Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7074|Trả lời: 60
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min có thể tái hợp với Hyun Bin trong drama mới?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Han Ji Min có thể tái hợp với Hyun Bin trong drama mới?

Tin ngày 16.10: Han Ji Min xác nhận tham gia "Hyde, Jekyll and I"
http://kitesvn.com/forum.php?mod=viewthread&tid=438067

Nữ diễn viên Han Ji Min nhận được lời đề nghị cho vai nữ chính trong bộ phim mới của đài SBS "Hyde, Jekyll and I" bên cạnh nam diễn viên Hyun Bin

Hyun Bin và Han Ji Min đã hợp tác với nhau trong movie "The Encounter Fatal" chiếu vào tháng 4 năm nay.

"Hyde, Jekyll and I" là một bộ phim truyền hình dài 20 tập, kể câu chuyện một cô gái yêu một chàng trai mang 2 tính cách. Han Ji Min sẽ đóng vai nữ chính có câu chuyện tình yêu với Hyun Bin. Bộ phim gần nhất mà Han Ji Min tham gia là "The Rooftop Prince" chiếu năm 2012.

"Hyde, Jekyll and I" có sự tham gia sản xuất của PD Jo Young Kwang và biên kịch Kim Ji Woon (Cheongdamdong Alice). Phim được viết bởi cặp đôi biên kịch Kim Young Hyun - Park Sang Yeon (Queen Seonduk, Deep-rooted Tree). Bộ phim dự kiến sẽ được phát sóng vào tháng 1 năm sau.

Nguồn: http://www.hancinema.net/will-ha ... eon-bin--74339.html
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 mong Min sớm confirm, nhớ Min quá r :.
Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-10-2014 08:43:45 | Chỉ xem của tác giả
nếu ss nhận lời thì còn gì bằng.
Hai anh chị đẹp đôi lắm lắm.
Hy vọng ^^
Thanks bạn dịch news nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-10-2014 08:44:03 | Chỉ xem của tác giả
ôi đúng rồi nếu có thiệt thì còn gì bằng nữa
chị lâu rồi ko comeback drama! quay lại mà còn hợp tác với anh Bin thì chuẩn ko cần chỉnh
hi vọng sẽ có news xác nhận ạ!
thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-10-2014 08:46:10 | Chỉ xem của tác giả
Mong ước từ lúc hai người nhận đóng phim king là 1 ngày nào đó sẽ đóng chung drama lãng mạn, ai ngờ điều mong ước này sắp thành sự thật. Min ơi Min nhận đi, nhà Min dạo này ngồi ngáp ruồi ngóng chờ tin Min đấy Min ơi hehe
Cảm ơn em Gái đã dịch tin, nhà Min chuẩn bị ăn mừng nhé

Bình luận

tỉ năm rồi em mới thấy ss đó, ss vẫn khỏe chứ ạ  Đăng lúc 15-10-2014 09:01 AM
tỉ năm rồi em mới thấy ss đó, ss vẫn khỏe chứ ạ  Đăng lúc 15-10-2014 09:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-10-2014 08:47:34 | Chỉ xem của tác giả
đây là bộ phim mà Huyn Bin xác nhận đóng đúp hai vai đây mà. Từ sau Sceret graden luôn hóng tin anh comeback. Nếu chị Han Ji Min xác nhận tham gia thì tốt thật. Hai anh chị nhìn đẹp đôi thật. Hai dễn viên thực lực nên chắc phim càng làm cho người xem mong đợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-10-2014 08:51:01 | Chỉ xem của tác giả
ôi chị ơi, nhận phim này đi nhé. lâu rồi ko được thấy chị đi dự lễ trao giải cuối năm
kết hợp với anh Bin thì tuyệt vời quá rồi
mong hai anh chị sẽ cùng hợp tác vui vẻ, tác phẩm đại thành công ^^
thanks bạn dịch tin nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-10-2014 09:01:47 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, mong Minnie sớm confirm nhận vai này cho em mừng
Từ lâu mình đã mong được thầy couple Binnie- Minnie trên màn ảnh nhỏ
Lần này mà được thì còn gì bằng, dù gì 2 người đã từng hợp tác thành công trong The Fatal Encounter rồi   Hóng quá đi mất, praying onnie nhận vai này. Cũng lâu rồi chị chưa comeback với drama
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-10-2014 09:05:09 | Chỉ xem của tác giả
Nếu chị Ji Min xác nhận tham gia được thì em rất mừng.
Cũng chỉ có 1 tháng nữa là bắt đầu quay phim rồi, xác nhận sớm cho fans yên tâm đi ạ
Chị nằm trong danh sách những dv nữ mà em mong muốn sẽ nhận lời hợp tác với Bin trong phim mới này
Lần đầu đóng chung không có cảnh tình cảm nào, lại là movie cổ trang nữa nên lần này hai anh chị mà thành đôi chắc chắn sẽ vô cùng mới mẻ
Còn nếu xui mà chị từ chối thì mấy chị Shin Min Ah, Son Ye Jin, ...làm ơn để ý tới  Bin giùm em với, đừng để Bin bơ vơ xx

Bình luận

Chị Min mà từ chối thì ko biết Bin nhà mình rồi sẽ trôi dạt về tay chị nào đc đây :(  Đăng lúc 16-10-2014 01:45 AM
ng khác từ chối. Thế nên nếu họ đã gửi đề nghị tới c Min thì phần lớn khả năng chị Min là ứng cử viên sáng giá nhất của dự án vào thời điểm này.  Đăng lúc 16-10-2014 01:34 AM
nữa. Với lại nsx bao giờ cũng phải xem xét lịch trình của các dv cẩn thận rồi mới gửi đề nghị, các dv hạng A thường rất kỵ chuyện nhận kbản mà đã bị   Đăng lúc 16-10-2014 01:33 AM
Mình cũng hi vọng vậy, hiện tại thì c Ji Min là ứng cử viên số 1 rồi. Bởi vì chị SMA là ng nhà, nếu ok đc thì đã ok rồi, ko cần phải gửi kịch bản cho chị Min   Đăng lúc 16-10-2014 01:31 AM
Mình cũng hi vọng vậy, hiện tại thì c Ji Min là ứng cử viên số 1 rồi. Bởi vì chị SMA là ng nhà, nếu ok đc thì đã ok rồi, ko cần phải gửi kịch bản cho chị Min   Đăng lúc 16-10-2014 01:31 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 bà chị nhà e chắc vẫn còn dỗi a g.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-10-2014 09:08:54 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình thì rất thích nếu Han Ji Min đóng phim này, nhân vật có nét sâu sắc, dịu dàng, mỏng manh nhưng cũng rất mạnh mẽ rất hợp với ss Han.
Nhớ hôm trước có đọc tin của chị GR nói rất thích ss Han đóng chung với Bin phim này, nếu mà thành thì thật là ngoài mong đợi rồi.

p/s: một mối lo lắng duy nhất, nếu anh chị đóng chung thì chắc mấy cảnh  đối thoại anh Bin phải áp dụng tư thế "soạt chân" cho đẹp khung hình rồi đó

Bình luận

Ngày xưa Bin đóng với chị Song Hye Kyo cũng đẹp đôi lắm luôn, cao thấp ko ảnh hưởng gì đâu bạn :D  Đăng lúc 15-10-2014 04:34 PM
Nếu HJM nhận lời thì em sẽ xem. Coi bộ 2 ng này khá đẹp đôi :D  Đăng lúc 15-10-2014 09:48 AM
chị Min đứng trên tấm gỗ là đc rồi anh, haha  Đăng lúc 15-10-2014 09:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-10-2014 09:09:39 | Chỉ xem của tác giả
Nếu là chị Han Ji Min thì gật gật vote cả 2 tay 2 chân luôn và ngay ý chứ
Phim movie kia không có tính nha vì 2 người đóng vai kẻ thù không đợi trời chung
Nếu phim này mà sis và oppa đóng thì đảm bảo bom tấn cỡ nguyên tử năm 2015
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách