Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5087|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min và Jung Woo Sung đến Nhật quảng bá cho Padam padam

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
    Sự kiện quảng bá cho bộ phim "Padam Padam – nhịp đập trái tim của anh ấy và cô ấy" đã được tổ chức ở Mielparque Tokyo vào ngày 27 tháng 1 với sự tham gia của Jung Woo Sung và Han Ji Min. Cả hai đã có thời gian giao lưu với fan.

Trong buổi họp báo được tổ chức trước sự kiện, khi được hỏi về cảnh yêu thích, hai người trả lời là cảnh "tỏ tình ở hồ" và nói rằng "Chúng tôi đã quay phim vất vả trong hai ngày dưới thời tiết giá lạnh, nhưng chúng tôi mãn nguyện vì đã có một cảnh quay đẹp"...

Padam Padam là tác phẩm của biên kịch No Hee Kyung, người được biết đến với tác phẩm The world they live in. Phát biểu về điểm cuốn hút của tác phẩm, JWS đã nói rằng "Tác phẩm đã xây dựng mối quan hệ, một tình yêu gần gũi, không có khoảng cách với đối phương. Hiểu rõ bản chất và lột tả tốt mối quan hệ giữa con người với con người. Còn Han Ji Min phát biểu cảm tưởng rằng "Các nhân vật xuất hiện trong tác phẩm được miêu tả một cách sống động. Sức hút của tác phẩm là xây dựng được những nhân vật có cá tính và có lời thoại chân thực".

Bộ phim lấy đề tài về "kỳ tích", khi được hỏi về "khoảnh khắc kỳ tích", Jung Woo Sung cười nói "Bây giờ, là lúc này", sau đó anh diễn tả thêm "Kỳ tích có thật trong cuộc sống là điều mà bộ phim truyền đạt. Kỳ tích không phải là một ngày đặc biệt, nó ở trong từng ngày, ngày hôm nay, lúc này đây là kỳ tích". Còn Han Ji Min đã giải thích rất đẹp rằng "Thông qua bộ phim này, bằng việc gặp gỡ Gang Chil, việc thấy được rằng trong những điều nhỏ bé cũng ẩn chứa kỳ tích, cảm giác hạnh phúc, sung sướng ngay cả trước những điều nhỏ bé, đó chẳng phải chính là kỳ tích đó sao. Việc yêu một ai đó cũng là kỳ tích, và bình thuờng khi đứng trước những phong cảnh thiên nhiên tươi đẹp, ta cũng cảm thấy được kỳ tích".

Cuối cùng, hai diễn viên gửi lời nhắn tới khán giả, Jung Woo Sung nói “Bộ phim này miêu tả sự kết nối vô hình giữa các tâm hồn trong mối quan hệ của con người. Rất mong các bạn thưởng thức bộ phim không chỉ bằng mắt mà còn bằng cả tâm hồn”. Han Ji Min nói “Đây là một bộ phim về câu chuyện tình yêu trong sáng thuần khiết, về tình yêu gia định và có chứa cả yếu tố giả tưởng. Chúng tôi mong muốn rằng các bạn sẽ thấy padam padam (hồi hộp) khi cảm nhận được những hạnh phúc và kỳ tích trong cuộc sống thường ngày, như những gì các bạn cảm thấy qua bộ phim này”.

Trong sự kiện quảng bá sau họp báo, hai diễn viên đã kể về những câu chuyện khi quay phim, và giao lưu với khán giả như trả lời các câu hỏi từ fan, chơi các chò trơi với fan. Trong câu chuyện khi quay phim, về cảnh hai người bơi ở hồ, đây vừa là cảnh hai diễn viên thích vừa là cảnh được fan yêu thích nhất, hai diễn viên đã thổ lộ rằng “Cảnh ở hồ chúng tôi đã quay hai ngày, nhưng ngoài địa điểm ở hồ ra, chúng tôi còn quay cả ở trong bể bơi và trong cả bãi đỗ xe.”, làm cho fan thấy vui vẻ.

“Padam padam – Nhịp đập trái tim của anh ấy và cô ấy” hiện giờ đang được phát sóng trên kênh BS Asahi của đài TV Asahi, từ 3/2 bộ phim sẽ được phát sóng vào lúc 2:40am tối chủ nhật hang tuần trên kênh Tv Asahi (tập đầu được phát sóng vào lúc 2:55am). Ngoài ra, DVD-box 1, 2 cũng đang được bán và đánh giá tốt.

Nguồn: Chosun Online
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +12 Thu lại Lý do
hoainiem90 + 2 rate cuối của e có gì mai e bù thê.
tmn + 5 Ủng hộ 1 cái!
Chich_bong + 5 ghi nguồn tin và người dịch nhé

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-1-2013 22:50:14 | Chỉ xem của tác giả
h này ko ai giành sofa với ta nữa =]] thật là vui
ồi Padam sắp chiếu bên Nhật rồi
chúc bộ film của ss Min thành công bên đấy hú hú hú

Bình luận

vậy hả cưng :* để thi xog xem =]]  Đăng lúc 31-1-2013 03:18 PM
htv2 đó ss, tên phép màu tái sinh ;))  Đăng lúc 31-1-2013 02:33 PM
ủa đang chiếu bên VN ý hả? chiếu kênh nào thế ng` đẹp?  Đăng lúc 31-1-2013 08:37 AM
Phim ý nghĩa lắm, bạn xem đi  Đăng lúc 31-1-2013 06:52 AM
Padam cũng đang chiếu bê VN luôn đó bạn :)  Đăng lúc 31-1-2013 12:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-1-2013 23:06:03 | Chỉ xem của tác giả
Padam Padam được chiếu Nhật cũng trùng vào lúc phim đang được chiếu ở VN nhỉ
Nói về cái cảnh ở hồ thì nó ảo rồi, có cái hồ nào có nhiều cá đẹp vậy =))
Nhưng cảnh hẹn hò đúng là rất thú vị, cảnh quay đẹp
Một bộ phim hay và ý nghĩa với câu chuyện tình yêu, tình cảm gia đình xen lẫn với yếu tố giả tưởng
Chúc bộ phim thành công ở Nhật.
Chúc 2 dv sẽ có nhiều tác phẩm tuyệt vời khác,
cũng như bộ phim mới của bk Noh, Gió đông năm ấy sẽ để lại nhiều ấn tượng cho người xem như những tác phẩm trước của cô

Bình luận

Bạn ơi, cho mình hỏi, phim chiếu ở VN kênh nào, mấy h vậy? Mình từng thấy trên HTV9 mà me hoài ko dc :(  Đăng lúc 30-1-2013 11:41 PM
em thật là super quá, cái gì làm cũng tốt cả, đi ngủ sớm đi cho khỏe, còn vài cái tin nữa bao giờ rỗi ss dịch cho nhà mình đọc :*  Đăng lúc 30-1-2013 11:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-1-2013 23:28:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên phải cảm ơn em fan đã dịch tin này, dù đang bận rộn thi cử mà vẫn dành nhiều thời gian dịch tin cho mọi người {:161:}
Đúng là bộ phim này phải xem và cảm nhận bằng trái tim, chứ không nên chỉ xem bằng mắt. Lần đầu tiên mình xem, thấy nhân vật của anh Sung thật là nản, tù tội, thô lỗ, có quả đầu thì ngố thôi rồi, mình vừa xem vừa tua chỉ để ngắm Jimin, và nghĩ Jina yêu anh này làm gì cho phí đời. Rồi lần thứ 2 xem, và đã tự hứa không được tua, và thật sự sau khi xem bằng trái tim, thấu hiểu từng lời nói từng hành động nhân vật, thì mình đã hoàn toàn bị chinh phục bởi bộ phim, và yêu thích nhân vật của anh Sung không kém gì nhân vật của Jimin cả. {:129:} Nói chung bộ phim này là quá hay, Jimin thì quá đẹp. Đẹp nhất trong tất cả các bộ phim  Min đóng{:176:}

Bình luận

yep, e đồng ý với ss :D  Đăng lúc 31-1-2013 09:48 AM
xem Gió đông ngày ấy đi bạn, đẹp ko kém Padam đâu ^^  Đăng lúc 31-1-2013 09:03 AM
Sẽ cố gắng vì còn bộ KTHP siêu dài của Ruby chưa luyện xong :)  Đăng lúc 31-1-2013 08:54 AM
Đồng ý với bạn câu cuối, trong phim này ss Min đẹp long lanh luôn mà qua GM tớ ngỡ ngàng muốn xỉu :((  Đăng lúc 31-1-2013 08:32 AM
Ss còm hay quá, đọc comment của ss em chỉ muốn được xem phim luôn. Bộ phim hấp dẫn hơn nhờ vào còm của ss đấy, e đi ngủ mà vẫn phải vào lại :))  Đăng lúc 30-1-2013 11:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-1-2013 23:42:30 | Chỉ xem của tác giả

Nhờ bạn Fan mà những tin từ Nhật được cập nhật đầy đủ và thú vị thế này ! Cám ơn bạn nhiều nha !

Tuy chưa xem phim 1 cách cần thận nhưng qua phong cách làm phim của Biên kịch Noh và đạo diễn Kim thì đây ko phải là 1 bộ phim mà người ta có thích ngay lập tức ! BK noh luôn có những bộ phim rất đời nhưng đầy tính nhân văn và ko kém chất thơ ! Nên thật khó cảm nhận được phim nếu chỉ xem bằng mắt mà phải bằng trái tim như tựa của phim đó !

Bình luận

have nice day ss :)  Đăng lúc 31-1-2013 10:02 AM
have nice day ss :)  Đăng lúc 31-1-2013 10:01 AM
Con ong chăm chỉ của tui.  Đăng lúc 31-1-2013 09:04 AM
Bk Noh đang viết Gió đông ngày ấy đó, 13/2 này chiếu rùi ^^  Đăng lúc 31-1-2013 07:04 AM
Mình cũng cảm ơn bạn nha ^^  Đăng lúc 31-1-2013 06:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 31-1-2013 00:16:34 | Chỉ xem của tác giả
Thank ss nhiều lắm may là e còn page 1 hi hi .

Cám ơn ss đã dịch tin , Padam padam được chiếu trên cap nên chất lượng tốt nôi dung cũng hay nữa , hồi đó xem phim này chưa có biết ss ấy chỉ xem vì có KimBum , đến Rp thì mới biết và tìm hiểu ss nhận ra mình
đã xem phim ss đóng cũng nhiều có điều không để ý , nhân vật JiNa từ tạo hình cho đến tính cách đều toát lên vẻ lanh lợi cả, mấy con vật dễ thương ,mình rất thích cái kết cảnh tuyết rơi  ...

Padam rồi RP chuẩn bị chiếu trên kênh truyền hình quốc gia của Nhật mức độ nổi tiếng của ss cũng ngày càng được nhiều fan biết đến đặc biệt là fan nước ngoài mong cho RP cũng sẽ có buổi họp báo như vậy ở Nhật trước khi công chiếu.
p/s : stylist của ss rất đẹp nhìn phối màu bắt mắt lắm
Một lần nữa thanks ss Fan nhiều lắm.

Bình luận

Thôi em rate thế đủ quá rồi, thanks em nhé!  Đăng lúc 31-1-2013 06:53 AM
Hihi, lúc nào cũng thấy em cổ vũ ss nhiệt tình à :))  Đăng lúc 31-1-2013 06:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 31-1-2013 00:24:00 | Chỉ xem của tác giả
hồi xưa hỏng có xem padam padam nên cũng hỏng có bít gì nhìu về phim này
anh diễn viên chính nhìn quen thặt, công nhận là ss nhìn dễ thương quá
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

cám ơn bạn đã lần nữa :)  Đăng lúc 31-1-2013 09:58 PM
HTV2, phim phép màu tái sinh bạn nhé!  Đăng lúc 31-1-2013 09:56 PM
cám ơn bạn đã gợi ý nhé :)  Đăng lúc 31-1-2013 01:21 PM
Bộ phim này được đánh giá cao lắm, có thời gian bạn xem nhé, đang chiếu trên kênh VN đấy  Đăng lúc 31-1-2013 06:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 31-1-2013 07:07:55 | Chỉ xem của tác giả
Padam gây ấn tượng mạnh với mình bởi kịch bản tuyệt vời, dàn diễn viên tốt, lại thêm màu sắc của phim đẹp thơ mộng nữa chứ..

Phim hay ^^ tiếc là chiếu ở THC nên hơi thiệt thòi 1 chút

BK phim này thì quá nổi tiếng. Giờ đang viết That Winter, The Wind Blows/ Ngọn gió đông ngày ấy cũng sắp chiếu rồi. Phim đó cũng toàn sao như Padam. Nói chung, BK tốt sẽ có bộ phim tốt thôi ^^

Cảm ơn bạn dịch tin ^^

Bình luận

cảm ơn bạn đã giới thiệu thêm về bộ phim :)  Đăng lúc 31-1-2013 09:57 PM
hi hi Gió Đông e cũng đang hóng có Kyo nội dung cũng khá lạ so với phim Hàn :) have nice day ss :x  Đăng lúc 31-1-2013 09:59 AM
Mình cũng đang hóng Gió đông đây ! hihi  Đăng lúc 31-1-2013 09:26 AM
Thú vui tao nhã hằng ngày của em á ss :))  Đăng lúc 31-1-2013 09:15 AM
Em có thấy nick ss ở đó, em cũng ít com nhưng hay đọc còm trong nhà tám để xả xì trét :))  Đăng lúc 31-1-2013 09:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 31-1-2013 08:37:26 | Chỉ xem của tác giả
Hồi đó có coi được mấy tập Padam
Ấn tượng là ss Min đẹp quá, phải nói là đẹp long lanh luôn á
Nhân vật của ss cũng làm mình thích nữa
Mà do quá ngất với tạo hình của Bum nên chưa coi hết bộ này
Vô thớt phim thì thấy mọi người khen quá trời
Tết này về sẽ tìm coi lại
Sau GM ss được yêu thích hơn, nên hy vọng phim này được thơm lây mà thành công ở Nhật^^
Ps: Tính ra bạn Bum có duyên với bác biên kịch này ghê ^^

Bình luận

hai chị em Min với Bum cũng quý nhau lắm bạn à  Đăng lúc 31-1-2013 09:58 PM
hehhee... em giống ss, ss chăm đọc 888 ở đó để xả stress, nghe mấy bài của Vic với mod bên đó bàn về VNI mà cười đau cả bụng ^^  Đăng lúc 31-1-2013 09:12 AM
hehe... ss cũng chăm sang YAN lắm, chỉ ko com thôi ^^  Đăng lúc 31-1-2013 09:06 AM
Đt em cùi bắp ss ui, để em nhờ bạn em quay lại rồi post cho ss coi. Em đi với động Gà trong YAN, tại qua FanPage mấy bạn Idol xin mà không ai cho :((  Đăng lúc 31-1-2013 08:51 AM
bạn nói rồi đấy, tết này phải xem Padam đi nhé :))  Đăng lúc 31-1-2013 08:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 31-1-2013 10:04:06 | Chỉ xem của tác giả
Tối qua vừa mở ra coi, giờ bắt đầu vào giai đoạn ghiền phim này rùi. Nhưng mà lồng tiếng trên phim bên VN không thích lắm vì phim nào cũng giống phim nào, thích được nghe giọng thật của các anh chị hơn!
Đúng là xem phim kỹ mới cảm nhận được phim hay thế nào, rất ý nghĩa, đúng phong cách của nữ biên kịch No Hee Kyung (không biết gõ đúng không :D ) Thích ss Min, thích sự kết hợp của nam chính, nam thứ chính, thích chú cún trắng đáng yêu, thích thiên nhiên trong phim, nói chung là thích hết! Sau RP rồi tới PdPd càng thêm yêu ss Min hơn!

Bình luận

Cảm ơn bạn yêu quý ss Min ^^  Đăng lúc 31-1-2013 09:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách