Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2640|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min với các kiểu tóc khác nhau trên Allure tháng 9

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nữ diễn viên Han Ji Min đã chụp các bức ảnh với các kiểu tóc khác nhau cho tạp chí Allure Hàn Quốc.

Han Ji Min đã cho thấy những hình ảnh diễn tả sức mạnh ấn tượng của tóc trên Allure. Cô đã hóa thân thành một diva Hollywood, một người đẹp châu Á điển hình và cả thành một cô gái quyến rũ phong cách tomboy.

Nữ diễn viên cho biết “Tôi cố gắng để không tạo giới hạn cho các nhân vật tôi hóa thân khi tôi làm người mẫu ảnh. Mỗi bức hình là một cơ hội thú vị để khám phá một mặt mới trong mình. Khi công việc kết thúc, tôi còn có thể sử dụng kinh nghiệm hóa thân này cho các nhân vật trong movie hoặc drama của tôi.”

Trong quá trình phỏng vấn, cô đã nói về movie “Tình đầu cuối cùng” (đây chưa phải tựa đề tiếng Anh chính thức) sắp tới của mình, sẽ sớm được bắt đầu quay: “Kịch bản bộ phim rất ấm áp. Đây là thể loại phim điện ảnh mà mọi người đều yêu thích, và tôi đã luôn muốn làm việc với các tiền bối Yoon Yeo Jung, Park Geun Hyung và đạo diễn Kang Je Gyu. Bộ phim này rất ý nghĩa đối với tôi. Tôi đã không bắt đầu với nhiều phim điện ảnh như phim truyền hình ”

Cô nói thêm: “Càng đào sâu diễn xuất, bạn càng chạm trán với nhiều khó khăn. Và khao khát để cảm thấy tự tin hơn trước máy quay của tôi ngày càng lớn. Diễn xuất giống như chiến đấu với chính bản thân mình. Bạn sẽ không muốn kết thúc trong thất bại chỉ vì bạn quá yếu.”

Bạn có thể tìm thấy trọn vẹn bài phỏng vấn và các khung hình khác của Han Ji Min trong tạp chí Allure Hàn Quốc số tháng 9.

Credit: http://bntnews.co.uk/app/news.php?nid=12709

Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tmn + 5 Cảm ơn ss :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-8-2014 15:52:56 | Chỉ xem của tác giả
ss Min xinh tóa cơ

nhưng mà cái bức đầu tiên hình như chủ thớt muốn mọi người bị giật mình hay sao ế, phải đặt trong spoi

mà phải công nhận là nhìn cũng kinh thật, cái ảnh đó làm poster cho 1 bộ phim horor thì đẹp ác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-8-2014 17:11:19 | Chỉ xem của tác giả
  Tấm ảnh đầu tiên trông giống như poster trong một bộ phim kinh dị hơi có vẻ ma quái một tí. Hình như Han Ji Min cũng lâu lâu rồi chưa đóng phim truyền hình thì phải, có lẽ chưa tìm được dự án nào phù hợp. Còn phim điện ảnh thì liên tục đóng 2 phim luôn, vừa xong "Vận mệnh đế vương" cùng Hyun Bin và giờ là "Tình đầu cuối cùng". Không hiểu sao nhìn Han Ji Min và Han Hyo Joo thấy có nét gì đó giống nhau, phải chăng vì cả hai đều có nét đẹp trong sáng và hồn nhiên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-8-2014 18:12:15 | Chỉ xem của tác giả
THích Han Ji Min từ hồi phim "Lee San triều đại Joseon" trên HTV3
Lúc sau xem Running Man thì thấy chị này đi show cũng hay nữa hehe
Giờ thì yêu rồi ,chị xinh quá đi , Saranghaeyo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-8-2014 18:41:28 | Chỉ xem của tác giả
Ui, ss của em, xinh đẹp quá à, vừa cá tính vừa mới lạ , cơ mà có mỗi 3 pic nè, nhiều nhiều hơn ngắm cho đã, thỉnh thoảng mới có news của ss mừ.
SS cũng ít đóng phim truyền hình nên em mong ss sớm comeback drama lắm à.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-8-2014 18:44:54 | Chỉ xem của tác giả
Chị Ji Min tóc ngắn hay tóc dài đều xinh nhưng tấm đầu tiên có hơi giống trong phim kinh dị.
Năm nay không thấy chị đóng drama mà toàn movie nhỉ.
Chúc movie mới của chị thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-8-2014 19:14:55 | Chỉ xem của tác giả
bộ ảnh ấn tượng , sao thấy tình hình Min nhận drama với chú Uhm mong manh thế ,
thấy nàng ko còn mặn mà với drama nữa rồi ,
movie" tình đầu tình cuối" bây giờ mới chuẩn bị quay thì giữa năm sau mới ra rạp xem được .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-8-2014 20:23:46 | Chỉ xem của tác giả
Min đã quay lại, lợi hại hơn xưa hihi
Min trong sáng ,Min thiên thần jờ chuyển wa làm Min devil sao ???
Cơ mà nhìn pic 1 mún chị đóng phim ma wá, con ma xinh đẹp hehe
Min ơi đóng movie rùi đóng drama lun nhá, mún Min đóng fim với Won Bin hay Lee Jun Ki gê lun á hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-8-2014 21:01:48 | Chỉ xem của tác giả
Chị đẹp quá ~~

Thích cái pic c để tóc ngắn lòa xòa kia thế

Vừa sẹc xy lại vừa quyến rũ ~~

Còn mấy kiểu tóc đen dài đen trắng thì lại mang 1 chút j đó bí ẩn ~ mà cuốn hút nữa chứ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-8-2014 21:15:41 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu mới thấy news của Min xinh đẹp, bộ ảnh ấn tượng ghê, cá tính, quyến rũ, ma quái. ^__^

Đầu quân sang BH xong là chị Min cứ movie mà thẳng tiến thôi, "Tình đầu tình cuối" nữa là 3 phim liên tiếp luôn rồi. Dù cũng mong chị come back với drama để có cái mà ngắm nhiều nhiều một chút, nhưng phải nói movie mới là nơi khám phá ra nhiều nét quyến rũ của chị.

Thanks bạn dịch news!!! ^__^
Nhưng mà ảnh ít quá, có 3 tấm, ngắm không đã~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách