Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1662|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min gửi lời cảm ơn đến người hâm mộ vì những lời chúc mừng sinh nhật tốt đẹp của họ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nữ diễn viên Han Ji Min cho thấy sự cảm kích sâu sắc của mình và gửi lời cảm ơn chân thành đến người hâm mộ vì những lời chúc mừng sinh nhật của họ trong một bài đăng gần đây thông qua trang Facebook chính thức của cô.

Nữ diễn viên tổ chức sinh nhật lần thứ 32 của mình vào ngày 05/11 và đã được tặng rất nhiều món quà tuyệt vời từ fans hâm mộ. Ngày 07/11, cô đã đăng trên phương tiện truyền thông xã hội của mình để tỏ lòng biết ơn đối với những người luôn ủng hộ cô. Han Ji Min chia sẻ hai hình ảnh cùng với những món quà mà các fan đã gửi tặng trong ngày lễ kỷ niệm đặc biệt của cô. Cùng với những hình ảnh này, cô chia sẻ sự biết ơn của mình với lời nhắn :

"Cảm ơn các bạn đã chúc mừng sinh nhật tôi từ năm này qua năm khác, và gửi cho tôi tất cả những món quà quý giá này ! Tôi sẽ trân trọng mỗi một thứ trong số chúng với trái tim mình. Cảm ơn sự ủng hộ chân thành của các bạn! Tôi sẽ luôn luôn làm hết sức mình để đáp trả lại tình yêu và sự ủng hộ mà các bạn đã luôn dành cho tôi ~" .

Trong một tin khác, Han Ji Min cũng đã xác nhận tham gia cùng với nam diễn viên Hyun Bin , người cũng đang quay trở lại truyền hình sau 4 năm cho bộ phim sắp tới của SBS "Hyde, Jekyll, and I".  Bộ phim sẽ được công chiếu vào tháng Giêng năm 2015, và sẽ được thay thế Pinocchio cho khung giờ phát sóng của nó.
Bộ phim "Hyde, Jekyll, and I "  dựa trên thể loại truyên tranh webtoon đang được nhiều người ưa thích, kể về một người đàn ông giàu có mắc phải căn bệnh đa nhân cách. Han Ji Min sẽ vào vai nữ chính, người rơi vào tình yêu cùng với hai nhân vật, trong đó Hyun Bin sẽ đóng cả hai vai Jekyll và Hyde.

Source : Newsen
V-tran : [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tmn + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-11-2014 10:48:44 | Chỉ xem của tác giả
Sao ảnh chị chụp với đống quà khác thế
Tưởng idol nào cơ, vừa trẻ vừa lạ, không nhận ra
Nhân tiện chúc mừng sinh nhật chị luôn
mừng chị comeback đầu năm sau với Hyun Bin nhà chúng em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-11-2014 14:49:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn em Chunmincute đã dịch news nhé, e dịch từ tiếng Hàn hay tiếng Anh vậy. Ss Min chụo cái ảnh tring đống quà công nhận trẻ thật, ko bít hình tượng của ss trong phim mới là gì. Ss có con bé em họ đầu sang năm đi Hàn Quốc vì chồng nó đag học và làm việc bên Hàn. Ko bít có thể nhờ vả gì để nhờ dịch news và video đc ko. Hy vọng nhà Min có ai bít tiếng Hàn để update tin tức Min liên tục nhỉ

Bình luận

Thanks chị ạ, e chỉ giỏi tiếng Anh thui,còn tiếng Hàn thì potay ss oi huhu hihi  Đăng lúc 8-11-2014 09:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-11-2014 15:25:02 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật chị Han Ji Min luôn nhe.
Chị dễ thương lắm đấy, dù chân hơi cong 1 tý.
Hổng biết Chun bé bì có nhớ ngày sinh nhật và tặng quà cho chị Min không ta??/

Chúc phim mới thành công nhé.

Bình luận

Tất nhiên là có rùi nhưng mà phải giấu chứ hihi  Đăng lúc 8-11-2014 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-11-2014 18:14:14 | Chỉ xem của tác giả
Hiii anh nào chụp hình này cho ss zạ ??????,ảnh sắc nét và long lanh ghê :]]]]]]]]
ss nhỏ nhắn,trẻ tung,xinh thế,mém tí nữa em không nhận ra đó ạk ( bởi vì trông ss lạ hơn mọi ngày chứ không phải do ss bớt đẹp hì hì ),hum nay thấy ss đơn giản qué,ngồi lọt thỏm giữa rừng quà bao quanh kưng kưng quóa đi
chúc mừng sinh nhật ss iu nhé
cám ơn bạn đã dịch tin :]]]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-11-2014 18:50:14 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật ss , chúc ss luôn xinh đẹp, trẻ trung và thành công hơn nữa trong sự nghiệp.
Đang hóng phim mới của ss với anh Hyun Bin đầy, cơ mà ko thấy news gì mấy, mong chờ quá đi à.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-11-2014 21:24:51 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật chị Ji Min.
Tấm hình chị chụp cùng quà của fan nhìn chị xinh và trẻ quá.
Những món quà fan tặng chị rất dễ thương.
Chờ phim mới của chị và anh Hyunbin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-11-2014 23:16:41 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là lâu lắm rồi không được xem phim truyền hình của cả Hyun bin và Han Ji min
Hy vọng là một kịch bản phim mới lạ và comeback thành công của 2 anh chị
Chúc mừng sinh nhật Han Ji Min. Cám ơn bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-11-2014 23:50:42 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng sinh nhật muộn chị Ji Min
chúc chị một năm mới luôn mạnh khỏe và hạnh phúc
và đặc biệt là bộ phim sắp tới đóng với oppa Hyun Bin sẽ thật thành công
fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-11-2014 09:03:03 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã dịch news

Jimin up ảnh và lời cảm ơn làm fans tặng quà chắc ai cũng cảm động.

Năm nay vì lý do đặc biệt đã lỡ ko gửi quà sinh nhật cho Min. Năm sau phải giúp kinh nghiệm.

Hóng cái drama mới của Min.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách