Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: binidiamond26
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Happy birthday to Lưu Diệc Phi (25/08/1987 - 25/08/2014)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-8-2014 20:10:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

bản thân mình cũng không xem nhiều phim của ss phi nhưng vẫn luôn luôn thích nét đẹp của ss ấy. một chút gì đó cao ngạo nhưng cũng rất quyến rũ. chúc ss sinh nhật vui và mong ss luôn giữ mãi hình ảnh đẹp trong mắt fan hâm mộ. hy vọng sự nghiệp của ss sẽ như ss mong muốn, chúc các dự án phim ảnh của ss sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-8-2014 20:54:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình rất thích các phim của ss Phi đóng, mê nhất là hình ảnh Cô Côvà Thần tiên tỉ tỉ trong sáng đó, xem mãi mà ko chán. Chúc chị sinh nhật vui vẻ, khỏe mạnh, mãi xinh đẹp, sớm ra đời các tác phẩm mới để em và mọi người thưởng thức. Chị mãi là Thần tiên tỉ tỉ trong lòng em ss Phi ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-8-2014 21:04:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Chúc mừng sinh nhật Thần tiên tỷ tỷ...

Vẻ đẹp trong sáng, thánh thiện và không tỳ vết...

Chúc bạn vui vẻ, khỏe mạnh và thành công trong tác phẩm mới nhất...

Bình luận

hôm nay mới sinh nhật mà cậu chúc hôm qua rồi à, ka ka  Đăng lúc 25-8-2014 04:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-8-2014 21:12:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình thì rất thích xem kiếm hiệp.. nên c Diệp Phi là một trong những người mình rất thích.
Vì vậy không thể trong ngày quan trọng như thế này lại thiếu e được.
Chúc Lưu Diệp Phi sinh nhật vui vẻ, chúc c lúc nào cũng xinh tươi, xinh đẹp, trẻ trung...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-8-2014 21:18:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Happy Birthday!

Des by .Me.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
binidiamond26 + 5 Thanks ss nhìu :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-8-2014 23:59:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Vãi cả Diệp Phi
Btw, chúc mừng sinh nhật em Phi
5-9 chiếu Tứ đại danh bổ 3 bên mình, sẽ sắp xếp đi coi ủng hộ, hy vọng mấy phim kia cũng có chiếu, hễ có phim nào đi coi phim đó
Thêm cái clip cho vui

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 25-8-2014 02:05:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Chúc mừng Tây Tây đáng yêu nhất sinh nhật 27 tuổi lúc nào cũng thật hạnh phúc!!!! ~~♡

Một ngày sinh nhật nữa lại tới,đánh dấu cho 1 sự trưởng thành mới.Như vậy yêu mến chị đã 8 năm rồi,cứ từng năm từng năm trôi qua,mỗi 1 phút đều trưởng thành cùng chị cũng đều khiến tình yêu mến dành cho chị mỗi lúc mỗi lúc càng nhiều hơn!
Quý chị ở chính con người chị!

Em thích nụ cười của chị nhất! Rất đáng yêu và ấm áp ^-^ Thích chị vòng tay ôm các fans vào lòng! Thích giọng nói dịu nhẹ của chị! Thích tính cách mạnh mẽ thẳng thắn của chị! Thích tâm hồn thanh thuần của chị !  Thích cái tính cách hài hước bất ngờ k đỡ nổi của chị! .......yêu mến tất cả tất cả! ~~ ♡ Trên đời này ngôi sao em iu nhất,chỉ có Lưu Diệc Phi

Dành cho chị những lời chúc phúc may mắn nhất! Mong rằng chị sẽ mãi luôn mạnh khoẻ,luôn toả sáng trong sự nghiệp,xinh đẹp và sớm tìm được ý trung nhân! ^-^

Chúc Tứ Đại 3 đại bán! Chúc chị quay phim "Tình Yêu Thứ 3" thuận lợi! Outcast oanh tạc phòng vé trong và ngoài nước,đưa tên tuổi chị tiến xa ra thế giới ! Chúc chị Lộ Thủy Hồng Nhan có thể chứng minh bản thân trong dòng phim hiện đại,biến hóa bản thân động lòng người!

"Chỉ cần cho tôi thời gian,tôi tin tưởng bản thân nhất định sẽ  trở thành 1 diễn viên giỏi" - Lưu Diệc Phi

Luôn ủng hộ,tin tưởng và yêu chị! Hãy cố gắng hoàn thành trọn vẹn ước mơ của bản thân!

Sinh nhật vui vẻ! Diệc Phi cố lên! ^0^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 25-8-2014 03:19:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Happy birthday Diệc Phi.
thật sự rất thích vai diển Tiểu Long Nữ của Phi.
Mong Phi luôn thành công và luôn xinh đẹp ,và đóng thêm nhiều phim  hay hơn nữa ,

mong được quen biết mọi người trong nhà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 25-8-2014 11:54:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Sinh nhật tuổi 27 nhiều niềm vui và nhiều hạnh phúc nhé^^
Chúc ss luôn luôn khỏe mạnh vui vẻ và thành công trong cuộc sống! Mãi mãi là 1 thần tiên tỷ tỷ của nhân gian nhé!
Cô cô của tôi :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 25-8-2014 12:54:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

chúc mừng sinh nhật Thần tiên tỷ tỷ ^^
chúc chị luôn luôn vui vẻ, thoải mái, hạnh phúc ngày càng ngày càng thành công, thanh xuân trường tồn
năm nay tỷ ra 3 phim, em nhất định sẽ xem hết , chúc bộ phim của tỷ tham gia sẽ đại thắng phòng vé
cuối năm rinh giải, hoàn thành ước nguyện
Tiểu Long Nữ duy nhất trong lòng em

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách