Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9215|Trả lời: 29
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min tiết lộ rằng cô ấy được một vài nam nghệ sĩ nổi tiếng mời đi chơi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Han Ji Min đã thu hút sự chú ý của người xem bằng việc thú nhận cô đã được nhiều hơn một nam nghệ sĩ nổi tiếng mời đi chơi.

Sau khi quay xong bộ phim truyền hình SBS "Rooftop Prince" gần đây, nữ diễn viên Han Ji Min đã tham gia một cuộc phỏng vấn với "Entertainment Report" của đài KBS vào ngày 2 tháng 6 và trả lời nhiều câu hỏi mà người hâm mộ tò mò.

Trong cuộc phỏng vấn, Han Ji Min đã được hỏi, "Đã có nhiều hơn một nam nghệ sĩ nổi tiếng mời bạn đi chơi chứ?", và cô trả lời đơn giản là "Đúng vậy."

Anh chàng phóng viên tinh nghịch đã cố gắng nói thêm, "Tôi sẽ không hỏi thêm bất kỳ câu hỏi nào đâu", nhưng sau đó Han Ji Min sắc sảo trả lời, "Tôi sẽ không trả lời các câu hỏi liên quan ngay cả khi anh hỏi đâu", và cả hai người cùng bật cười.

Han Ji Min cũng nói về công việc MC của “Entertainment Report” trước đây và nam diễn viên Shin Hyun Joon, "Anh ấy là một diễn viên đã cho tôi khoảng thời gian khó khăn hơn bao giờ hết, nhưng anh ấy thậm chí còn hài hước hơn cả một diễn viên hài."

Source:http://kpopfever.com/2012/06/han ... everal-celebrities/
Vtrans: [email protected]

Guerrilla Date- KBS “Entertainment Report”

photo: soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-6-2012 23:41:54 | Chỉ xem của tác giả
Tem tin của em Lona cái nào ...!  Yên tâm mà đọc tin sau khi chắc chắn có cái tem !

Min xinh đẹp , tốt tính như vậy mà mình là phụ nữ còn thấy thích huống chi các bạn nam ! Min rất thẳng thắn nha !

Bạn Micky thấy chưa Minnie nhiều người nhắm lắm đó , nên đừng lỡ cơ hội này ! Chứ ko là " con cá mất là con cá to " đó hihi

Bình luận

giá như câu hỏi là :" Gần đây có hơn một nam nghệ sĩ nổi tiếng mời bạn đi chơi chứ?" thì độ chắc chắn sẽ cao hơn :))  Đăng lúc 3-6-2012 12:38 PM
@ Binhbo: chưa thấy e trong hội nhỉ ? @Red: ý hay hihi ! @ Yoomi: Bé thi về rồi ah ? hy vọng là bạn chuột nhà mih nhờ !  Đăng lúc 3-6-2012 10:42 AM
E nghĩ người đó là ông Chun đó sis  Đăng lúc 3-6-2012 10:28 AM
biết đâu người mà ss Min nói chính là bộ tam JYJ ;)), lão Chun mang vợ ra mắt anh em =)))  Đăng lúc 3-6-2012 09:59 AM
em ủng hộ nì!ss cũng là 1 shipper cuồng đây^^  Đăng lúc 3-6-2012 03:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-6-2012 23:44:30 | Chỉ xem của tác giả
chết rồi có khi nào Chun rủ đi chơi ko
ta là ta mong thế lắm
2 ng cứ xúc tiến đi nhé

Bình luận

sao ngĩ giống mình thê...:)  Đăng lúc 3-6-2012 12:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-6-2012 23:47:55 | Chỉ xem của tác giả
ss Han dễ thương thế mà, chắc là đầy người ấy chứ {:412:}

e hèm...nam nghệ sĩ nổi tiếng à???

ta nghi ngờ wa"

Yoo Chun nhà mình thì độ nổi tiếng khỏi bàn rồi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-6-2012 23:49:09 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, nếu là Chun thì ko nói làm gì.
Nhưng nếu là zau khác thì............
Chun ơi, nhanh chân nhanh tay lên ko bị mấy anh nghệ sĩ nủi tiếng khác cạp mất đó.
Ps: Ss Min là ng thông minh, trả lời như vậy đố báo chí bới bèo ra vọ đc cái gì đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-6-2012 23:50:56 | Chỉ xem của tác giả
Mấy ep đầu thấy ss ko xinh lắm nhưng thay đổi kiểu tóc là càng về sau càng xinh nhaaaaa

Kết cặp RP này tới mức bi h vẫn còn bấn {:290:}

Chọn 1 người rùi lại trở thành perfect couple của Hàn đi ss oy :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-6-2012 23:52:25 | Chỉ xem của tác giả
SS chơi trò úp mở thế này khiến các e nó tò mò lắm đấy ( không ngoại trừ e trong đó)

Người như ss thì ss phải nói là trên 10 chứ sao lại là trên 1

E cũng mong trong đó có thái tử của ss!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-6-2012 00:00:50 | Chỉ xem của tác giả
mong quá đi
Thái tử mà mời ss hẹn hò chỉ 2 người thui ấy ss, như lúc 2 người đi ngăm pháo hoa ấy
Nếu Thái Tử có mời thì ss gật đầu cái rụp cho bọn MinChun hội chúng e nó phỡn
còn Zai khác tam thời đi chỗ khác chơi nhé hi hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-6-2012 00:03:16 | Chỉ xem của tác giả
Mắt đang zíp cả lại, đang định tắt máy đi ngủ mà đọc thấy title "Han Ji Min tiết lộ..." phải xông vào đọc ngay, cứ hí hửng ss Min nói j liên quan đến Chun cơ, hóng tin quá thể
Mà vớ vẩn có khi người mà ss Min nhắc đến là Chun thì sao nhỉ
Ôi trời ơi, trước khi đi ngủ lại có em Lona tung bom thế này làm mình tỉnh cả ngủ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-6-2012 00:08:27 | Chỉ xem của tác giả
Ji Min unnie thật xinh xắn và hài hước!!!!!!!!
Ôi ôi iu unnie quá!

Nhìn unnie xinh đẹp như vậy chắc chắn rất nhiều chàng trai mong muốn được đi chơi cùng unnie.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách