Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1468|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min nói về việc tận hưởng hiện tại nhiều nhất có thể trong phỏng vấn gần đây trên Cosmopolitan

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Han Ji Min gần đây đã tạo dáng cho số tháng 8 của tạp chí Cosmopolitan.

Trong một tấm ảnh, mặc nguyên một bộ màu trắng, Han Ji Min trông đáng yêu hơn bao giờ hết.

Trong cuộc phỏng vấn tiếp nối sau buổi chụp hình, nữ diễn viên nói về việc tận hưởng hiện tại, không lo nghĩ quá nhiều cho tương lai hay hối hận điều gì trong quá khứ. Cô cũng tiết lộ rằng sống với thái độ tích cực và hạnh phúc nhiều nhất có thể là mẹo làm đẹp tuyệt vời nhất.

Nữ diễn viên đã bận rộn ngay từ đầu năm 2014 khi vào vai một nhạc sĩ phiêu lưu trong "The Plan Man" và một nữ hoàng mạnh mẽ trong phim cổ trang "The Fatal Encounter". Sau khi đã diễn nhiều vai với tính cách ấm áp và dịu dàng, cô đã xuất hiện trong hai bộ phim điện ảnh cho thấy cô có thể mang đến cho khán giả nhiều hơn thế.

Nguồn: soompi
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tmn + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-7-2014 18:46:27 | Chỉ xem của tác giả
Thích khuôn mặt thanh tú của chị Ji Min quá, lên hình tạp chí lại càng thấy đẹp.
Sau movie mới The Fatal Encounter thành công chắc hiện tại chị đang nghỉ ngơi nhỉ.
Đóng movie rồi nên giờ hóng chị trở lại màn ảnh nhỏ với 1 phim hấp dẫn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-7-2014 19:38:12 | Chỉ xem của tác giả
công nhận ss Min quá đẹp ý mình là con gái mà ngày càng càng mê ss ý ^^
thích quan điểm của ss về cuộc sống không lo nghĩ quá nhiều
sẽ không có nhiều áp lực thì mới có cuộc sống tốt và thoải mái
cảm ơn chủ thớt nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-7-2014 19:45:34 | Chỉ xem của tác giả
Min k ham danh vọng, tiếng tăm dù rằng nàng đang rất hot sau PR !
Min làm những j mình thik, sống tận hưởng hèn j chị trẻ đẹp hoài à !
Nhưng mún Min mập lên, mặt ú lên nhìn mới cưng á !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-7-2014 00:20:07 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn chị vẫn đẹp như ngày nào, chụp hình style đơn giản nhẹ nhàng mà vẫn vô cùng thu hút :'( Đã down phim The Fatal Encouter về để dành bữa nào coi nhưng qua trailer thấy vai của chị cũng khá cá tính ấn tượng :3 Chị cứ tranh thủ nghỉ ngơi sau khi quảng bá movie xong nhưng nếu có được mời đóng drama kịch bản ok thì chị hãy xem xét nhé, em nhớ chị trên mảng truyền hình rồi đấy :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-7-2014 00:45:42 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn bộ ảnh mới mới ngưỡng mộ làm sao, làn da sáng gương mặt thiên thần, i wish!?
Nhìn chị ấy không những già đi mà còn trẻ hơn, thích quá. Mà chị ơi comeback truyền hình cho em nhờ, diễn viên nữ trẻ dạo gần đây em k có ưng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-7-2014 08:04:45 | Chỉ xem của tác giả
tự nhiên thấy news làm e nhớ gác mái quá chị ơi!
nhìn đúng là vẻ đẹp tự nhiên thiệt mà. càng nhìn càng thấy đẹp và thân thiện!
tận hưởng hiện tại, không lo nghĩ quá nhiều cho tương lai hay hối hận điều gì trong quá khứ
thik nhất câu này của chị! câu này cũng thường và ai cũng nói! cơ mà nó đc chị đính kèm là bí quyết đẹp hơn thì em thik!
thanks bạn dịch news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-7-2014 10:41:10 | Chỉ xem của tác giả
đẹp quá chị ơi, em cũng đang có xu hướng như chị

mặc dù tiền kiếm dc chả là bao, nhưng k thích bon chen địa vị quyền lực với xã hội

cứ thoải maí với những gì đang có, bình yên với những điều giản dị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-7-2014 14:18:36 | Chỉ xem của tác giả
Chị chụp ảnh phong cách gì tớ thấy cũng đẹp hết, lúc cá tính, lúc ma mị, khi thì dịu dàng, nhìn thích lắm luôn.
Mong chị comeback với mảng drama ghê, cơ mà tùy chị chọn kịch bản nữa ^^.
Chúc chị thành công với những dự án sắp tới ^__^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-7-2014 15:00:03 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng sớm có tin Onnie Ji-min come back với một drama nào đó. Đợi chị cũng lâu lắm rồi, kỳ này hy vọng chị sẽ có thêm 1 vai diễn đáng nhờ trên màn ảnh nhỏ Nhớ chị và vẻ đẹp thanh khiết cùng lối diễn xuất đáng yêu và trong sáng . Vẫn đang ngóng đợi ss từng ngày
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách