Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min nói về cảnh kết hôn, kiss scene với Park Yoochun và đoạn kết của dram

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 30-5-2012 23:41:27 | Chỉ xem của tác giả
xem đoạn này mình đã khóc rất nhiều

đúng là đám cưới trở thành ngày hạnh phúc lẫn buồn nhất :(

Những lời nói của Park Ha dành cho Lee Gak càng buồn hơn

Yoo Chun way xong đứng bên ngoài xem cũng khóc nữa cơ mà

Bình luận

cô ko vào nhà lớn mà xem tường thuật à, cười té ghế :))  Đăng lúc 31-5-2012 12:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 30-5-2012 23:43:03 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm mới xem được 1phim hay và xem hết cả 20 tập.
chứ coi phim hàn xem toàn bỏ không xem mấy tập cuối.
VD: city hunter SKKS Lie to me ... ( xem mấy tập đầu hay nhưng đến mấy tập cuối tự nhiên lại không muốn xem).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 30-5-2012 23:43:16 | Chỉ xem của tác giả
hix hix đọc những lời tâm sự của ss Min mà mình cũng rơm rớm trực khóc à

bây giờ thì em tin chàng dép lào Du Chơn thực sự ấn tượng với cảnh nào rồi, thảo nào mà lúc phỏng vấn tại tiệc mừng công ngại không nói ra được phải cầu viện anh Lee Tae Sung

mà thật ra chắc cả đoàn phim ai cũng biết chứ không cứ anh Sung đâu nhỉ?

2 người là diễn viên quen làm chủ cảm xúc rồi mà còn thế, khán giả xem phim chúng em không mất máu, không bấn loạn khóc lóc điên cuồng với cái wedding scene này mới là lạ đấy

hy vọng 2 anh chị "định thần" lại sau khi kết thúc quay phim và sớm nhận ra cảm xúc thật trong mình bên cạnh cảm xúc cho nhân vật đi nhé.

shipper ChunMin toàn thế giới đang chờ tin vui chính thức từ 2 người {:306:}

{:290:} Micky - Minnie {:290:}

P.S: lại một hot thread nữa rồi, RP đang lập kỷ lúc về hot thread tại Kites ấy nhỉ? {:264:}

à quên bạn nào là shipper của Micky-Minnie thì pm mình để gia nhập ChunMin hội của Villa Gác mái nhé, hội chúng mình đang hoạt động ngầm mà bấn loạn cuồng nhiệt lắm ế, nhiều tin tức hót hòn họt update từ phía 2 anh chị mà báo chí còn chưa kịp soi tới cơ hí hí  

Bình luận

Lên hú đi bạn. Nói Chun ko iu nhanh thèng khác cạp mất thì uổng lắm...  Đăng lúc 1-6-2012 10:08 PM
uh ta để cho 2 anh chị tự nhiên mà, chưa đến nỗi lên Tweet Chun gào lên là "Micky ơi, ko yêu Minnie là phí một đời đấyyyy" =))  Đăng lúc 31-5-2012 12:49 AM
ship vừa vừa thôi cho anh chị tự nhiên :)))  Đăng lúc 31-5-2012 12:42 AM
nàng PR dã man nhé :))  Đăng lúc 31-5-2012 12:05 AM
Á á á kéo ss về nhà rồi hú hét típ. =]]  Đăng lúc 30-5-2012 11:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 30-5-2012 23:43:22 | Chỉ xem của tác giả
Iu Thái tử quá mà... Túm lại là cái món cơm chiên cuộn trứng của Hàn có từ khi nào nhở???
Cách đây 300 năm ư???
Mà đang thích hoa sen của chị Ha nha, pé pé xinh xinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 30-5-2012 23:43:29 | Chỉ xem của tác giả
Nhắc đến cảnh cưới xin là lại ....
Thui, em cũng biết câu trả lời của ss Jimin rùi....
Không biết khi nào mấy bài phỏng vấn Chun mới ra (^O^)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 30-5-2012 23:44:13 | Chỉ xem của tác giả
cảnh đám cứơi xem cảm động

hai bạn trẻ cũng đẹp đôi, chắc trong phim cung nhiều chemistry, ngoài phim thì có vẻ như kiểu friendship bình thường thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 30-5-2012 23:44:30 | Chỉ xem của tác giả
phim kết thúc được một tuần rồi nhưng giờ đến thứ 4,5 mình vẫn hóng phim như mấy tuần trước. mong dàn diễn viên RP sẽ lại hợp tác trong 1 dự án không xa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 30-5-2012 23:45:14 | Chỉ xem của tác giả
e chỉ có đọc mỗi khổ đầu thôi mà lại nhớ phim, nhớ GấcHa lém rùi

sao a chị mềnh lại có thể diễn đạt đc như vậy chứ
cảm xúc thật quá, thật đến nỗi shipper ChunMin như e còn thấy như là chính cảm xúc of a chị chứ k cần hóa thân vào nhân vật gì cả ý
e lậm GM quá rùi sao, càng ngày càng thấy lậm hơn cả khi phim đang chiếu nữa
bít sao đây vì e lỡ lạc lối vào GM mất rùi

Bình luận

2 cô joongie này cũng lắm điểm chung nha, bắt đầu từ cái tên :))  Đăng lúc 31-5-2012 12:37 AM
về nhà đi e =))  Đăng lúc 31-5-2012 12:04 AM
Kéo e về nhà rồi hú hét típ. :))  Đăng lúc 30-5-2012 11:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 30-5-2012 23:45:19 | Chỉ xem của tác giả
2 tập cuối có lẽ là 2 tập hay nhất của RP. Cảm giác một tình yêu đau đớn giữa 2 con người ở 2 thời đại, ko thể chiến thắng nổi cái hố ngăn cách khủng khiếp là thời gian, đã hiện lên rất rõ khi Lee Gak biến mất để lại Park Ha đứng trên sân thượng và khóc không ra tiếng. Rồi lúc Lee Gak đã về Joseon, ngồi ăn cơm cuộn trứng và khóc, hay lúc chàng đứng trên cầu ở hồ Buyoung. Những cảnh đó cứa vào tim mình như một lưỡi dao rất sắc. Mình thích Chun từ SKKS, và thích Han Ji Min từ rất lâu, qua phim này còn thích hơn nhiều nữa. Đến giờ vẫn chưa hết ám ảnh...

Bình luận

chưa hết ám ảnh thì vô nhà Gác Mái chia sẻ vs bà con đi b :">  Đăng lúc 31-5-2012 10:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 30-5-2012 23:46:55 | Chỉ xem của tác giả
đến hôm nay bộ phim vẫn không ngừng hot, mình đã xem đi xem lại cảnh cuối tập 19 mãi mà vẫn không thấy chán, yêu YooChun, yêu Roofstop Prince nhất :XXX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách