Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1864|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min hạnh phúc khi được sống ngang bướng và hết mình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Han Ji-min, lâu nay được biết đến với vai những vai diễn ngây thơ, cô đã thay đổi hình ảnh của mình cho bộ phim "Plan Man" công chiếu tại Hàn Quốc vào ngày 09 tháng 1

Han Ji Min đóng vai So jeong, một nhạc sĩ có tiếng nhưng khó hiểu, là người huyền ảo và đủ mạnh mẽ để nắm lấy và khiến cho một người đàn ông bị kiềm hãm (do Jung Jae Young đóng)

Nữ diễn viên gần đây có một cuộc phỏng vấn với Ilgan Sports, một chi nhánh của Korea  JoongAng Daily, cô đã nói về tính cách thực sự của mình, những quyết định trong năm mới và hôn nhân cùng ngôi sao nổi tiếng của cô và những cảnh hôn với các đồng nghiệp của mình.

Q. Nhân vật So Jeong phản ánh lên một phong cách thực sự khác của bạn?

A. Có lẽ không quá nhiều nhưng tôi thường là một con người rất vui vẻ. Tôi đã đi đến lớp rất trễ ở trường đại học, làm ồn đến bạn bè và ăn đồ ăn nhẹ khi ngồi ở bàn cuối của lớp học trong các bài giảng. Nhưng tôi đã bị xử lý kỷ luật cho những việc làm của mình ở trung học. Không ai bắt buộc, nhưng tôi không bao giờ bỏ lỡ một buổi học ban đêm nào,  tôi là một trong 10 người vẫn đến trường trong suốt kỳ nghỉ khi lớp học thêm mở đấy.

Q.Bạn thích tất cả các loại thức ăn như nhân vật bạn đóng trong bộ phim?

Tôi là một người rất tò mò vì vậy tôi phải thử các loại thức ăn mới khi tôi nhìn thấy chúng. Tuy nhiên tôi không bao giờ có thể thử bosintang [một món súp làm từ thịt chó], mặc dù tôi rất tò mò về mùi vị của nó.

Q.Bạn chuẩn bị cho những cảnh thử giọng như thế nào?

Ca sĩ Muzie của nhóm UV đã cho tôi một số lời khuyên về cách hát , tôi đã học thêm về cách thể hiện bản thân mình khi tôi hát hơn là những lời khuyên về kỹ thuật. Tôi cũng học được cách chơi guitar và ukulele.
Trong cuộc sống thực, tôi thích xem các chương trình thử giọng như "K-Pop Star" của đài SBS. Tôi thấy thực tế các thí sinh hát rất hay nhưng tôi cũng ghen tị với niềm đam mê mà họ có. Sau khi tôi đóng So-jeong, một nhạc sĩ tự do, tôi bắt đầu chú ý hơn đến những thí sinh.

Q.Làm việc với diễn viên Jeong Jae Young bạn thấy thích anh ấy điểm nào?

Anh ấy đã rất nổi tiếng với diễn xuất của mình, thậm chí trước khi chúng tôi bắt đầu quay bộ phim với nhau tôi đã là một fan hâm mộ của anh, và tôi nghĩ rằng tôi đã theo dõi tất cả các tác phẩm của anh bao gồm cả bộ phim gần đây nhất của anh "11:00".
Như hầu hết mọi người biết sự tương tác tốt sẽ vô cùng quan trọng khi làm một bộ phim hài lãng mạn. Tôi nghĩ rằng anhg đã thực hiện việc quay phim được diễn ra suôn sẻ.

Q. Bạn đã làm thế nào cho những cảnh hôn trong phim ?

Đó là cảnh hôn đầu tiên của tôi cho bộ phim này. Trong các bộ phim truyền hình, bạn chỉ có thể cảm thấy sự căng thẳng cho cảnh hôn nhau bởi vì việc quay phim tiến hành quá nhanh. Tuy nhiên, quá trình cho phim này tương đối chậm hơn nên tôi cảm giác nó kéo dài. Đây không phải bởi vì người tôi hôn là anh Joeng Jae Young nên tôi mới nói thế mà bởi vì nó đã được thực hiện trong một môi trường khác.

Q.Những dự định năm mới của bạn là gì ?

Trong thực tế, mọi thứ không bao giờ đi theo kế hoạch của các nam nữ diễn viên. Tôi đã hơn một tuổi, tôi nghĩ rằng tôi không nên làm rối bản thân mình với những lo lắng không cần thiết, tôi đang cố gắng để tách ra ra khỏi quá khứ. Năm nay tôi có kế hoạch chăm sóc cho tinh thần của bản thân tốt hơn, chứ không phải là tập trung vào làm việc hoặc ăn uống lành mạnh.

CrE: hikpop
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tmn + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-1-2014 12:00:21 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là cô ấy có khuôn mặt rất hợp với những vai hơi ngây thơ, tốt bụng và thánh thiện.
Chờ đón sự lột xác của HJM thoát khỏi vỏ bọc của cô gái ngây thơ trong sáng trong rất nhiều phim HJM đóng
Hóng phim thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-1-2014 12:01:17 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh hôn trong Plan Man chẳng có gì cả, chú JJY bị hôn xong rồi bất tỉnh
Vì vậy mà xem xong mong dự án tiếp ss sẽ nhận 1 bộ phim tình cảm
Xem qua phim thích những đoạn Min hát, hy vọng sẽ còn có cơ hội được nghe ss hát ost
Cảm ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

oà , vậy mình tưởng về VN rồi :(( bản cam là bản quay lén đó hả ?  Đăng lúc 27-1-2014 12:10 PM
tmn
mình xem bản cam :D  Đăng lúc 27-1-2014 12:07 PM
phim có chiếu ở Vn rồi hả bạn ?  Đăng lúc 27-1-2014 12:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-1-2014 12:30:52 | Chỉ xem của tác giả
ây da " Plan Man"  mới mẻ một điều là chị làm ca sỹ và hát một cách chuyên nghiệp thôi .
em hóng để xem chị hát như thế nào chứ lột xác thì mỗi vai diễn của chị là 1 lần chị hoá thân thánh các nhân vật tính cách khác nhau rồi , báo Hàn ví chị  là " Tắc kè hoa" mà nhỉ thay đổi , biến hoá mọi lúc mọi nơi chỉ có thể là Han Ji Min.
sắp tới là King's Wrath đóng vai phản diện lại một thử thách mới nữa

em cũng mong  sắp tới chị  lại nhận một dự án phim tình cảm lãng mạn  có nhiều cảnh loveline giống như Padam Padam vậy đó , chứ xem movie hài mấy cảnh "hun" xem ko đã gì hết àh

giờ mới biết chị bị kỷ luật vì làm ồn , đi học trễ , còn đem đồ ăn vào lớp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-1-2014 12:44:09 | Chỉ xem của tác giả
Oh mình cũng thấy ss thích hợp với hình ảnh dễ thương hơn nhiều nhưng

cũng muốn thấy khía cạnh khác của ss trong phim này hơn. Mong là mau về VN

Hình như sắp tới ss cũng đang thảo luận tham gia phim cuối tuần thì phải. Thanks bạn trans news nhaz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-1-2014 13:57:07 | Chỉ xem của tác giả
Mợ Min là một trong ít những nghệ sĩ mà mình cảm nhận được sụ giản dị và gần gũi chủa mợ ấy. Từ hình ánh trong sáng thanh lich cho đến bad girl mợ đề đóng cả rùi, hóng phim của mợ kaka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-1-2014 14:45:20 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem lại phim Hoàng tử gác mái của ss và Yoo Chun trên TV.
Vẫn ngất ngây với ánh mắt sâu đầy tình cảm và nụ cười tươi có lúm đồng tiền của ss, cực kỳ thích hình ảnh của ss trong phim này, nhưng phim Plan Man này thì nghe nói hình ảnh của ss rất ư là trái ngược với hình ảnh dễ thương kia nên rất hóng phim nha.
Chờ phim mới này của ss có sub sẽ xem ngay, phim ngày đầu có doanh thu rất khả quan, ko biết đến hôm nay phim đã đạt cột mốc kỉ lục gì chưa nhưng mong phim của ss sẽ thật thành công cho đến ngày kết thúc công chiếu.
Nghe ss nói có vẻ như năm nay ss sẽ ko hoạt động nhiều mà muốn được nghỉ ngơi thì phải, nhưng mà có kịch bản hay đến tay thì ss vẫn sẽ nhận đúng ko, năm nay ss lại nhận 1 drama đi ss nhé.
Chúc ss năm mới này sẽ nhận được thật nhiều thành công.
Thanks chủ thớt đã dịch news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-1-2014 16:35:22 | Chỉ xem của tác giả
chị lúc nào cũng xinh đẹp tuyệt vời
xem phim của chị thấy rất hay và ý nghĩa
cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-1-2014 17:12:14 | Chỉ xem của tác giả
Ji Min bé nhỏ mẹt lúc nào cũng thiệt tươi thế kia kìa

Ji Min ngang bướng nhg vẫn trong sáng, hồn hậu. Cái mẹt thánh thiện thế kia ko đóng vai ác nổi nữa cơ í

Plan Man bao giờ mới đến VN để có sub xem đây. Motip thì cũng quen thuộc nhg với diễn xuất của Ji Min chắc chắn sẽ thành công

thank chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-1-2014 18:42:57 | Chỉ xem của tác giả
Trước giờ toàn thấy ss đóng những vai với cá tính dịu dàng, tình cảm (ấn tượng nhất là trong phim Padam Padam)
Đến phim này ss diễn nhân vật có cá tính đặc biệt và ngang bướng, đã thế lại còn hát trong phim nữa chứ . Thật là tò mò quá đi . Không biết bao giờ phim mới đến Việt Nam để mềnh còn đi xem đây .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách