Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2692|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min, Hyun Bin và các diễn viên của "The King Wrath" chụp ảnh cùng nhau để kỷ niệm movie đạt 2 triệu người xem

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày 05 tháng 5, Lotte Entertainment tiết lộ rằng bộ phim "The King Wrath" đã vượt 2 triệu người xem tại các phòng vé.

Để kỷ niệm thành công này, dàn diễn viên bao gồm Han Ji Min, Hyun Bin, Jung Jae Young, Jo Jung Suk, Park Sung Woong, Jung Eun Chae cùng đạo diễn Lee Jae Gyu tập hợp và chụp một bức ảnh với lời cảm ơn mọi người. Đặc biệt, tất cả mọi người đều đeo ruy băng vàng trên áo sơ mi của mình để thể hiển lời chia buồn tới các nạn nhân Sewol, điều đã làm cư dân mạng ấn tượng với hành động chu đáo của họ.

Chúc mừng đội ngũ diễn viên và nhà sản xuất của "The King Wrath"!

Nguồn: dailykpopnews
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Aqua + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-5-2014 08:21:47 | Chỉ xem của tác giả
Ahhh, anh Bin bảnh bao, chị Min tươi trẻ <3
Chúc mừng đoàn làm phim!
Không biết chừng nào mới đc xem phim hóng-ing
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-5-2014 08:52:17 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng "The King Wrath"! qua bao nhiêu khó khăn cuối cùng phim đã thu được kết quả tốt đẹp

nói thật xem cái ảnh này mình chỉ để ý duy nhất cái tay đặt trên vai của bà Min mình còn phóng to nó ra soi tới soi lui nữa chứ , mấy bạn thông cảm bệnh nghề nghiệp

vào nhà Minnie thấy có Vietsub MV  Fervor - Baek Ji Youngmới phát hành hôm qua ,nên mình xin phép các bạn nhà Minnie đem ra đây cho mọi người cùng thưởng thức , giọng hát của chị  Baek Ji Young  với cảnh quay của phim xem mà nao lòng quá

https://www.youtube.com/watch?v=cJoCHjPVRIE&feature=player_embedded

Bình luận

cảm ơn bạn đã giúp mình giải đáp thắc mắc , hõm rài mình cứ soi tới soi lui mà ko biết :))  Đăng lúc 8-5-2014 09:13 AM
ô bạn nói giờ mình mới để ý kỹ , vậy ko phải tay chị nữ, ko phải tay anh đội nón đen ==>> vậy là tay người còn lại thôi :))  Đăng lúc 8-5-2014 09:12 AM
nên chỉ có thể là tay của 2 anh Bin or tay anh đội nón đen , chắc là do tay anh đội nón đen dài quá nên với tới ấy :))  Đăng lúc 8-5-2014 09:11 AM
Anh mũ đen ko thể vì a ấy còn phải kiễng lên, với lại c Min xa như vậy rảnh chi a ấy phải xỏ tay qua người Bin rồi bám vai chị ấy làm gì :))  Đăng lúc 8-5-2014 09:11 AM
phía với tay đã giơ lên, nhưng cái tay trên vai Min thì các ngón to dần từ trái sang pahi1 tức là ngón cái phải nằm bên phải  Đăng lúc 8-5-2014 09:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-5-2014 09:44:11 | Chỉ xem của tác giả
nhìn chị Ji Min nhí nhảnh thật
không biết chừng nào cặp đôi
Gác mái lại đóng chung phim với nhau
nữa
thank chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-5-2014 10:01:03 | Chỉ xem của tác giả
ôi chúc mừng chúc mừng
cuối cùng cũng nhẹ lòng
2 triệu người xem trong 1 tuần
cố gắng vượt mốc 10 triệu để kỉ niệm anh rai comeback nhé
ôi anh rai nhà tui trông phơi phới quá, thiệt là mê người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-5-2014 11:17:16 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng cả đoàn phim lẫn các anh chệ nhé, thời gian khó khăn này mà đạt được thế là ổn rồi.
Hóng phim lắm cơ mà chưa được xem, chịu khó ngồi đợi sub Kites cho nó chuẩn, hì hì.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-5-2014 15:24:58 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng đoàn phim The King Wrath, phim công chiếu khi người dân chưa hết đâu buồn vì vụ chìm phà mà đạt kết quả thế này là quá tuyệt vời.
Chắc đang chiếu bên Hàn thì còn lâu mới có vietsub nhưng mình sẽ chờ khi nào có sub sẽ xem ngay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-5-2014 16:33:07 | Chỉ xem của tác giả
Ối giời ơi, phim nào có Han Ji Min m cũng thích hết
Không biết bao giờ mới có sub phim này đây. Thật đáng để mong chờ, những 2tr người xem trong 2 ngày, và bộ phim thành công rực rỡ.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-5-2014 17:29:33 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng film anh Bin.
bao nhiu khó khăn bao nhiu lo lắng thì h cũng đạt được kết quả tốt đẹp nè.
mừng anh comeback sau nghĩa vụ quân sự thành công nè.
thanks bạn dịch news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-5-2014 22:16:14 | Chỉ xem của tác giả
Phu nhân dép lào trẻ đẹp quá nha !
Hóng dài cổ đợi phim chiếu ở VN đây hehe
ChunMin đánh trận trên lĩnh vực phim truyền hình và điện ảnh , thisk tóa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao