Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3097|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min trở thành chủ rạp xiếc, đóng cặp với Hyun Bin trong “Jekyll, Hyde, I”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Han Ji Min cùng với Hyun Bin sẽ tạo nên một câu chuyện tình yêu rất đáng được mong đợi.

Nữ diễn viên Han Ji Min gần đây đã xác nhận tham gia vào bộ phim mới của đài SBS “Jekyll, Hyde, I” dự kiến sẽ ra mắt khán giả vào tháng 1 năm sau. Đảm nhận vai nam chính trong phim là diễn viên Hyun Bin.

Đây là dự án phim truyền hình trở lại đầu tiên của Han Ji Min sau 2 năm rưỡi kể từ khi bộ phim “Rooftop Prince”  được phát hành năm 2012 với sự góp mặt của nam chính Park Yoo Chun.

“Jekyll, Hyde, I” thu hút được rất nhiều sự quan tâm từ khán giả không chỉ bởi kịch bản phim được dựa trên một tác phẩm webtoon (truyện tranh online có âm thanh và chuyển động) đình đám trên mạng mà còn vì đây là bộ phim đánh dấu sự trở lại của nam diễn viên Hyun Bin trên màn ảnh nhỏ.

Cùng với thông tin Han Ji Min sẽ đảm nhận vai nữ chính thì mọi sự quan tâm của khán giả ngày càng đổ dồn về cặp đôi chính cũng như dự án phim đầy thu hút này.

Trong phim, Han Ji Min vào vai Jang Ha Na – chủ gánh xiếc tại một công viên có tên là “Wonder Land” do Goo Seo Jin (Hyun Bin đóng) làm giám đốc. Từ khi tiếp nhận gánh xiếc, Jang Ha Na đã nỗ lực làm mới nó, thay đổi những màn biểu diễn cũ kỹ trước đây để chống lại quyết định sẽ dẹp bỏ gánh xiếc của Goo Seo Jin.

Nhân vật của Han Ji Min cũng sẽ là người giúp nam chính cân bằng được hai mặt tính cách trong con người anh: một Jekyll lạnh lùng, cộc cằn và một Hyde hào hoa, lãng mạn.

Source: mwave
Translation Credit : Yeawon Jung
Photo credit: enews
Trans: [A][email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-10-2014 12:33:22 | Chỉ xem của tác giả
Đã đọc và nắm bắt đc sơ qua nội dung hình tượng nhân vật của ss Min trong phim nay. Chắc ss sẽ là người mạnh mẽ, quyết đoán và cũng rất nhiệt tình. Chủ rạp xiếc nghe đã thấy bùn cười rồi. Hy vọng phim của 2 anh chị sẽ mở đầu cho sự thành công của những bộ phim năm 2015.

Bình luận

ss ơi cho em xin cái code quần của ss được không ạ  Đăng lúc 30-10-2014 04:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-10-2014 12:33:35 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nội dung đã thấy hấp dẫn quá cơ
Lại có cả Hyun Bin oppa và Han Ji Min eonie nữa chớ
Phim hay về tưng bừng quá trời quá đất luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-10-2014 12:45:00 | Chỉ xem của tác giả
chị sẽ đóng típ người phụ nữ mạnh mẽ đây, tui thích
nội dung sơ sơ thấy cũng thú vị, phim này cực kì mong đợi vì 2 anh chị kakaka
giờ thì phải chờ thêm 2 tháng nữa aigoooooo
hy vọng phim thành công đánh dấu sự trở lại của 2 anh chị
thanks chủ thớt nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-10-2014 12:54:26 | Chỉ xem của tác giả
Vai diễn lần này là cô gái đa tài khiến gánh xiếc trở nên nổi tiếng thoát khỏi quyết định dẹp bỏ của anh chàng giám đốc hai mặt

Dự là sẽ xuất hiện các màn đấu khẩu quyết liệt của couple, ngóng hơn chính là sự bùng nổ phản ứng hóa học sau khi cả hai có tình cảm với nhau đây

Hài và lãng mạn, điểm cộng cho cặp đôi đẹp như hoa này nữa...rất đáng mong đợi

Thanks for new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-10-2014 12:59:06 | Chỉ xem của tác giả
oh yeah, chị sẽ là chủ rạp xiếc sao? hứa hẹn sẽ có nhiều màn biểu diễn hấp dẫn lắm đây
mình đã tưởng tượng ra cảnh chị biểu diễn cùng Voi; HỔ; GẤU... trước sự ngưỡng mộ của bao khán giả... ohlala
mà phim có vẻ khác truyện nhiều nhỉ, nếu cứ thế này thì có khi chị Min không cần cắt tóc đâu ^^ chị để tóc nào cũng đẹp, cơ mà vẫn thích tóc dài hơn một chút
thanks bạn dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-10-2014 13:51:00 | Chỉ xem của tác giả
Axax vai diễn nge có vẻ mới mẻ quá Min ơi ! Chị đóng vai con gái gánh xiếc không biết chị có phải đi làm trò diễn xiếc k á hehe
Chị mà diễn vài chiêu xiếc hổ, cọp, beo, sư tử … chắc chết quá hihi
Come back hoành tráng lệ nhé chị iu
Mong sẽ có 1 con chuột Mickey tới phim trường thăm chị hay là làm khách mời đóng vai thú dữ bị thuần chủng cũng dc haha

Bình luận

Hàng xóm ở gần nhà, 2 năm sau chuyển về ở chung 1 mái nhà ss nhở hehe  Đăng lúc 30-10-2014 01:19 PM
doc coment cua em chi ngoac mieng cuoi thui.biet dau day nho chi hang xom qua nen chuot ghe phim truong ...  Đăng lúc 30-10-2014 09:52 AM
haha..mình mong con chuột ấy với chị ý là một real couple ý.  Đăng lúc 29-10-2014 10:11 PM
Shpper ChunMin vô đề xuất ý tưởng để a nhà đóng vai thú dữ j đây nhở ??? Hehe  Đăng lúc 29-10-2014 09:18 PM
ý tưởng của b thiệt dễ thương <3  Đăng lúc 29-10-2014 08:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-10-2014 15:15:05 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới thấy anh chị này đóng phim
Phim này có vẻ cũng ngộ nghĩnh, hiếm thấy phim làm về chủ đề này ghê.
Mà sao dạo gần đây phim hàn chuyển thể webtoon nhiều vậy không biết :v :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-10-2014 16:17:49 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ mới biết có 2 nam nữ chính mà đã rất là hóng phim rồi.
ss Han đúng là dễ thương lắm, xem ss ấy đóng trong Resurrection nhìn rất là yêu.
Anh chị đều là diễn viên thực lực nên không lo lắng nhiều, chỉ mong đợi kịch bản nữa thôi.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-10-2014 17:44:39 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, hóng mãi cuối cùng cũng thấy được cái nội dung phim rồi. PHim gì mà diễn viên toàn người mình thích. Hóng quá đi thôi. Hy vọng 2 anh chị sẽ tạo thành một cặp tình nhân mới của màn bạc. Mà nếu được thì thành luôn một cặp thực thụ ở ngoài đời luôn đi, em ủng hộ hết mình luôn.
Hóng phim, hy vọng kites sẽ sub bộ này ^-^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách