Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1812|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

HAPPY BIRTHDAY TO SEUNGRI (12.12.1990 ~ 12.12.2011)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

HAPPY BIRTHDAY TO SEUNGRI
(12.12.1990 ~ 12.12.2011)

Năm này vì bận nên ko làm đc cái sub nào để chúc mừng cho sinh nhật sưng ni, nhưng cũng vẫn muốn nói hbbd vì sub chỉ là phần quà kèm theo thôi :"> năm này để cho 4 thanh niên còn lại lo cho việc đó nha :"> once again, sinh nhật vui vẻ nha babe :-* *bắn pháo* >:D<

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-12-2011 23:23:05 | Chỉ xem của tác giả

{:290:} HAPPY BIRTHDAY TO SEUNG RI {:290:}

sinh nhật lần thứ 21 để bước sang tuổi 22 rồi đó chàng trai ạ.
mềnh đặt gạch từ đêm qua mà giờ mới viết được,ngại quá phải không? nhưng mình cũng đã chúc mừng bạn trên me2day và twitter rồi đấy, liệu bạn có đọc được ko?
và ở đây , cái thớt chúc mừng này, chắc chỉ để cho những fan gơ ở một đất nước xa lạ,ở một forum bình thường ngồi chúc cho thỏa trí fan gơ chứ bạn cũng đâu có biết
cho nên mềnh nói xấu bạn,bạn cũng ko biết đâu

Chàng trai tên Seung Ri aka Thắng Lợi kia, bạn là người rất đặc biệt với mình đấy. Hồi đó, cái tên thành viên của Big Bang mà mình biết đến đầu tiên và nhớ nhanh nhất đó là bạn đấy. Hồi bạn đang quảng bá Strong baby, mình vẫn chưa biết Kpop là gì? đơn giản chỉ là TV phát thì nghe. Nhớ mãi câu hồi đó mình đánh giá bạn: "thằng em út vừa già,vừa xấu lại quay cái MV như kia, thì chắc mấy thằng anh nó cũng chả tử tế gì. =; "  (các anh zai Bịch Beng thông cảm T_T)

rồi lúc ôn thi đại học, nhà có ITV phát Haru Haru của các bạn, người đầu tiên mình để ý và thích giọng hát của người đó nhất lại chính là bạn, mình cũng không hiểu tại sao nữa-nhưng chắc theo các cụ nhà mình bảo thì đó là cái duyên đấy *khựa khựa* *bắt chước Mủn mỡ*

Sau đó, mình có điều kiện tìm hiểu bạn hơn, Big Bang nhiều hơn, Kpop nhiều hơn thì suy nghĩ đó của mình đã thay đổi, thật sự mình cũng ko hiểu vì sao, và từ khi nào bạn và Big Bang có ý nghĩa với mình như vậy đấy. Bạn là em út, là maknae, nhưng là người tự tin nhất, và đáng yêu nhất với mình, đôi khi mình có cái suy nghĩ phải bảo vệ bạn khỏi sự bắt nạt của 4 anh của bạn. Họ bắt nạt bạn nhiều lắm phải không, ghét nhờ mềnh bảo vệ bạn rồi,  hãy tự tin đáp trả lại mấy anh kia nhá, đừng sợ ,mình bảo kê cho ))) *đoạn này chắc khối người lồng lộn lên cho coi, Sưng Ni ạ* ))))))

giờ 22 tuổi rồi đấy,hầy, mình cũng giống Hương *chỉ chỉ bên dưới* thỉnh thoảng cũng nghĩ "bạn ý bằng tuổi mình đấy,làm được bao nhiêu việc, tạo nên niềm vui cho biết bao nhiêu con người, mình thì sao * , cơ mà nhờ bạn, nhờ các anh của bạn đã đem lại cho mình rất nhiều ý nghĩa của cuộc sống này, mình có nhiều nỗ lực hơn. Mình đã và đang cố gắng học sự tự tin của bạn đấy, cám ơn bạn rất nhiều Sưng Ni ạ :-*****************

Sang tuổi mới, thành công hơn, hạnh phúc hơn, đáng yêu hơn, nhanh nhanh giục các anh của bạn comeback cùng nhá Sưng Ni, năm ngoái bạn đã được solo rồi giờ đến anh Sâng, anh TOP, bạn đồng ý chứ? hề hề, mình biết bạn ngoan lắm mà, em út đáng yêu nhất, đáng tự hào của 4 zai , của cả YGfamily đấy :X

P/S: cám ơn bạn đã theo mình mỗi đợt thi cử, nhờ bạn mà có nhiều tự tin hơn đấy, ngày hôm nay là một ngày tuyệt vời với mình, và cả với bạn nữa.
ah, còn điều này nữa, bạn dùng twitter đi, chăm update một tí, chứ như này buồn lắm, nghe lời mình nhá, Thắng Lợi

I LOVE YOU SO MUCH, MY SEUNG RI

Bình luận

=))))  Đăng lúc 11-12-2011 11:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-12-2011 11:39:44 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Ri thân yêu, vợ bạn nó ngồi sofa thì hãy để mình ngồi ghế gỗ.
Nói thế này, bạn có thể ko phải là người mình nhớ mong đêm ngày trong 5 anh, nhưng bạn giống như là thằng bạn thân của mình í, ngay từ khi biết về BB là đã mặc định thế rồi, chắc tại bạn bằng tuổi mình nên mình thấy thế.
Mình luôn thấy bạn gần gũi, vô tư. Và đôi khi bạn chua một câu đầy tình cảm vào làm mình cảm động chết đi được.
Mình hơn một lần phải nghĩ là cái thằng nó còn sinh sau mình hơn 4 tháng mà sao nó làm được bao nhiêu việc, nó phải đối mặt với bao nhiêu thứ. Trong khi, mình thì...
Thế cho nên, bạn Ri ạ, bạn là niềm ngưỡng mộ của mình đấy.
Hôm nay sinh nhật bạn, thế là lại lớn thêm một tí.
Nhưng mà bạn hãy cứ vui vẻ tẻ tung, hồn nhiên như thế, đẹp trai như thế, nỗ lực như thế nhé.
Bạn cứ như bây giờ là đủ làm mình iêu bạn rồi, không cần thêm tí nữa đâu.
Chúc mừng sinh nhật bạn thân yêu!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-12-2011 18:44:11 | Chỉ xem của tác giả
Happy birthday to you!
Sưng Ni à!
Ngày 12 của tháng luôn là ngày đặc biệt,và ngày 12 tháng 12 lại càng đặc biệt hơn nữa phải ko.
Ngay từ lần đầu tiên khi mình nghe nhạc BIGBANG là bài Last Farewell,nói thật,lúc đó người mình chú ý nhiều nhất là anh Long cơ. Nhưng vì lẽ gì mà giờ đây mình là 1 V.Iholic mình cũng ko biết nữa :(.
Mình cũng chẳng rõ cớ gì mà cứ khi 5 bạn xuất hiện trên sân khấu là mình chẳng thể rời mắt khỏi bạn.
Cũng chẳng biết vì đâu chỉ vì 1 cái fanservice nho nhỏ của bạn có thể làm mình gào thét và tự cười 1 mình như dở hơi.
Nghỉ lại thì bạn đáng ghét thiệt đấy,panda ạ :(
Viết vài chữ hết vốn văn vẻ của mình rồi. 1 lần nữa,chúc mình sinh nhật cậu. Forever be VIPanda and our proud maknae =]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-12-2011 22:20:10 | Chỉ xem của tác giả
Panda thân mến

Mình vào cái thớt này chúc muộn mất 1 ngày, mong bạn thông cảm :'>

Hôm qua sinh nhật bạn, mình đọc đc 1 bạn viết trên tumblr, rằng VIP đã theo dõi bạn lớn lên, từ thằng bé nhí nhảnh đáng yêu khi Big Bang mới debut, đến ngày hôm nay, khi bạn đã trở thành 1 ng đàn ông trẻ tuổi đẹp trai hào hoa lịch lãm :)))))

Mình xin thú thật là khi mới bắt đầu thích Big Bang, bạn là ng mình thích ít nhất, nhưng về sau khi hiểu nhiều hơn về bạn thì mình càng ngày càng thích và cảm phục bạn, Strong Baby ạ :)

Định nói nhiều lời chúc nữa nhưng thôi mình giữ trong lòng :), hãy luôn vui vẻ, hạnh phúc, thẳng thắn, đáng yêu như từ trước đến nay vẫn thế, và hãy mau mau cùng 4 thằng anh comeback nhé :xxxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách