Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min nói về cảnh kết hôn, kiss scene với Park Yoochun và đoạn kết của dram

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-5-2012 23:31:35 | Xem tất
Bà GR nhé, chả chịu phím trước, bắn cho thucle phỏng, đây tự ái rồi đó!!!

Này thì GRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRR!!!!

Đọc đã rồi edit tiếp !

Edit: Vụ đám cưới bi thương thì khỏi nói, quá đau lòng rồi, nhưng bạn ý nhắc tới vụ TY có phải LG hay không không quan trọng khiến mình thù biên kịch luôn rồi nhé, cấp độ thương cảm của mình đối với Lee Gak nhân lên gấp 1 triệu lần rồi... đùa chứ, sao bắt tội LG của tôi thế hả trời, để phải cô đơn vò võ đau khổ rồi héo mòn mà chết đi sao? TY tới gặp PH không còn một chút ký ức của LG nào sao?  

Ôi thôi, tớ phải nhập viện luôn đây, tớ phát điên vì điều này đấy giời ạ....

Bình luận

Tớ thương cảm giác cô đơn héo mòn của GAK là thế mà!!!!!! Tuyet_roi, lâu lắm cô mất tích đi đâu đấy? Về làm Kadio đi em gái!  Đăng lúc 1-6-2012 12:07 AM
BK chả thèm cho mình đoạn Gak thăng nhập vào Y, Y tỉnh lại mang ký ức của Gak. như vậy cảm giác tròn vẹn, TY với Ha thì nói làm gi  Đăng lúc 1-6-2012 12:05 AM
Cả thế giới biết TY là hoán sinh của LG mà, 2 ng vốn là 1 mà, có điều đau lòng ở chỗ Gak phải vò võ 1 mình tới cuối đơi  Đăng lúc 1-6-2012 12:03 AM
cái áo lẫn cái quần của bà cô già thật là.....  Đăng lúc 31-5-2012 02:57 PM
chứ đâu phải là k có chút j của Gak, nếu k thì c đã ko nói 'cảm giác k hoàn toàn là TY' rồi. B nói làm m lại nghĩ đến gak mà rơm rớm :(((  Đăng lúc 31-5-2012 08:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2012 23:33:41 | Xem tất
J-storm gửi lúc 30-5-2012 23:31
Bà GR nhé, chả chịu phím trước, bắn cho thucle phỏng,  tự ái rồi đó!!!

Đọc đã rồ ...

Hô hô, may quá, mình còn chưa kịp tắt máy, bà ấy vào gọi. Thế là mình phi ra ngay. Mình phải tìm hiểu ngay thông tin của couple của mình chứ. Mình mấy năm mới kiếm được một đôi để ship mà. Nàng ghen tị làm gì. Ai bảo nàng gia nhập thời đại chậm chi.

GR bảo là lúc phim đang còn, báo chí không ship Chun Min, mà giờ phim hết rồi, báo chí ship ác luôn.

Bình luận

Mình bắt đầu thù bạn thucle... bắt đầu giai đoạn tranh dành tem với mình rùi... giờ phải tỉnh hơn mới được!!! GRRRRRRRRRRRRRR  Đăng lúc 30-5-2012 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2012 23:34:34 | Xem tất
ôi nhắc cảnh cũ lòng vẫn còn vương vấn
toàn mấy cảnh lấy nc mắt thoy
sao ss k nói thêm 1 chút về cảnh cuối fim nhỉ
cảnh đó cũng xúc động quá trời
Ha gặp lại Gấc sau 300 năm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2012 23:35:40 | Xem tất
Chời ơi mún xem chị nghĩ j về kít cũng p trả lời ạ :))
Thôi kệ e vẫn tung bông, e mún bik chị nghĩ j qá
Rồi e lại vào ChunMin hội tự sướng típ. Chời ơi

Bình luận

Dạ có ss, e sặc sụa trong đó r mới lao ra đây ạ. Pinpin p ko ss. E là e ngàn trấm vs ss ấy lun  Đăng lúc 31-5-2012 12:04 AM
cô ko vào nhà lớn mà xem tường thuật à, cười té ghế :))  Đăng lúc 31-5-2012 12:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2012 23:36:43 | Xem tất
Nói thiệt là mình vẫn chưa có đk để xem những 8 tập :((
Cơ mà cảnh cưới chỉ xem cap và gif đã đủ ko thể cầm đc nước mắt

Còn j đau đớn và đáng sợ hơn khi ng mình yêu biến mất ngay trước mắt, lại đúng vào giây phút hạnh phúc nhất nữa T.T

Cái đoạn ẩn là kiss scene???

Ôi, khi giữa một biển người mà chỉ hai ta nhìn thấy nhau thôi thì thế là gì???

TY là kiếp sau của LG
PH là kiếp sau của BY

LG và BY ở quá khứ đều chịu cảnh chia lìa, nhớ thương, và ty thầm lặng

Và ý nguyện của họ là ở kiếp sau TY và PH được hạnh phúc

Dù nghĩ thế nào, dù có ra sao PH vẫn là PH, LG vẫn là LG.... làm sao làm sao có thể thay đổi, làm sao có thể ko nhói đau khi đôi trẻ phải chia lìa ??...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2012 23:37:43 | Xem tất
Trả lời thôi!!!!
Thắc mắc xem chị nghĩ gì???
@_@
Đọc cái này, rồi hóng chờ interview của Chun nữa!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2012 23:38:07 | Xem tất
Anh Chun nhà mình mau nước mắt lắm! Người cứng rắn như mình mà xem xong ep 19 với 20 còn chịu không nổi nữa là. Ôi nhắc tới cái ep 19 mà lại đau lòng, mình khóc như mưa.
Mà chị Min nhập vai quá hay ấy, vừa run rẩy vừa hỏi: "Anh đi rồi đấy à, biết thế em đã nói lời tạm biệt với anh rồi". Xem đến đoạn này là tu tu luôn :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2012 23:38:31 | Xem tất
run quá trời ơi
đoạn kết
chờ bác bk ra mặt
giờ bác ko ra
ss Han nói ntn đây nhỉ!
gì chứ cảnh đám cưới, e ko có tâm trạng mà vui luôn với kiss scene luôn
chỉ lo lúc Gấc biến mất thôi à

hehe, vừa thay áo hình ss Han xong lại gặp news của ss
quá hợp!

Bình luận

em ơi ko vô ChunMin hội cùng chị à :)))))))  Đăng lúc 31-5-2012 12:33 AM
cô ko vào nhà lớn mà xem tường thuật à, cười té ghế :))  Đăng lúc 31-5-2012 12:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2012 23:40:34 | Xem tất
Dù phim đã kết thúc nhưng vẫn còn rất hot...
Đặc biệt là 2 cảnh này, wedding vừa hạnh phúc vừa bi thương
coi mà khóc theo 2 anh chị lun ah, h nhắc lại chắc lát phải mở ra coi lại lần nữa wa :((
2 anh chị thiệt tình là wa dễ thương đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2012 23:41:21 | Xem tất
Một bộ phim quá ám ảnh, cả về nội dung truyền tải lẫn cách diễn của các dv chính nữa. Xem xong khó mà quên ngay được. Phục toàn bộ dv và biên kịch lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách