Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4151|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Happy Birthday Wang Fei Fei ♥ [Vietsub] 勇气 (Can đảm)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
27/04/87 - 27/04/ 2012

Happy B- Day Fei xinh đẹp

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

HAPPY BIRTHDAY WANG FEI FEI, chúc ss luôn xinh đẹp, luôn tỏa sáng và luôn luôn hạnh phúc

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +17 Thu lại Lý do
.Ran. + 5 quên rết :p
anglemoon + 2 Ủng hộ 1 cái!
van + 5 iu em nhìu !!!
nhoxjuak + 5 HPBD Fei xinh đẹp :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-4-2012 06:52:14 | Chỉ xem của tác giả
Happy B- Day Fei xinh đẹp{:290:}

Hy vọng Fei lun vui vẻ, hạnh phúc & gặp nhìu may mắn trong cuộc sống{:291:}

CŨng mong rằng thượng đế sẽ giúp Fei gặp được 1 chàng trai tốt bụng, iu thương Fei thật nhìu

Và Fei ngày càng được các Say A yêu mến hơn

Thks ST đã chuẩn bị sinh nhật cho Fei nhé , nhà ss mất điện nên tối sẽ xem sub sau ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-4-2012 08:59:59 | Chỉ xem của tác giả
Happy birthday em Fei Fei nhé!!!

chúc em luôn khỏe mạnh, yên bình và hạnh phúc nhé!!!

chúc em sẽ luôn xinh đẹp và ngày càng thành công trên con đường ca hát cũng như diễn xuất sắp tới nhé!!!

sẵn thì các mem khác trong miss A cũng thành công như vậy nhé!!!

Bình luận

com #8 nhé ss ^^  Đăng lúc 27-4-2012 12:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-4-2012 09:43:53 | Chỉ xem của tác giả
Chúc Fei luôn luôn luôn luôn .... trẻ khoẻ đẹp....
Chúc Fei luôn thành công
Chúc Miss A ngày càng phát triển!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
van + 2 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-4-2012 12:08:06 | Chỉ xem của tác giả
Happy Birthday to ss Fei
Chúc ss sang tuổi mới hát đã hay lại càng hay thêm
Chúc cho nhìu điều tốt đẹp sẽ đến với ss
Cuối cùng chúc ss luôn luôn thành công trên con đường sự nghiệp của mình nha

Bình luận

thay cái avt lun nhé e ^^  Đăng lúc 27-4-2012 12:21 PM

Rate

van + 2 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-4-2012 12:21:05 | Chỉ xem của tác giả
Hú hú đi học về là em vào đây ngay
Chúc mừng Fei unnie sinh nhật vui vẻ nha
Chúc unnie luôn xinh đẹp, tiếp tục con đường với 3 gái nhỏ nữa
Iêu ss nhiều
À không biết hôm nay sn thỳ có cái clip nào của 3 nàng nhỏ kia chúc mừng không nhể?

Bình luận

thay áo lun nhé e ^^  Đăng lúc 27-4-2012 12:24 PM

Rate

van + 2 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-4-2012 12:25:26 | Chỉ xem của tác giả
chúc cho tình yêu lớn nhất của mình sinh nhật vui vẻ

chúc ss Fei càng xinh đẹp hát khỏe nhảy hay

ngày càng nổi tiếng hơn nữa :x

Rate

van + 2 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-4-2012 12:37:51 | Chỉ xem của tác giả
hình như cấp độ của em chưa dc để quần
hic
chưa ào coi thử mà đoán thé
hjhj
nhìn mn để cái nào cũng giống nhau
hjhj
sang nhà khác biểu dương lực lượng chắc mn choang
à, Happy brirth day to Fei
chúc Fei xinh gái hơn
xinh đẹp hơn
hát hay hơn
dc nhiều fans hơn
và đóng phim thành công như bé út
hjhj

Rate

van + 2 cám ơn em

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-4-2012 15:04:22 | Chỉ xem của tác giả
chúc ss Fei sinh nhật vui vẻ, xinh đẹp, khoe khoắn và hát hay nhày giỏi hơn nữa
chúc ss sẽ thành công hơn trong tuổi mới
cuối cùng là chúc ss có nhiều fan hơn và đặc biệt fim sắp tới sẽ thật nổi tiếng ss nhé :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-4-2012 15:10:22 | Chỉ xem của tác giả
ôi , ta kết cái bài can đảm này rồi nhá
giộng Fei cũng rất là ngọt í chứ
kết người hát kết cả cái phần lời luôn á

=================

Sau đây là tiết mục văn nghệ văng gừng tự sướng tự kỷ tự biên tự diễn của tui để chúc mừng cái ngày sinh nhật của cô Fei Fei . Đề nghị các bạn yếu tim ,da mặt mỏng dễ buồn nôn mau chóng uống thuốc để tránh việc đáng tiếc xảy ra.

Thời gian thấm thoát thoi đưa, xuân hạ thu đông bốn mùa luân chuyển, 365 ngày thoáng chốc đã trôi qua . Mới ngày này năm ngoái ta còn ngồi chúc mừng sinh nhật thứ 24 của cô Wang Fei Fei vậy mà hôm nay cô gái ấy đã bước sang cái xuân thứ 25

Fei không mang vẻ đẹp lung linh lấp lánh toả ánh hào quang rực rỡ hay mong manh động lòng người . Nhưng cô lại có nét đẹp của sự năng động và quyến rũ, thậm chí ngay cả khi cô chỉ ngồi im một chỗ thì khí chất sexy vẫn lan tỏa . Chính cái nét đệp khác lạ ấy dẫ thu hút mình rất là mãnh liệt .

Bản thân không hiểu rõ Fei lắm, bà chị ít khi mở mồm nói về mình ( phần lớn là do trình tiếng Hàn của chị ấy ) nên Fan đây cũng khó mà thấu hiểu được . Nhưng mình tin Fei là cô gái có ý chí rất mạnh mẽ, can đảm bước trên con đường mình đã chọn dù biết rằng nó khó khăn đến nhường nào . Một cô gái Hồ Nam vượt ngàn dặm đặt chân đến HQ xa xôi , sống xa cha mẹ , bạn bè và người thân làm quen với nhiều thứ mới mẻ lạ lẫm, đối mặt với áp lực tuổi tác ( chị không già nhưng mà so với lứa tuổi trung bình của idol bây giờ thì chị ngồi hàng bô lão rồi ạ ) . Không biết chị đã rơi nước mắt bao lần vì nhớ nhà, nhớ gia đình, vì mệt mỏi chán nản và tuyệt vọng nhưng em tin sau này khi già móm mém rồi ngẫm nghĩ lại khoản thời gian ấy chị vẫn có thể chép miệng nói rằng " Không uổng" . Công sức bỏ ra rồi sẽ được đền đáp ngày ấy chị rơi nước mắt để hôm nay chị có thể nở trên môi nụ cười hạnh phúc ~

Fei à , hôm nay là sinh nhật thứ 25 của chị , ngày này năm năm sau là chị 30 rồi đó hí hí ^^ . Mau mau kiếm một đối tượng rồi xúc tiến bọn em muốn ăn kẹo mừng hố hố . Bộ phim chị đóng cũng sắp bấm máy rồi, cùng nắm tay cô "vợ" xinh đẹp Jia tỏa sáng trên màn bạc , tiện thể chứng minh đẳng cấp vua đầu bếp nhà JYP cho thiên hạ lác mắt chơi . Chị ngay cả khóc cũng rất xinh, không làm gì cũng quyến rũ, mặt lờ đờ đơ đơ nhìn cũng duyên nữa )))))))))) nhưng chị cười lên vẫn là đẹp nhất . Hãy cứ cười lên thật rạng rỡ chị nhé !!! chúc sinh nhật vui vẻ , đầu  bếp Hoàng Phi Phi

Tiết mục của em tới đây là hết ! Cuối cùng em muốn gởi lời cám ơn chân thành và sâu sắc nhất tới papa mama đã sinh con ra để con được ngồi đây mà chém gió, cám ơn các đồng chí trong ngôi nhà JYP G luôn bơm đểu khích bác và hủy hoại hình tượng của mình không thương tiếc, cám ơn các reader và silent reader đã ngày ngày sa chân vào ổ chuột nhà này đập phá, cám ơn các bạn dã cùng chung tay xây dựng box, buôn với mình, cám ơn Đảng, cám ơn Tổ quốc, cám ơn nhân dân, cám ơn Bác Hồ kính yêu !!!~ *lượn ra*

Bình luận

van
@ran: cái cuần t đang mặc hay tấm hình của 2 vợ chồng nhà nó ;)))))))))) @taeczy_s2_milky : đã bảo là phải chuẩn bị tinh thần trước khi đọc mà lị =)))))))))))))  Đăng lúc 27-4-2012 09:39 PM
Cảm động quá ss ơi. Ss nói vậy làm em tuy chưa gặp mặt Fei nhưng lại cảm thấy nhớ nó quá luôn.Nhưng mà đến dòng cuối thỳ đúng là cảm xúc lẫn lộn  Đăng lúc 27-4-2012 09:02 PM
eh t muốn thay cái cuần ở trên đc k?  Đăng lúc 27-4-2012 05:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách