Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7768|Trả lời: 39
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min : " Tôi làm việc chung với các bạn diễn nam rất hòa hợp bởi vì..

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Gần đây nữ diễn viên Han Ji Min đã nói rằng cô  hợp tác chung với các diễn viên nam rất hòa hợp vì cô ấy trong nhỏ bé.
Han Ji Min đã chụp ảnh và trả lời phỏng vấn cho tạp chí The Traveller : "Khi tôi trẻ hơn bây giờ, tôi không nghĩ rằng mình sẽ xuất hện trên các chương trình thực tế trên truyền hình. Ban đầu tôi cảm thấy rất lúng túng nhưng sau đó tôi quyết định tham gia chương trình. Tôi thực sự muốn giành chiến thắng trong trò chơi và tôi vô ý đá vào người khác.Khi tôi bị đẩy vào trong góc tôi cố gắng hết sức mình để giành chiến thắng kể cả khi không ghi hình ."

Tháng tám vừa rồi , Han Ji Min xuất hiện trong chương trình Running Man của đài SBS ,thể hiện cá tính đáng yêu và hấp dẫn của cô. Hầu hết mọi người nghĩ rằng cô là người luôn bình tĩnh và ngây thơ. Nhưng cô ấy nói mình có tính cách sôi nổi như  Park Ha, nhân vật mà cô đóng vai trong bộ phim truyền hình Rooftop Prince.

Cô ấy cũng khiến cho nhiều fan nữ phải ghen tị khi đóng chung với với các diễn viên nam điển trai  như  So Ji Sub, Kang Ji Hwan, Eric, Um Tae Woong, và Park Yoo Chun của JYJ. Tuy nhiên đối với Han,  cô nghĩ mình diễn hòa hợp với các bạn diễn nam bởi vì cô trong nhỏ bé.

Cô còn nói thêm : "Tôi từng nghĩ nên thực hiện theo cách mà mình muốn.Nhưng bây giờ thì tôi nhận ra rằng mình phải cùng hợp tác chung với các bạn diễn khác và cùng lắng nghe họ. Để tạo nên một câu chuyện sống động, tôi nghĩ phải hòa hợp tuyệt vời với các diễn viên khác là điều quan trọng nhất."

[email protected]
Nguồn :http://en.korea.com/?p=381847

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
cucai + 5 Ủng hộ 1 cái!
Chich_bong + 5 Ủng hộ 1 cái!
bingo_carot + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-10-2012 16:57:08 | Chỉ xem của tác giả
Temm của bé cưng nhà mình nè

Shoot hình lần này Min chụp cho tạp chí đẹp thật đó !

Mình rất thích cách Min nói về diễn xuất ! Có rất nhiều người muốn mình nổi bật hơn nhưng trong 1 bộ phim thì tổng thể nó hợp lý mới mang lại thành công nên nhiều khi diễn viên thay vì chú ý riêng mình mà cần phối hợp ăn ý mới quan trọng ! Bằng chứng cho thấy tất cả những tác phẩm có Min , các bạn diễn đều rất thoải mái thể hiện và phối hợp với Min tạo nên 1 tác phẩm đáng nhớ !

Bình luận

ss nói chỉ có chuẩn  Đăng lúc 25-10-2012 09:18 PM
chuẩn ss ợ :x  Đăng lúc 25-10-2012 06:59 PM
mún *đợp đợp* ss để mình em ngồi sofa quá :)), pí ẹt: sao lại đổi áo làm em tủm tỉm cười thế này ss ;))  Đăng lúc 25-10-2012 05:35 PM
hí hí tiếc là em không rate được cho ss ^^  Đăng lúc 25-10-2012 05:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-10-2012 16:59:01 | Chỉ xem của tác giả
ss Ji Min trông nhỏ bé thật
nên khi đứng chung với các nam diễn viên thì trông luôn hợp đôi mà
nhìn ss vừa xinh đẹp lại nhỏ nhắn như vậy
nên ai cũng mún bảo vệ, che chở cho ss hết mà

Bình luận

^^  Đăng lúc 25-10-2012 05:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-10-2012 16:59:59 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim gần nhất xem la padam padam, 2 diễn viên chính đóng rất là xứng đôi luôn...thích nụ cười của Ji Min..nhẹ nhàng đáng iu và cảm giác dễ gần nữa
Lần trước có xem bạn xuất hiện trong running man. Đúng là vẻ đẹp làm điêu đứng các chàng trai mà.

Bình luận

hi hi ^^  Đăng lúc 25-10-2012 05:19 PM
mình rất thích Padam padam.xem cả cain and abel.Rooftop prince ....uầy tóm lại mỗi phim lại có mỗi cái hay riêng hết.à nhà Min đang sub mối thù đấy.bạn xem thử coi :)))   Đăng lúc 25-10-2012 05:09 PM
hí thanks bạn,vào nhà Min chơi đi  Đăng lúc 25-10-2012 05:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-10-2012 17:04:58 | Chỉ xem của tác giả
á aaaaaaaaaaaaâ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
chị hoài ra đơi khi nào vậy.
êm không biết còn new nữa cơ đấy
làm êm ngồi trong nhà lớn đà cổ hóng fanfic chớ{:426:}
hôm nay ss đăng new,hê hê.còm phát ủng hộ ss iu{:406:}{:406:}

Bình luận

Hay mà ss! Em học trong lớp mà cứ ngồi cười 1 mình!^^~~~!  Đăng lúc 25-10-2012 06:01 PM
Ngày nào em cũng zô hết á! Tại đang học nên k còm đc!^^~~~! Dạo này ngày nào cũng thấy ss! Thơ k à nha!^^!  Đăng lúc 25-10-2012 05:51 PM
ôi rời giờ mới học QS à, ều ôi sướng, trẻ quá, má muốn đi học lại mà ứ có dc haizzzzzzzzzzzzzzzzz  Đăng lúc 25-10-2012 05:47 PM
má xa mầy mấy ngày coan ơi, *chấm chấm*  Đăng lúc 25-10-2012 05:44 PM
tôi còn ko dc mặt tiền nữa này cô =)))  Đăng lúc 25-10-2012 05:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-10-2012 17:09:21 | Chỉ xem của tác giả
ss Min dễ thương,tốt bụng lại luôn hòa đồng ai hợp tác với ss cũng đều yêu mến hết :xxx

thêm vào đó trông ss ấy lại nhỏ nhắn, xinh xắn nên các anh luôn muốn làm người che chở, bảo vệ người đẹp ;))

Xem Running Man 105,106 ss Min thật thông minh, đáng yêu

Tks e Hoài chăm chỉ dịch tin nhé :x

Bình luận

kệ ta cứ ngó đới =))  Đăng lúc 25-10-2012 07:29 PM
:x hi hi  Đăng lúc 25-10-2012 05:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-10-2012 17:13:30 | Chỉ xem của tác giả
Nghe ss Min nói thế, chợt nhớ lại Running Man mà còn nổi da gà ở khúc cuối tập 105, vừa đá vừa cắn trong tuyệt kỹ luôn, cứ ngỡ ss hiền lành dễ thương nhưng trong tình huống đặc biệt thì khả năng đặt biệt cũng phát huy tối đa, không nhựng thế còn diễn xuất ngây thơ lừa cả hai đối thủ, để giành chiến thắng về mình...wá tuyệt

Bình luận

hihihi  Đăng lúc 25-10-2012 09:02 PM
LÂU LẮM MS THẤY SS  Đăng lúc 25-10-2012 05:34 PM
:x  Đăng lúc 25-10-2012 05:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-10-2012 17:14:02 | Chỉ xem của tác giả
Uhm Tae Woong

“Tôi chỉ mới thấy Han Ji Min qua phim ảnh, nhưng lúc thấy cô ấy ngoài đời, cô ấy trông rất xinh đẹp và trong sáng”.

“Tôi thấy rất thoái mái khi ghi hình Resurrection với Han Ji Min, với tôi, cô ấy như một cô em gái nhỏ”.

“Lần đầu tiên tôi gặp cô ấy, cảm giác rất ngượng nghịu, nhưng khi gặp nhau hằng ngày, chúng tôi dần trở thành một gia đình”

Đạo diễn Yoon Jong Chan

"Thành công lớn nhất của dự án phim này chính là việc phát hiện ra Han Ji Min. Trong quá trình ghi hình Blue Swallow, diễn xuất của Han Ji Min ngày càng tỏa sáng. Khi bộ phim kết thúc, tôi cảm thấy biết ơn tới cô gái đã làm việc hết sức mình”.

Kim Jae Won

“Ban đầu, tôi rất nhút nhát nên không thể nhìn vào mắt bạn diễn. Tuy nhiên, tôi có thể thoải mái nhìn vào mắt Han Ji Min và diễn xuất dễ dàng hơn”.

“Bạn tôi nói các diễn viên nhí thật sự rất hay bắt chước tôi và Han Ji Min. Ji Min có một điệu bộ “rất tệ”. Nhìn thấy cô ấy, bọn trẻ liền bắt chước lẫn nhau”.

"Rất khó tìm thấy người nào có thể làm bầu không khí trên phim trường trở nên vui vẻ như Han Ji Min".
“Trong phim Great Inheritance, chúng tôi ghi hình tại một nhà trẻ ở Songdo, Incheon, các đứa bé nhầm cô ấy là cô giáo thật, bọn trẻ sẽ nói “Em rất vui vì cô giáo xinh đẹp sẽ đến”. Bọn trẻ rất thích nắm tay Han Ji Min và đi vào nhà nhà vệ sinh cùng cô ấy. Chúng thật sự mến cô ấy.

“Xét về lần gặp mặt đầu, Han Ji Min thoải mái hơn bất cứ diễn viên nào mà tôi từng gặp. Phản ứng diễn xuất của cô ấy cũng rất tốt. Từ lúc tham gia diễn xuất cho đến giờ, tôi đã thân thiết hơn với đoàn làm phim cũng như trải nghiệm nhiều hơn so với các diễn viên trong đoàn. Các nữ diễn viên thông thường sẽ có khoảng thời gian khó khăn để làm quen với đoàn làm phim nhiều nam giới. Nhưng Han Ji Min thì dành thời gian với mọi người, làm mọi người cảm thấy thoải mái như cầm giúp tấm phản chiếu khi quay phim hay điều chỉnh góc quay của camera. Bởi vì những việc đó rất quan trọng đối với một diễn viên, nên tôi nghĩ chính điều đó làm nên một Han Ji Min tuyệt vời”.

“Jimin hoàn toàn là một nam nhi …một người đàn ông. Trong lúc chúng tôi quay phim, những gì mà cô ấy nói nhiều nhất là về các nữ diễn viên. Do đó, chúng tôi có thể cùng trò chuyện rất dễ dàng”.

Source: DC hjimin
English translation: The Real CZ@soompi
Viet-translator: [email protected]

Bạn tratrangbinh ơi, mình cop cái này lên có được không? Nếu không được mình sẽ xóa đi nhé vì đây là bài của bạn dịch về chị Ji Min mà.

Ps: Mình khoái tính cách chị Min sau khi xem RM

Bình luận

cô beo dịch lúc nào ế??hay lắm nhá,,hê hê,,  Đăng lúc 25-10-2012 11:47 PM
vô tư nàng ợ ^^  Đăng lúc 25-10-2012 05:36 PM
ầy, lại nói chị í là nam nhi ;)) mình thấy chị í rất nữ nhi cơ. chỉ là chị í thoải mái với mọi người nên ko có cảm giác điệu đà xa cách thôi, nhỉ ^^  Đăng lúc 25-10-2012 05:35 PM
CHUẨN ĐÓA SS.TÍNH CÁCH,TÂM HỒN HOÀN HỎA  Đăng lúc 25-10-2012 05:35 PM
wow, thanks bạn nhiều nha! nghe mấy anh nhận xét về chị Min mà mình hạnh phúc quá!  Đăng lúc 25-10-2012 05:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-10-2012 17:20:26 | Chỉ xem của tác giả
có news của chị Min nữa này, shoot hình của chị Min chụp cho The Traveller đẹp ko chê vào đâu được luôn á
ko biết còn nữa không mình muốn xem quá
phải công nhận ss Min đóng với ai cũng đẹp đôi hết á, nhân vật trong phim của ss cũng biến hoá,mỗi nhân vật ss đều có lối diễn mới mẻ ko bị nhàm chán,
em iu ss
thanks bạn dịch tin!

Bình luận

:x  Đăng lúc 25-10-2012 05:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-10-2012 17:23:03 | Chỉ xem của tác giả
cô chek lại 1 vài lỗi chính tả nhé
giờ chị mới qua khu new dc
nên giờ mới ủng hộ dc này
{:311:}

Bình luận

tuần sau tới lượt ta lên VP :((  Đăng lúc 25-10-2012 05:59 PM
HẾ HẾ.VUI CỰC MÁ Ạ,NÓI CHO MÁ GHEN,HÊ HÊ  Đăng lúc 25-10-2012 05:50 PM
OÁI.BỊ CẢM ĐỘNG MÁ Ạ.COAN ĐANG HỌC QS.BÙNG ĐI CHƠI ĐƠI  Đăng lúc 25-10-2012 05:45 PM
CHỐT PAGE!!!!!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 25-10-2012 05:41 PM
ều ôi má chạy vào tựdưng dc cái mặt tiền đới coan :*  Đăng lúc 25-10-2012 05:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách