Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6691|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Seok Kyu, Seo Hyun Jin, Yoo Yeon Seok xác nhận tham gia "Romantic Doctor"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

3 diễn viên Han Seok Kyu, Seo Hyun Jin và Yoo Yeon Seok đã lên tiếng xác nhận phim mới của SBS "Romantic Doctor".

Vào 19/9, SBS cho biết Han Seok Kyu, Seo Hyun Jin và Yoo Yeon Seok sẽ đóng chính trong "Romantic Doctor". 3 diễn viên này đã cùng tham gia buổi đọc kịch bản đầu tiên tổ chức vào 13/9.

Trong bộ phim, Han Seok Kyu sẽ vào vai Thầy Kim, một bác sĩ phẫu thuật tài năng với bàn tay thần thánh.

Seo Hyun Jin vào vai Yoon Seo Jung một bác sĩ phẫu thuật có đam mê. Trong khi đó, Yoo Yeon Seok vào vai bác sĩ phẫu thuật Kang Dong Joo.

Ngoài ra, Im Won Hee, Jin Kyung, Kim Min Jae sẽ đóng vai phụ trong bộ phim.

"Romantic Doctor" sẽ lên sóng vào tháng 11 sau khi bộ phim "Moon Lovers: Scarlet Heart Ryeo" kết thúc.

Cre: asianwiki
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-9-2016 15:12:44 | Chỉ xem của tác giả
Bóc tem
Chờ mãi cuối cùng cũng có tin confirm của cả dàn diễn viên ùi.
Mong ngóng màn tái xuất phim đài lớn của chế Jin sau OHY.
Bây giờ ngồi hóng ảnh đọc kịch bản, poster rồi trailer dần thôi
Thanks chủ thớt đã update tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-9-2016 15:25:23 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim bác sĩ nữa. Hai người này mình đều biết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-9-2016 15:53:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đặt gạch phim này lâu nay. Nay có tin xác nhận rồi. Lại thêm sẽ phát sau Moon Lover nữa thì cứ thế xem luôn. Dàn diễn viên có năng lực này, đề tài bác sĩ này nhiêu đây có thể làm ăn bên Hàn rồi. Cám ơn bạn trans nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-9-2016 15:56:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cái dàn diễn viên này ko được hợp gu mình lắm, nhìn mặt khô khan quá thì cảm xúc mình dễ tuột khi xem phim. HSG trong phim hài Paparotti diễn chung Lee Je Hoon thì hợp, nhưng phim đó kể chuyện duyên nên mới ok, phim này ko biết ko khí thế nào, nhưng chú này phải nói là diễn hay. Hai người kia thì lọt ngoài gu ưa thích của mình là chắc chắn, diễn ko xẹt điện với mình. Nói chung là chờ xem teaser có hấp dẫn ko thì mới xem. @khanhkhungvui bồ thấy sao?

Bình luận

cho em chung cảm nhận với 2 chế. nhìn không hợp gu cho lắm :v  Đăng lúc 19-9-2016 08:34 PM
yoo yeon seok trong cindrella diễn hay còn cái vai trong warm and cozy phải nói là hết sức nhảm  Đăng lúc 19-9-2016 05:47 PM
mình ko thích seo hyun jin, cổ lúc nào cũng đêm nguyên mặt phấn trang điểm dày kín lên phim cả, nhìn rất mệt  Đăng lúc 19-9-2016 05:47 PM
Đúng cảm nhận của tôi luôn  Đăng lúc 19-9-2016 05:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-9-2016 15:58:51 | Chỉ xem của tác giả
Lại một bộ phim nữa về đề tài ngành Y, phẫu thuật, niềm đam mê và sở thích của mình. Nhưng nhìn dàn diễn viên chưa thấy hấp dẫn lắm, hy vọng ra teaser để còn hóng xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-9-2016 17:06:36 | Chỉ xem của tác giả
Chiến thuật của SBS năm nay có vẻ lạ quá. Lên sóng gần như liên tục 2 phim cùng chủ đề y khoa.
Có vẻ đây là chủ đề không bao giờ hết hot đối với 3 đài lớn. Năm nào mỗi đài cũng phải có ít nhất 1 phim về các bác sỹ.
Anyway, hóng Seo Hyun Jin trở lại với đài lớn. Rất tin mắt chọn kịch bản của chị này. Hi vọng phim này cũng có kịch bản xuất sắc như người tiền nhiệm. Còn diễn xuất của dàn cast thì khỏi lo luôn. Toàn những người có thực lực.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-9-2016 17:10:50 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên gạo cội nhưng nổi tiếng hơi muộn. Nhưng cũng ko phải là quá muộn.
Chúc Seo Hyun Jin sớm đoạt được award lớn trong năm nay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-9-2016 17:27:41 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung của phim thì mình đọc cảm thấy hơi khó hiểu 1 chút, chắc có lẽ phải đợi ra teaser thì có thể hiểu hơn mấy phần
Về dàn diễn viên thì chú Han Seok Kyu chắc không ai lại không biết chú quá nổi tiếng qua phim Cội Rễ rồi và movie Thợ may hoàng gia nữa, nhưng vai chú diễn đa số nội tâm của nhân vật hơi khó hiểu và có chút gì đó khó đoán nhưng mình lại thấy hay vì khó có ai diễn đươc như vậy
Kế là chị Seo Hyun Jin thì đang nổi cồn cào qua bộ phim Oh Hae Young vừa qua, theo mình phim đó hay rồi còn chị diễn đạt hay xuất thần thì mình không chắc lắm là nhân vật đó quá hợp với tính cách ngoài đời của chị hay sao, nên bộ phim lần này phải xem thử ^_^
Cuối cùng là Yoo Yeon Seok phải nói là anh này không hề đẹp tí nào cả chỉ có duyên thôi à, nhưng chả hiểu sao mỗi lân anh đóng nhân vật nào là mình mê chết mệt anh luôn, hết phim phải mấy tháng mới dứt ra được nhân vật của anh, không biết vai của anh lần này thế nào nữa
Bây giờ là chỉ ngồi đợi và hóng đến lúc phim ra thôi, dàn cast đối với mình là hoàn toàn ổn rồi hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-9-2016 17:31:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim toàn diễn viên mình thích chuẩn bị có phim xem nữa rồi. Cam ơn bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách