Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2760|Trả lời: 26
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min đang xem xét kịch bản cho bộ phim truyền hình cuối tuần mới của đài SBS "Angel Eyes"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nữ diễn viên Han Ji Min đang xem xét kịch bản cho bộ phim truyền hình cuối tuần mới của đài SBS "Angel Eyes".

BH Entertainment tuyên bố hiện nay cô ấy  đang xem xét đề nghị này.

"Angel Eyes" nói về một người con trai và một người con gái gặp lại nhau sau 12 năm kể từ khi mối tình đầu tan vỡ do hoàn cảnh gia đình.
Han Ji Min sẽ vào vai Soo Wan, một cô gái mù được hồi phục sau khi cấy ghép mắt.

Lee Joon Ki có thể là nam chính vào vai Dong Joo . Kang Ha Neul và Nam Ji hyeon đã được chọn là cặp đôi thời thơ ấu.
"Angel Eyes" được phát sóng vào tháng 3, sau Drama "Người phụ nữ Kết hôn Ba lần".

Biên kịch Yoon Ji Ryun của “Boys Over Flowers” viết kịch bản cho phim và  sẽ được chỉ đạo bởi PD Choi Moon Shik của “Will It Snow On Christmas?”, " Only You".

Source : http://www.hancinema.net/han-ji-min-in-angel-eyes-65002.html
http://www.soompi.com/2014/01/14 ... -eyes/#.UuS5-tJurcc
Trans: [email protected]

P/s: trước đó có tin Han Ye Seul và Han Ga In là nữ chính nhưng  đại diện của cả 2 đã lên tiếng phủ nhận.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-1-2014 11:30:47 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn mèo đã dịch tin

Mình hóng Angel Eyes lắm, hy vọng Min nhận phim này, tự nhiên dạo này lại thích xem melon Tin ngoài lề rằng Min được mời cả Doctor Stranger nhưng mình hy vọng đó chỉ là lời đồn. Mong được thấy Min với Junki cùng nhau hơn hihi

ps: Mình nghe bên thread Junki các fans bạn ý nói là bố nhân vật nữ chính giết mẹ nhân vật nam chính nên 2 người mới phải chia cắt nếu kịch bản thực sự là vậy thì mong ước HE hơi bị khó đấy, hy vọng phim đừng quá ướt át không thì khóc một dòng sông mất

Bình luận

đúng rồi , mình cũng mong bình cũ nhưng rượu mới , trong cậy hết vào biên kịch :))  Đăng lúc 26-1-2014 11:58 AM
ừ, vẫn chỉ là những lời đồn thôi, lúc phim ra sẽ khác mà, chứ cha mẹ giết nhau thật thì bi đát quá  Đăng lúc 26-1-2014 11:57 AM
số tập phim sẽ là bao nhiêu ? đừng quá dài là được.  Đăng lúc 26-1-2014 11:48 AM
gì VD như mới đầu hiểu lầm ba nam chính giết mẹ nữ chính nhưng cuối cùng ko phải :)) nên sẽ HE, cái mình lo nhất là  Đăng lúc 26-1-2014 11:47 AM
thế hả bạn :(( nếu vậy thì khó mà HE thật , nhưng mấy bạn ấy mới nghe phong phanh thế thôi :) chứ có khi bên trong có nội tình  Đăng lúc 26-1-2014 11:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-1-2014 11:33:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ui mừng không biết chị có nhận lời khong biết ...hi vọng chị sẽ nhận lời vì có thể gặp được chị ...kekeke  bộ phim có vẻ hay đây .... hóng hóng chị ji min fitting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-1-2014 11:33:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi nghe nội dung hay quá, chị iu ơi tham gia đi, nếu nam chính là Lee jun Ki thì daebak k còn gì bàn. Chuẩn bị tinh thần hóng phim của hai tình êu
Cảm ơn bạn dịch bài.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-1-2014 11:38:40 | Chỉ xem của tác giả
Oh, cuối cùng sis Ji Min cũng có phim mới ^^ hihi. Hóng mãi dự án tiếp theo của sis cuối cùng cũng được toại nguyện.
Nội dung phim mới nghe tóm tắt thôi mà đã quá hấp dẫn rùi, lại có thêm 2 diễn viên chính mình thích nữa
Chúc phim có ratings cao nhé ^^ FIGHTING !!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-1-2014 11:55:30 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung hấp dẫn, mình cũng thích lee jun ki, chị min xác nhận đi cho bà con nó mừng. Hóng phim rồi nha. Thank bạn dịch bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-1-2014 12:46:58 | Chỉ xem của tác giả
trời , năm nay chị Min hoạt động nhiều quá , chị lại sắp đóng phim truyền hình mới
lần này lại hợp tác cùng anh Lee Jun Ki , ngày xưa 2 người hình như có dự định đóng 1 bộ phim mà cuối cùng chị Min không tham gia mình chỉ nhớ vậy thôi chứ không nhớ tên phim. Anh Lee Jun Ki xuất ngũ vẫn còn nói muốn đóng phim cùng Han ji Min.
nếu lần này là thật thì vui quá , 2 người đi 1 vòng lớn cuối cùng cũng gặp nhau .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-1-2014 13:29:13 | Chỉ xem của tác giả
Nếu 2 diễn viên thực lực này mà kết hợp với nhau thì dự sẽ có tuyệt phẩm ra đời đây
Nghe như "Only You" mà chị đóng với So Ji Sub trước đó nhỉ
Hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-1-2014 13:44:43 | Chỉ xem của tác giả
có cái tin dài hơn tin này 1 tẹo, mình định dịch nhưng bạn dịch rồi thì thôi vậy

Ji Min bé nhỏ vừa tham gia movie xog, và phim có vẻ thành công

Drama mới Ji Min đóng với anh Gà thì còn gì bằng, cặp đôi đáng yêu

hóng phim nào. Chỉ ko hiểu với nội dung như thế sao có thể kéo dài ra quá nhiều tập được nhỉ

thank bạn dịch tin nhé

Bình luận

cảm ơn bạn ! :))  Đăng lúc 26-1-2014 02:35 PM
ừ , bạn gửi đi mình edit :))  Đăng lúc 26-1-2014 02:33 PM
http://www.soompi.com/2014/01/14/lee-jun-ki-han-ji-min-nam-ji-hyun-and-kang-ha-neul-considering-upcoming-drama-angel-eyes/#.UuS5-tJurcc bạn thử xem nhé, có thêm 1 vài thông tin thôi :(  Đăng lúc 26-1-2014 02:33 PM
có gì mình gửi để bạn edit nhé, cho mọi người có thêm thông tin  Đăng lúc 26-1-2014 02:31 PM
có điều cái tin mình dịch ngắn quá :(( nghe bảo có nhiều tin dài hơn . mà ko biết tìm ở đâu :((  Đăng lúc 26-1-2014 02:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-1-2014 14:19:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
nghe dân tình nói là chị cũng được mời đóng Doctor Stranger, giờ lại nghe chị đóng phim cuối tuần nữa.
mong gặp chị sớm, với zai nào cũng được suốt từ hồi gác mái, chị im.ắng trên màn ảnh nhỏ quá. quả này cuối năm trao giải lại hội ngộ anh Dép lào

Bình luận

anh Hae Jin đóng vai thứ chính, còn nam chính nghe nói Jong Suk đang xem xét  Đăng lúc 26-1-2014 02:59 PM
anh Hae Jin đóng vai thứ chính, còn nam chính nghe nói Jong Suk đang xem xét  Đăng lúc 26-1-2014 02:59 PM
hình như phim Doctor Stranger anh Park Hae jin đóng vai chính đúng ko bạn ?  Đăng lúc 26-1-2014 02:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách