Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: may_88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Hawick Lau - Lưu Khải Uy (刘恺威) ♥Động Hớn♥ [Vietsub] Bí Mật Của Người Vợ - Ep 54 End (Link page1)

[Lấy địa chỉ]
10851#
 Tác giả| Đăng lúc 26-7-2013 08:03:21 | Chỉ xem của tác giả
Vương Tinh cuối tháng 8 bấm máy phim mới

Bộ phim TVB thể loại “Hiện đại – Gia tộc hào môn - Ân oán tình thù” của giám chế Vương Tinh, ban đầu nhắm vào ảnh hậu Diệp Đức Nhàn và Mã Quốc Minh tham gia diễn xuất. Đáng tiếc ảnh hậu không tham gia được, mà Mã Minh lại vì nguyên nhân không sắp xếp được lịch trình mà bỏ lỡ. Giờ đây đã tìm Uông Minh Thuyên và Tiêu Chính Nam thay thế…

Được biết kịch bản mới đáng lẽ đầu tháng sau sẽ bấm máy, gồm 30 tập, nhưng vì nguyên nhân cần có thời gian chuẩn bị, hiện tại dời đến cuối tháng 8 mới mới bấm máy. Về mặt diễn viên lại càng khiến Vương Tinh thêm đau đầu, Lưu Khải Uy ban đầu bởi vì phải quay phim đại lục 《 Nhất Niệm Hướng Bắc 》 mà từ chối tham gia, hiện tại Vương Tinh đã lùi lại đến cuối tháng 8 mới bắt đầu quay, để Lưu Khải Uy có cơ hội tham gia.

Các diễn viên khác còn có Lý Thi Vận diễn vai của Uông Minh Thuyên thời trẻ, chồng là thị đế Lê Diệu Tường. Ngoài ra còn có Tinh nữ lang Đồng Phi và Đường Yên; Theo như được biết Dương Di được Tăng Lệ Trân chỉ đích danh có cơ hội tham gia, nhưng cô đang bận quay 《 Người Thừa Kế 》, hơn nữa Vương Tinh cũng không quá tán thưởng diễn xuất của Dương Di, khiến việc Dương Di tham gia bộ phim trở thành nghi vấn.

Bộ phim mới nói về ân oán tình thù của đại gia tộc, nhân vật do Uông Minh Thuyên diễn có 3 người con trai, tình tiết xoay quanh nội chiến gia tộc. Mà đoàn phim sẽ đến Thiên tân, Thượng Hải và Bắc Kinh chọn cảnh, Lưu Khải Uy có cơ hội đến cuối tháng 8 ở Thượng Hải hội họp đoàn làm phim…

Nguồn: chuansong.me & ihktv
Vtrans: may_88 (lược dịch)

Bình luận

Hy vọng Uy cặp với Đường Yên , ko thích Dương Di lắm :D , mà hổng biết vai của ổng là chính diện hay phản diện đây ;)) .  Đăng lúc 26-7-2013 11:51 PM
Lê Diệu Tường là khách mời thôi, đóng vai hồi trẻ á, phim này Uy và Tiêu Chính Nam là chính. Nhưng ko biết ổng đóng cặp với ai đây  Đăng lúc 26-7-2013 07:30 PM
Phim nào có Uông Minh Thuyên là phim đó UMT là nhân vật trung tâm, nếu mà có cả Lê Diệu Tường thì tỷ lệ Uy hớn chính nhất hay trọng tâm không cao =))  Đăng lúc 26-7-2013 06:51 PM
bây giờ là TVB năn nỉ ổng hợp tác cho ổng đóng chính =)) còn dời lại vì ổng nữa =)) ngày xưa TVB có nghĩ rằng đã bỏ rơi 1 người tuyệt vời như ổng ko nhỉ   Đăng lúc 26-7-2013 11:33 AM
cảm ơn nàng may nhiều lắm! Dạo này phải lôi mấy phim cũ của lão ấy ra xem lại cho đỡ ....ghiền! Mong Uy đóng vài phim của TVB..và khác xưa rồi nhé ..TVB, kaka  Đăng lúc 26-7-2013 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10852#
Đăng lúc 28-7-2013 21:04:10 | Chỉ xem của tác giả
[VietSub HD] Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên - Ep 22 HD

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10853#
 Tác giả| Đăng lúc 29-7-2013 13:20:06 | Chỉ xem của tác giả
[Vietsub + Kara] Đã Lâu Không Gặp - Bản song sinh
(Mạc Cầm Thú & Kiều Hoa Hoa)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10854#
Đăng lúc 30-7-2013 09:58:20 | Chỉ xem của tác giả
Nhất Niệm Hướng Bắc ngày 27/7 chính thức đóng máy

- Phim mới của Uy sẽ khai máy trong tuần này. (nhanh nhỉ)
Phim mới nghe nói tên 'Tung hoành thiên địa' quay ở Thiên Tân, Bắc Kinh, (ko biết còn có HKông ko)
Các diễn viên trong đoàn đều đã bay đến Thiên Tân (Uông Minh Thuyên, Đồng Phi). Uy về Hông Kông từ hôm 28/7 hôm nay cũng sẽ bay đến Thiên Tân. Sẽ khai máy trong nay mai. Uy vất vả hỉ, hết phim này rồi tiếp liền phim khác thời gian đâu cưới vợ hử anh
Về phim mới thì mọi người đợi thông tin chính thức nhé. Trước giờ toàn tin hóng hớt
Chưa biết có Đường Yên hay ko, mà nếu có đóng thì chắc Uy ko đóng cặp với Yên, chứ ko cũng kỳ kỳ, Mịch Yên biệt danh 'TQ hảo khuê mật' nên Uy đóng với em khác thì hơn. Chắc Uy với Đồng Phi 1 cặp quá quá. Ngoài Uy Lệ giờ chuẩn bị tới Uy Phi, tương lai là Uy Dĩnh. Túm lại Uy đóng với ai cũng ủng hộ hết, Uy-San còn ủng hộ được nữa kìa haha

Bình luận

UY San mà đóng rồi mời thím Vu xong 3 người đóng cửa tự kỷ mà xem đi, chả ai thèm xem đâu =))  Đăng lúc 31-7-2013 12:30 AM
ủa ổng về HK rồi hả ss, sao ko thấy ảnh ọt sân bay gì hết vậy *__*  Đăng lúc 31-7-2013 12:29 AM
"Tinh nữ lang"-gà nhà Vương Tinh :D nên phim Vương Tinh mà ko có ĐP mới là lạ  Đăng lúc 30-7-2013 02:27 PM
Đồng Phi là ai vậy ?  Đăng lúc 30-7-2013 02:25 PM
ta thật rất tham lam, vừa muốn Uy đóng phim vừa muốn có hình của Uy Mịch để xem! Lâu quá k thấy 2 ng đi chung, thấy nhớ ...  Đăng lúc 30-7-2013 10:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10855#
 Tác giả| Đăng lúc 30-7-2013 11:01:26 | Chỉ xem của tác giả
vivafuture gửi lúc 30-7-2013 09:58
Nhất Niệm Hướng Bắc ngày 27/7 chính thức đóng máy

ủa sao lẹ vậy ss

mấy cái news hum bữa bảo cuối tháng 8 mừ

e cũng nghĩ là ông cặp với Đồng Phi quá,

Đồng Phi sn 91 đới ss :))

cặp nào chứ cặp Uy-San là tự đóng tự coi đi =))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10856#
Đăng lúc 30-7-2013 12:46:07 | Chỉ xem của tác giả
may_88 gửi lúc 30-7-2013 11:01
ủa sao lẹ vậy ss

mấy cái news hum bữa bảo cuối tháng 8 mừ

Acac Uy SN 74 mà sao đạo diễn cho đóng toàn với mí em teen, bình thường cặp với Dĩnh Nhi & Triệu Lệ Dĩnh SN 87 là thấy trẻ lắm rồi, nếu cặp em Đồng Phi 9x chắc ẻm kiu Uy Thúc Thúc luôn quá, chênh 17 tuổi sặc tiết.

Ừa ss cũng ko hiểu cái news đó nữa em, trước giờ thấy đa phần tin là đầu tháng 8 ( để cuối tháng 8 đầu tháng 9 Uy chạy sô phim Bí mật nữa chứ hihi)
Nhưng chắc sắp khai máy nội trong tuần này là chính xác, ox UMT với ĐP tự post weibo  nói 2 người này đã đến Thiên Tân cho phim mới
Uy vừa về nhà ở HK mới 2 ngày, thì sáng nay bị bắt gặp tại sân bay HK đi Bkinh. Hôm nay Uy có 1 buổi chụp ảnh ở BK .
Từ BK có thể đi Thiên Tân = xe lửa hoặc oto có hơn 1 tiếng nên chắc ghé qua BK rồi xe lửa/máy bay đi Thiên Tân lun trong hôm nay hoặc ngày mai
Hôm nay Uy chụp ảnh ở BK ( lại chụp đường phố), ai kiếm được bóng dáng Uy ??? Hình như mới ủi đầu 2 bên

@weibo

Bình luận

ủa ss thế còn phim với TLD thì khi nào mới khai máy ạ  Đăng lúc 31-7-2013 12:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10857#
Đăng lúc 31-7-2013 09:30:24 | Chỉ xem của tác giả
Phim với T.L.Dĩnh lúc thì nghe nói tháng 9 ah bé Chuối, lúc thì nghe cuối tháng 8, nhưng ss nghĩ là sang tháng 9.Nếu Uy đóng phim đó thiệt thì time hơi gấp nhỉ, chả nhẽ đóng phim Vương Tinh có 1 tháng, còn nếu 2 tháng thì phải nhập đoàn phim TLD muộn

Mà cái bác Vương Tinh này hay ho lắm nha, trên facebook của bác í ko có tin gì cho phim mới đầu, toàn là dùng để chửi Viên San San + Vu Chính không à. Mắc cười lắm, cứ me 033 + Vu mama bắn tỉa suốt ngày từ xưa đến giờ, cứ phim VC + gà VC là chơi, đợt rồi Cty VC kiện 1 đóng người bôi nhọ, ổng còn nói sao ko kiện ổng, kỳ quái, haha vì ổng là anti số 1
Hôm nay sina nó cũng đăng đàn tùm lum vụ TTD3, vụ Vương Tinh chửi VSS, lôi cả Vu Chính + Dương Mịch vào
Theo dõi weibo Vương Tinh móc VC+033 mà cười đau cả bụng

http://ent.sina.com.cn/s/m/w/2013-07-31/09413976411.shtml
@weibo

Bình luận

hixhix dài quá, ss dịch ko nổi, may dịch giúp bé chuối đi. Í mà em để bác í sau Hớn đẹp trai chứ  Đăng lúc 31-7-2013 10:38 AM
ss ơi trans bài thím Vu với Mịch nói đi ss, em chả hỉu gì hết á.  Đăng lúc 31-7-2013 10:27 AM
hahaha, ôi em iu bác ấy, từ nay bác ấy sẽ là idol của em =)) ông hớn sẽ xếp sau bác ấy =)) khối người ngứa mắt với thím Vu là 033 lắm ss ạ =))  Đăng lúc 31-7-2013 10:26 AM
Bác VT í là đạo diễn nổi tiếng, cứ đi chọt 033 tiểu d.viên đúng thiệt rảnh, mắc cười quá, chắc bác í ngứa mắt lắm  Đăng lúc 31-7-2013 10:16 AM
Bác này cũng rảnh thiệt. Bác í bảo fan 033+VC gộp lại còn thua ổng 1tr, ở đó mà nói ổng này kia  Đăng lúc 31-7-2013 10:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10858#
Đăng lúc 31-7-2013 10:45:59 | Chỉ xem của tác giả
Cắt tóc kiểu ủi 2 bên này giống nhân vật nào trong phim nào ss quên rồi? Long vũ sinh hay HHV gì í nhỉ

@weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10859#
Đăng lúc 31-7-2013 13:28:57 | Chỉ xem của tác giả
Buổi trưa vui vẻ !

Tiệc tân gia Sugar's House
Một bữa tiệc hoành tráng, sôi động và tràn đầy niềm vui đang chờ đón bạn Sau bao khó khăn, vất vả và sự cố gắng hết mình, ngày 24/7/2013 này, các Đường Mật đã có một nơi dừng chân của mình. Đó chính là Sugar’s House. Đây sẽ là nơi hướng về của những trái tim yêu quý diễn viên Đường Yên. Box mới chỉ bắt đầu hình thành, còn bộn bề công việc phải thực hiện những các mem của box cũng không quên tổ chức của nhà một bữa tiệc tân gia chào mừng{:306:}
{:290:}
Hãy đến với party của chúng tôi để đắm mình trong âm nhạc, gameshow, để cùng chúc cho box ngày cao vươn cao vươn xa, để cùng bắt đầu với những mục tiêu phía trước. Party tân gia đợi bạn vào lúc 20h thứ 6 ngày 02/8/2013. Đừng bỏ lỡ bữa tiệc này nhé. Sugar’s House luôn chào đón bạn!!!{:290:}
NỘI DUNG CHƯƠNG TRÌNH

Phần I : Đuổi hình bắt chữ (8 câu)
Phần II : Hỏi nhanh đáp lẹ (10 câu)
Phần III : Ghép hình (3 câu)
Phần IV : Tìm hiểu về Đường Yên (10 câu) và khám phá ô chữ bí mật

Bình luận

Chúc mừng nhà Yên tân gia  Đăng lúc 31-7-2013 10:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10860#
Đăng lúc 31-7-2013 22:24:12 | Chỉ xem của tác giả
Bác béo Vương Tinh cũng đã đến Thiên Tân hội họp cùng dàn dviên chuẩn bị khai máy cho phim mới này
(Bác này làm giám chế phim này, ko phải đạo diễn, bác ấy chuyên đạo diễn phim điện ảnh thôi)
À, thấy bảo tên phim lại là "Phong Vân Thiên Địa" chứ ko phải 'Tung Hoanh Thiên Địa'
Mọi người chờ tin nha, thấy bảo ngày mai 01/08 khai máy

Phim này có vẻ cũng low-key y chang Nhất Niệm, sắp khai máy rồi mà chả thấy tin chính thức, PR, tên phim + d.viên còn ko biết...
Không bù với phim em Mịch,Cổ Kiếm PR ầm trời, tung hình mỗi ngày. Chưa kể dự án điện ảnh kế tiếp của Mịch với Đặng Siêu, Tôn Lệ 24/9 mới khai máy mà giờ đã lấp ló thông tin. Phim Mịch toàn hoành tráng

@weibo

Bình luận

pà Mịch thuộc dạng PR khủng mà ss, còn ông hớn thuộc dạng cổ lỗ sĩ =)) Đặng Siêu nghe tên quen quen? Mà ông hớn về TQ lại rồi, chắc mai khai máy thật rồi á   Đăng lúc 1-8-2013 12:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách