Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1488|Trả lời: 14
Thu gọn cột thông tin

Hàn Quốc trong tôi là…

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-6-2013 10:24:49 | Xem tất |Chế độ đọc
Chào cả nhà, em vốn là một mem yêu thích phim Hàn, vì yêu thích phim Hàn nên em mê luôn cả đất nước Hàn Quốc xinh tươi. Vừa rồi em có chộp giật được thông tin về một cuộc thi khá hay mà giải thưởng vô cùng hấp dẫn nha, giải nhất là một Galaxy S4 đó.
Đọc thể lệ tham dự rất đơn giản chỉ cần quay một clip phát âm dúng Icon tiêu biểu của Hàn Quốc. Chi tiết các mem click link sau nha : http://www.visitkorea.org.vn/vi/ ... con-video-clip.html
Có gì cùng chia sẻ kinh nghiệm nhé {:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-6-2013 10:54:29 | Xem tất
Mê phim hàn chắc là lãng mạn lắm nhỉ, hiii, thế bác chủ thớt muốn anh em share kinh nghiệm gì nào, em thấy cái clip này làm cũng đơn giản mừ, chủ yếu tìm một cái máy quay xịn chút, biết cách cắt ghép video thì tuyệt với, giải nhất là cái chắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-6-2013 11:20:34 | Xem tất
Thế này phải tìm thằng bạn nào nhìn mặt như PYS làm clip mới hài, nhưng cái này làm cũng phức tạp phết vì ngoài việc phát âm còn ghép chủ đề nói về từ đó nữa, cũng toát mồ hôi đấy không dễ ăn đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-6-2013 14:57:00 | Xem tất
Thế thì giải đặc biệt mới được con Galaxy S4 chứ, kinh tế khó khăn dễ gì mà kiếm được con điện thoại hơn 10 củ {:173:}, nhưng đọc cũng thấy còn mấy giải nữa đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2013 08:29:19 | Xem tất
Đến khi nào mới hết hạn vậy? Xem phần giải thưởng nhiều giải hấp dẫn nhỉ, bét nhất cũng được 3 cặp vé xem phim :)) nhưng lại ở Lotte Cinema chứ k phải megastar :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 14-6-2013 10:28:48 | Xem tất
phuongcmy gửi lúc 13-6-2013 10:54
Mê phim hàn chắc là lãng mạn lắm nhỉ, hiii, thế bác chủ thớt muốn anh em share kinh ngh ...

Chủ yếu là muốn các bạn biết những mẹo làm clip thì share cho anh em cùng nhau giật giải mừ :), chương trình này cho phép tham gia theo nhóm được mà, mình nghĩ nên tham gia theo nhóm sẽ có nhiều ý tương hay hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 14-6-2013 10:32:26 | Xem tất
khanhhuyen88 gửi lúc 14-6-2013 08:29
Đến khi nào mới hết hạn vậy? Xem phần giải thưởng nhiều giải hấp dẫn nhỉ, bét nhất ...

Em đang nhăm nhe cái giải nhất, keee, chứ giải kia huy động bao nhiêu like mà được mỗi cặp vé xem phim thì cũng không bõ công :), giá mà được chuyển du lịch hàn xẻng nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2013 15:21:37 | Xem tất
Ui dời, chuyến du lịch hàn xẻng tốn nhiều tiền phết đấy, heee, rưng mà con Galaxy cũng sang rồi, không thì con tab 10inch cũng được, thế này kiếm anh bạn nào béo béo giống PSY quay video thì hãi vãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-6-2013 09:54:55 | Xem tất
Mình không hiểu lắm cả nhà ơi, làm ý như cái clip này là được à, cũng phải bố cục như này à

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=Ni8sPgjTFfw
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 15-6-2013 09:59:17 | Xem tất
mylove12 gửi lúc 14-6-2013 15:21
Ui dời, chuyến du lịch hàn xẻng tốn nhiều tiền phết đấy, heee, rưng mà con Galaxy cũng ...

Đúng thế, mình nghĩ để có được giải đặc biệt, clip không những đúng thể lệ mà còn dộc đáo và hay nữa, mình đang có một ý tưởng hay lắm cả nhà nhé, được cái mỗi người được gửi nhiều clip, như thế lại càng có nhiều cơ hội hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách