạn. Tôi sẽ cố gắng tiến về phía trước

Tạ Na: 8月7日 01:14 : Bạn bè sẽ luôn bên cạnh cậu, ai cũng khó tránh có lúc tâm trạng suy sụp, chúng tôi sẽ cùng cậu vượt qua cửa ải khó khăn
Hà Cảnh bình luận và chuyển tiếp weibo của Tạ Na: Nửa đêm mà cảm động vậy, không để ý đến chênh lệch giờ giấc à?
Tạ Na đáp: Bạn à bạn, bạn cũng đã từng nghĩ tới tôi. Nếu bạn đang cảm thấy cô đơn, xin hãy quên tôi đi *ha ha
Hà Cảnh:8月7日 01:51:  Quên cô á? Cô hỏi xem mọi người có đồng ý không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
Đăng lúc 8-8-2013 22:39:48 | Chỉ xem của tác giả
Chuyển tiếp weibo Ngô Hân.
Ngô Hân: 8月7日 09:54: Lệch múi giờ! Lệch múi giờ! Bây giờ ngày nào cũng thức đêm, làm sao đây! Bây giờ ngày nào cũng nhớ kem trà, làm sao đây! Bôi mặt nạ trà, mụn ơi đừng đến tìm ta nhé, tiện thể ngửi mùi cho đỡ thèm

Hà Cảnh: Hân Hân, con bé ham ăn này! Có thể ngửi nhưng đừng cho vào mồm nhá! Mặt nạ của cô cứ đắp đấy, để tôi gửi kem sang cho cô! ps: Lấy mặt nạ trà ra đổi...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

178#
Đăng lúc 11-8-2013 09:18:29 | Chỉ xem của tác giả
bmwx1ilu gửi lúc 9-7-2013 05:25
Cô Lotus lại để nhà bụi thế này à.
Sản phẩm mới của mình ^^

m.n ơi sao trong video thầy và mấy anh chị lại khóc vậy ạ..  video đó có subviet ko ạ.. em rất thích xem Happy Camp :(

Bình luận

Trong clip Nếu có làm vietsub đoạn đó thì cũng ko có nội dung gì, chủ yếu là tìm đc tập đó để xem từ đầu mới hiểu đc ^^  Đăng lúc 7-10-2013 01:10 PM
Clip đó được cắt từ nhiều tập bạn ơi, có thể là do xúc động khi nhắc đến quá khứ khó khăn, hoặc trc tình cảm ai đó dành cho mình ....  Đăng lúc 7-10-2013 01:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

179#
Đăng lúc 7-10-2013 13:05:27 | Chỉ xem của tác giả
weibo thầy Hà 7.10.2013: Rõ ràng là chẳng đi đâu cả, sao sau đợt nghỉ quay lại làm việc thì lại có cảm giác giờ giấc đảo lộn* hết lên thế này? Bạn vẫn ổn chứ?

*hiện tượng chưa thích ứng được việc lệch múi giờ ngày đêm đảo lộn, thường xảy ra ở những người vừa đi nước ngoài về.
Bên TQ vừa được nghỉ 1 tuần dịp Quốc khánh, hôm nay là ngày đầu tiên quay lại với lịch học tập và làm việc như bình thường.

Phòng hóa trang của MC

Bình luận

*Phủi bụi* :))))))  Đăng lúc 7-10-2013 06:32 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bmwx1ilu + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

180#
Đăng lúc 25-10-2013 15:40:45 | Chỉ xem của tác giả
Xin phép cả nhà cho mình phát cái thiệp mời nhé

Hai za, theo như các bạn biết thì box Phi Phi tuy mở cũng gần một tháng rồi, nhưng vì một số vấn đề  ….. “kỹ thuật” thành ra tới gần đây mới có thể tổ chức tiệc tân gia nhà mới được. Thế nhưng mà chỉ cần có “ăn chơi zui zẻ” + “tiền thưởng liền tay” thì thời điểm nào cũng OK phải hok mọi người ?????

Sau đây BTC xin phép giới thiệu về nội dung chương trình:

19h30: Đón khách
20h – 22h: chương trình GAMESHOW

Vòng 1: Hỏi đáp nhanh
Phần này bao gồm 10 câu hỏi + trả lời, nội dung liên quan đến…..tới lúc đó rồi biết  
Phần này dễ nhất, thành ra cả nhà tranh thủ hái xèng
Vòng 2: Đuổi hình bắt chữ

Cái tên nói lên tất cả, trò này thì gần như có mặt trong mọi party, thành ra mọi người quá quen rồi, mình không nói nhiều nữa. Phần thi này bao gồm 10 câu, nhìn hình đoán từ khóa, cũng rất dễ
Vòng 3: Đoán nhạc phim
Đây cũng được xem như phần “giải trí” giữa giờ cho mọi người sau một loạt câu hỏi & trả lời, vì phần này các bạn sẽ được….nghe nhạc. BTC sẽ lần lượt đưa ra 10 bài nhạc phim đủ thể loại, mọi người sẽ trả lời tên bài hát + tên phim của bài OST đó.
Vòng 4: Ô chữ
BTC sẽ lần lượt đưa ra câu hỏi của 12 từ hàng ngang, mỗi từ hàng ngang sẽ có 1 chữ nằm trong từ khóa. Cuối cùng ráp mấy chữ này lại và trả lời từ khóa của ô chữ.
22h trở đi: hoạt động tự do, tem page đặc biệt thường nằm khúc này, vì event tổ chức tối thứ 7 nên BTC không nghĩ “thức khuya” sẽ là vấn đề lớn với mọi người mà, đúng không?

Cách trả lời

Các bạn trả lời bằng hình thức “BÌNH LUẬN” dưới mỗi post câu hỏi của BTC

Giải thưởng

Tem 10$ cho mỗi câu hỏi mà BTC post
30$ cho bạn nào trả lời nhanh và chính xác nhất câu hỏi đưa ra
Đối với “từ khóa” trong trò chơi ô chữ, bạn nào đoán được từ khóa thì thưởng 100$
Đặc biệt trong chương trình sẽ có  tem $ “bất ngờ” ở page nào đó, hôm đó BTC sẽ thôn
g báo sau.

Chúc mọi người có những giây phút vui vẻ trong party sắp tới nhà Phi Phi cũng như nhận được nhiều tiền thưởng mang về.

Ban tổ chức: binidiamond26, ChibiPunnjP, lovecrystal149
Nhà tài trợ: binidiamond26

P/s: Chương trình nhận quà tặng + tiệc tùng, "bia rượu, nước ngọt" bắt đầu từ hôm nay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách