Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3480|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Happy birthday to Lưu Diệc Phi (25/08/1987 - 25/08/2014)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Des by Nguyên_Vy

Made by Bee's House

Des by Me

Chúc Phi nhà chúng ta mãi luôn xinh đẹp, vui vẻ, thành công và đạt được những gì mà mình mong muốn.
Mau chóng kiếm được người yêu như ý nữa  

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +32 Thu lại Lý do
tina1221 + 5 Bài viết hữu ích
bjmbjmxjnh + 5 Chúc mừng sinh nhật Phi Phi~
yotomo + 2 HPBD
tramvip.pro + 5 HPBD Fei Fei!
JolFany + 5 :x
.Me. + 5 ♥ ♥ ♥ HPBD ♥ ♥ ♥
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 24-8-2014 14:54:51 | Chỉ xem của tác giả
Bạn bè, đồng nghiệp chúc mừng sinh nhật Phi

@Trần Gia Thượng Gordon: Phi, sinh nhật vui vẻ.

@Phim Tứ đại danh bổ: #822 Tứ đại danh bổ đại kết cục# còn nhớ năm ấy em tham gia đoàn phim Tứ đại danh bổ, em đã tạo ấn tượng trong mắt chúng tôi, trong 4 năm qua, quãng đường phát triển, quãng đường lột xác. Cảm ơn em đã mang đến một Vô Tình khiến chúng tôi cảm động và bất ngờ. Sinh nhật vui vẻ @Lưu Diệc Phi

@Vương Trường Điền: “Nơi đó có giai nhân, nơi này có thần tiên thanh khiết…” Sinh nhật vui vẻ @Lưu Diệc Phi

@Phi: Love u all!

@Đường Yên

Tiểu mỹ nhân, công chúa Tây Tây @Lưu Diệc Phi sinh nhật vui vẻ
Chúc cậu cái gì cũng tốt, mọi thứ đều tốt, mãi mãi hạnh phúc và mạnh khỏe! Luôn luôn xinh đẹp và vui vẻ Moaaa…moaaa

@Phi: Vẫn còn nhớ lúc bị viêm tuyến lệ, cậu đã cho mình thuốc nhỏ mắt, cảm ơn Minh Chân và Lộ Lộ đã đưa chúng ta trở thành bạn tốt, mình rất cảm động

@Đường Yên: Đó là duyên phận của những hậu nhân nữ oa

@Dương Mịch: Công chúa Tây Tây xinh đẹp @Lưu Diệc Phi sinh nhật vui vẻ, mong cậu luôn ôn nhu, xinh đẹp mãi mãi và thật khỏe mạnh, hạnh phúc, vui vẻ.

@Phi: Cảm ơn Mịch Mịch thân yêu

@An Chí Kiệt Andy On: Nữ thần, sinh nhật vui vẻ!

@Phi: Cảm ơn Andy

@Tô Gia Hàng: Chúc tỷ tỷ thân yêu của em @Lưu Diệc Phi sinh nhật vui vẻ , mãi mãi vui vẻ và xinh đẹp.

@Phi: Cảm ơn đệ đệ

@weibo
V-trans: binidiamond26

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
.Me. + 5 ♥ ♥ ♥

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 24-8-2014 14:56:57 | Chỉ xem của tác giả
@Cát Khắc Tuyển Dật: Công chúa Bạch Tuyết của mình, Tây Tây @Lưu Diệc Phi sinh nhật vui vẻ , mong những điều tốt đẹp sẽ luôn đến với cậu (nếu phải làm vệ sĩ, mình cũng chấp nhận)

@Thành Thái Thần Tựa như vô tình, nhưng lại có tình. Bộ thần cùng 100+ doanh thu phòng vé cùng chúc @ Lưu Diệc Phi Diệc Phi muội muội sinh nhật vui vẻ #Lưu Diệc Phi 825 sinh nhật vui vẻ#

@Phi: Cảm ơn bộ thần đại nhân

@ Phim điện ảnh “Cuộc chạy trốn tuyệt mệnh”

#Liên công chúa 825 sinh nhật vui vẻ# năm trước cô ấy bắt đầu hành trình chạy trốn, trên đường trốn chạy đã trải qua chín chín tám mươi mốt kiếp nạn, treo qua thâm sơn, chịu đói, phóng ngựa, cô ấy là công chúa Liên chịu nhiều khổ ải, đây có thể là bộ phim cực khổ nhất của cô ấy, lúc quay phim cũng rất vui vẻ, nghịch ngợm, cho dù gặp nạn, cô ấy vẫn luôn xinh đẹp @Lưu Diệc Phi sinh nhật vui vẻ @An Chí Kiệt Andy On @Tô Gia Hàng @Hayden Christensen

@WETHERM

#Lưu Diệc Phi 825 sinh nhật vui vẻ# các bạn fan Phi ~ món quà bí mật tặng Tây Tây đến rồi đây! Tình cảm chân thành của các bạn đã thắp sáng lên nhiều màu sắc rực rỡ cho bánh sinh nhật! Hãy bày tỏ hết tình yêu và sự ủng hộ dành cho Tây Tây nào! Lời chúc của các bạn cũng sẽ khiến Tây Tây càng thêm hạnh phúc @Lưu Diệc Phi sinh nhật vui vẻ! Wetherm sẽ công bố danh sách 8 bạn có lời chúc đặc biệt nhất! Wetherm cũng sẽ cho bạn sự ngạc nhiên!

@weibo

Bình luận

HPBD  Đăng lúc 24-8-2014 07:11 PM

Rate

.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 24-8-2014 14:58:22 | Chỉ xem của tác giả
@Hàng Duyệt

Đáng yêu chưa ~@Lưu Diệc Phi sinh nhật vui vẻ! Cố lên nào!

@Kênh giải trí sina

“Tứ đại danh bổ đại kết cục” ba ngày phá 100 triệu, khán giả lưu luyến, do @Trần Gia Thượng đạo diễn, dàn diễn viên @Đặng Siêu @Lưu Diệc Phi, #Tứ đại danh bổ đại kết cục# ngày 22 công chiếu. Sau khi kết thúc series, tất cả bí ẩn đã được hé lộ, “Tình yêu người sói” của Đặng và Lưu cũng đã có đáp án. Doanh thu phim ba ngày phá 100 triệu NDT, liên tiếp 3 ngày trở thành quán quân phòng vé, chúc @Lưu Diệc Phi hôm nay sinh nhật vui vẻ.

@Đỗ Vũ Thần Bella:

Món quà 2 ngày trước đã tặng cho ai? Bây giờ nói mọi người biết! Hai năm không gặp chúng ta có thật nhiều chuyện để nói Có thể mừng sinh nhật với cậu thật là vui! Hai ngày nay bị bệnh, cậu cũng luôn quan tâm đến mình, còn mua thuốc cho mình Thật cảm động! Nhớ kĩ những điều chúng ta đã nói! Cậu hiểu mà @Lưu Diệc Phi Mãi mãi là bạn tốt của nhau nhé!

@Song Seung Hun: Happy birthday CC

@@Lâm Bằng Peng:

Tiểu bạch thỏ thân yêu của mình CC sinh nhật vui vẻ Nhớ cậu quá, mau mau về đây họp mặt @Lưu Diệc Phi.

@weibo

Rate

.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-8-2014 15:36:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hihihi chúc ss Fie sinh nhật zui zẻ nha^^
Sinh nhật tuổi 27 nhiều niềm vui và nhiều hạnh phúc nhé^^
Chúc ss luôn luôn khỏe mạnh vui vẻ và thành công trong cuộc sống! Mãi mãi là 1 thần tiên tỷ tỷ của nhân gian nhé!
Chúc cho các bộ phim của ss sẽ thành công và bộ "Lộ thủy hồng nhan" với Zai nhà em sẽ đại thàng công, công phá các phòng vé trong dịp đông này!

P/S thật sự ss xinh quá, 10 năm nay rùi mà ko có thay đổi gì hết, chỉ thấy ngày càng xinh thui hihi mau sớm có bạn Zai nữa ss nhá^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-8-2014 16:04:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Nói sao đây nhỉ. Lâu lắm rồi mới vào kites, cũng tại dạo này wá xá bận
Ngày mai sn Phi Phi rồi, nhân đây Phi bước sang tuổi mới sự nghiệp thăng tiến, rước một con mèo nào đó về chung ổ đê( có một con cũng đang cô đơn đó)
chúc nhà Phi ngày càng phát tiển, ngày càng "sung túc" nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-8-2014 16:41:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Happy birthday 27th to Phi

Hope your dream will come true
We always love you
We always beside you
We always cheer for you

HAPPY BIRTHDAY MY LOVE <3 <3 <3
25/8/1987 - 25/8/2014
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-8-2014 19:07:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

HPBD
Hy vọng sớm có fanmade...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-8-2014 19:24:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

chúc mừng sn phi, hnay bận quá nên k nhớ mai sn nữa
thôi thì chờ phim của phi, rồi góp chút sức mọn coi như quà tặng phi chăng
mong ước nhỏ nhoi là có ngày phi tới Hn để có thể gặp gỡ
phi luôn xinh đẹp rồi chúc phi càng ngày càng xinh, xinh mãi tuổi 20 nhé
chúc sự nghiệp của phi không cần quá nổi bật nhưng có nhiều nhiều phim để đống fan ngồi ngóng, rồi số vé ở các rạp nữa
hpbd to phi

Bình luận

=))  Đăng lúc 25-8-2014 12:59 PM
ôi cái quần, thiệt là kích thích ^^  Đăng lúc 25-8-2014 12:49 PM
=)) hơ quên thôi để sửa  Đăng lúc 24-8-2014 09:01 PM
Mai mới sn mà  Đăng lúc 24-8-2014 08:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-8-2014 19:53:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ngày 25 này, lại k phải là ngày đặc biệt, theo 1 cách nào đó thì bản thân cố nghĩ vậy. Nhưng cũng thật là khó, đã từng một thời mình thích ai đó theo kiểu xem như người thân trong nhà. Như luôn đâu đó xem Ca ca của mình vậy. Nhưng với Phi tỉ, có điều gì đó xa vời, vì sau bao năm tháng, tìm hiểu tỉ tỉ nhiều hơn, vẫn muốn gọi cái tên Thần Tiên tỉ tỉ của mình. Ừ, có thể nhiều người sẽ bảo đồ thần tượng hóa này nọ, nhưng mà mình lại thích gọi tỉ như thế. Sau này biết nhiều thêm, càng ngày mình lại thích tỉ một chút, tỉ như tính cách rất chi là thật, thẳng thắn, hỏi gì đáp đúng vấn đề, không dài dòng. Ai bảo Phi nhàn nhạt, mình lại thấy, Phi rất nhiều màu sắc. Ngoại hình có thể mọi người bảo lạnh lùng, kiêu sa. Nhưng có ai thấy một người nổi tiếng là đẹp, lại k sợ đánh mất vẻ ngoài, Thần Tiên tỉ tỉ của mình là cười vô tư lự nhất, lúc ấy, lại thấy gần gũi đến lạ.  
Lưu Diệc Phi đối với mình là thần tượng vừa lạ, vừa quen, vừa xa cách, lại vừa chân thật.
Thôi dông dài thì cũng là 1 ngày đẹp trời, ráng phủ nhận ngày 25 k có gì nhưng thật ra là ngày đặc biệt đấy.
Chúc mừng sinh nhật!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
binidiamond26 + 5 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách