Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: binidiamond26
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Happy birthday to Lưu Diệc Phi (25/08/1987 - 25/08/2014)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 25-8-2014 13:02:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Chúc mừng sinh nhật Fei iu vấu

Mãi đến giờ mới lên com được, có lẽ Tây Tây là một trong những thần tượng cổ trang đầu tiên của mình khi mới ngấp nghé xem phim. Thú thật dù bây giờ đã kinh qua vô số phim Hàn phim Nhật phim loạn thất bát tao nhưng cứ có kiếm hiệp là vẫn mê như điếu đổ ngày nào. Tiếc là bây giờ Tây Tây không đóng phim truyền hình nữa và hiện tại phim kiếm hiệp cũng khá là đi theo hướng màu mè hóa làm mình không thích

Chúc Tây Tây sinh nhật vui vẻ, đẹp sẵn rồi nên khỏi chúc ss đẹp nữa, hy vọng ss sẽ càng ngày càng chứng minh được thực lực của mình cũng sánh ngang với vẻ đẹp thần tiên mê muội biết bao trái tim của ss. Tây Tây iu dâu, lần nữa sinh nhật vui vẻ, sớm có ý trung nhân đi cho tụi em hóng

@Bini: Nàng yêu thông cảm, mãi h ta mới ngoi lên đc, banner tặng Fei đây, tài hèn sức mọn ~

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
binidiamond26 + 5 Cảm ơn nàng :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 25-8-2014 19:24:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Chúc Phi Phi nhà ta sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc nhá
mong những tác phẩm của phi luôn thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 25-8-2014 20:02:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Chết thật, suýt quên mất ngày sinh nhật của một Viên pha lê nào đó rồi
Ha ha, bày vẽ vậy thôi chứ thật ra là nhớ như in, hôm qua còn mò qua nhà bạn nào đó chơi game nhận quà ấy chứ
Vẫn là một câu chúc, nhưng sẽ theo cách riêng của mình
Happy,Birthday to Crystal Liu !!!!
Thổi nến chúc mừng sinh nhật Lưu Tây Mỹ Tử, đến tận ngày hôm qua, thân là Phi Vũ mà mới biết Phi có cái tên đẹp như này.
Chúc Phi Phi một sinh nhật vuivẻ, bên mẹ, bên bạn bè, bên người thân, bên đại gia đình Phi Vũ
Chúc Phi luôn hạnh phúc, sinh đẹp, may mắn, mạnh khỏe, thành công. Trở thành một Viên pha lê cao quý, xinh đẹp nhất Trung Hoa.
Vẫn mãi yêu Phi, vẫn mãi là Phi Vũ
I love you, Fei Fei forever ever!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 26-8-2014 00:37:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Chúc Phi Phi sinh nhật vui vẻ, đạt được mơ ước, cuối năm ra 3 phim mới đại thành công, cố gắng đạt giải Kim nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 26-8-2014 13:37:34 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Phi, rất xin lỗi nhà Phi vì hôm qua mạng trục trặc nên em chưa up lên youtube được ạ, nhà Bee gửi tặng nhà Phi món quà nhỏ như một lời chúc sinh nhật vui vẻ tới Phi Phi ạ

Bình luận

vâng ạ, thế thì còn gì bằng ạ :P  Đăng lúc 26-8-2014 07:40 PM
ờ. a sn 92. khi nào rãnh a sang nhà mi mi chơi nhé :D  Đăng lúc 26-8-2014 06:43 PM
em sinh năm 2000 ạ  Đăng lúc 26-8-2014 06:35 PM
bên đó sn bao nhiu mà xưng em vậy nè :3  Đăng lúc 26-8-2014 06:27 PM
hi hi, em thấy quan hệ giữa Mịch với Phi cũng tốt lắm, lần nào có vụ gì hai chị cũng vào chúc mừng nhau <3  Đăng lúc 26-8-2014 06:02 PM

Rate

binidiamond26 + 5 hay quá, tks em nhìu ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 26-8-2014 18:28:37 | Chỉ xem của tác giả
Có một số ảnh đã được des từ lâu bên hội nhóm zing mà em tham gia hồi trước ( không phải em des đâu ạ ) , muốn trưng cho mọi người xem ạ

Rate

binidiamond26 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách