Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: hoahonghac9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hàn Quốc trong tôi là…

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 15-6-2013 10:00:53 | Chỉ xem của tác giả
yasaka gửi lúc 15-6-2013 09:54
Mình không hiểu lắm cả nhà ơi, làm ý như cái clip này là được à, cũng phải bố c ...

Đây chỉ là một ví dụ thôi bạn à, còn lại là tự minh sáng chế ra một clip với những nội dung như thế và độc đáo hay hơn, thế thì mới đoạt được giải chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 16-6-2013 20:47:16 | Chỉ xem của tác giả
Nhưng mà nhất thiết đoạn lời giới thiệu phải sử dụng tiếng anh à, liệu mình chuyển thể sang tiếng việt được không? Hoặc là thay đổi hình ảnh giữ nguyên những lời thoại như mẫu? có được k nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 17-6-2013 10:50:11 | Chỉ xem của tác giả
chú yếu là hình ảnh bạn à, còn lại phần giới thiệu giống clip đó cũng được , cái quan trọng nhất là mình lấy những tư liệu hình ảnh liên quan đến icon chủ đề của mình, còn nếu muốn độc đáo có thể sử dụng noiij dung khác, vì cuộc thi của bên tổng cục du lịch Hàn Quốc nên phải sử dụng bằng tiếng anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-6-2013 09:10:06 | Chỉ xem của tác giả
Ới chời, vào page của nó xem cái clip mà uốn lưỡi mãi ko được, có bạn gửi bài dự thi với gangnam cười vỡ bụng với anh bạn này :((
http://www.youtube.com/watch?v=dJVOoT-2hJo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 18-6-2013 10:44:36 | Chỉ xem của tác giả
Heee, bạn này làm cái này buồn cười quá, nhưng đơn điệu, chả theo một phong thái nào , may ra được BTC  khuyến khích cho cái giải hạng bét , haa {:180:}, cứ đợi bài của mình mà xem, đảm bảo cười ngất và thán phục
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách