Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Han Ji Min - 한지민 | Chào mừng tới Minnie's House

[Lấy địa chỉ]
18411#
Đăng lúc 27-1-2014 16:29:25 | Chỉ xem của tác giả
Nữ diễn viên Han Ji-min, lâu nay được biết đến với vai những vai diễn ngây thơ, cô đã thay đổi hình ảnh của mình cho bộ phim "Plan Man" công chiếu tại Hàn Quốc vào ngày 09 tháng 1

Han Ji Min đóng vai So jeong, một nhạc sĩ có tiếng nhưng khó hiểu, là người huyền ảo và đủ mạnh mẽ để nắm lấy và khiến cho một người đàn ông bị kiềm hãm (do Jung Jae Young đóng)

Nữ diễn viên gần đây có một cuộc phỏng vấn với Ilgan Sports, một chi nhánh của Korea  JoongAng Daily, cô đã nói về tính cách thực sự của mình, những quyết định trong năm mới và hôn nhân cùng ngôi sao nổi tiếng của cô và những cảnh hôn với các đồng nghiệp của mình.

Q. Nhân vật So Jeong phản ánh lên một phong cách thực sự khác của bạn?

A. Có lẽ không quá nhiều nhưng tôi thường là một con người rất vui vẻ. Tôi đã đi đến lớp rất trễ ở trường đại học, làm ồn đến bạn bè và ăn đồ ăn nhẹ khi ngồi ở bàn cuối của lớp học trong các bài giảng. Nhưng tôi đã bị xử lý kỷ luật cho những việc làm của mình ở trung học. Không ai bắt buộc, nhưng tôi không bao giờ bỏ lỡ một buổi học ban đêm nào,  tôi là một trong 10 người vẫn đến trường trong suốt kỳ nghỉ khi lớp học thêm mở đấy.

Q.Bạn thích tất cả các loại thức ăn như nhân vật bạn đóng trong bộ phim?

Tôi là một người rất tò mò vì vậy tôi phải thử các loại thức ăn mới khi tôi nhìn thấy chúng. Tuy nhiên tôi không bao giờ có thể thử bosintang [một món súp làm từ thịt chó], mặc dù tôi rất tò mò về mùi vị của nó.

Q.Bạn chuẩn bị cho những cảnh thử giọng như thế nào?

Ca sĩ Muzie của nhóm UV đã cho tôi một số lời khuyên về cách hát , tôi đã học thêm về cách thể hiện bản thân mình khi tôi hát hơn là những lời khuyên về kỹ thuật. Tôi cũng học được cách chơi guitar và ukulele.
Trong cuộc sống thực, tôi thích xem các chương trình thử giọng như "K-Pop Star" của đài SBS. Tôi thấy thực tế các thí sinh hát rất hay nhưng tôi cũng ghen tị với niềm đam mê mà họ có. Sau khi tôi đóng So-jeong, một nhạc sĩ tự do, tôi bắt đầu chú ý hơn đến những thí sinh.

Q.Làm việc với diễn viên Jeong Jae Young bạn thấy thích anh ấy điểm nào?

Anh ấy đã rất nổi tiếng với diễn xuất của mình, thậm chí trước khi chúng tôi bắt đầu quay bộ phim với nhau tôi đã là một fan hâm mộ của anh, và tôi nghĩ rằng tôi đã theo dõi tất cả các tác phẩm của anh bao gồm cả bộ phim gần đây nhất của anh "11:00".
Như hầu hết mọi người biết sự tương tác tốt sẽ vô cùng quan trọng khi làm một bộ phim hài lãng mạn. Tôi nghĩ rằng anhg đã thực hiện việc quay phim được diễn ra suôn sẻ.

Q. Bạn đã làm thế nào cho những cảnh hôn trong phim ?

Đó là cảnh hôn đầu tiên của tôi cho bộ phim này. Trong các bộ phim truyền hình, bạn chỉ có thể cảm thấy sự căng thẳng cho cảnh hôn nhau bởi vì việc quay phim tiến hành quá nhanh. Tuy nhiên, quá trình cho phim này tương đối chậm hơn nên tôi cảm giác nó kéo dài. Đây không phải bởi vì người tôi hôn là anh Joeng Jae Young nên tôi mới nói thế mà bởi vì nó đã được thực hiện trong một môi trường khác.

Q.Những dự định năm mới của bạn là gì ?

Trong thực tế, mọi thứ không bao giờ đi theo kế hoạch của các nam nữ diễn viên. Tôi đã hơn một tuổi, tôi nghĩ rằng tôi không nên làm rối bản thân mình với những lo lắng không cần thiết, tôi đang cố gắng để tách ra ra khỏi quá khứ. Năm nay tôi có kế hoạch chăm sóc cho tinh thần của bản thân tốt hơn, chứ không phải là tập trung vào làm việc hoặc ăn uống lành mạnh.

CrE: hikpop
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18412#
Đăng lúc 27-1-2014 21:26:53 | Chỉ xem của tác giả

soompi

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tmn + 5 Cute :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18413#
Đăng lúc 27-1-2014 21:32:50 | Chỉ xem của tác giả

soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18414#
Đăng lúc 28-1-2014 09:42:52 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay mình vào trang 1 nhà chị Min thấy bộ sưu tập giải thưởng của chị Min mà giật mình

chị Min đạt nhiều giải thưởng diễn xuất quá các bạn nhỉ ? nữ diễn viên chính xuất sắc nhất của 3 đài SBS, MBC, KBS;best Cp  3 lần rồi . Đặc biệt năm 2012 mình đếm chị nhận tới 8 giải , hầu hết lễ trao giải nào của năm 2012 chị ấy cũng được nhận giải nữ diễn viên chính xuất sắc nhất , thật sự quá nhiều giải

mình nghĩ đã tới lúc chị Min nên tập trung bên phim điện ảnh nhiều hơn để đạt được giải thưởng  bên mảng ấy nữa như vậy đối với 1 diễn viên còn gì trọn vẹn hơn .

facebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18415#
Đăng lúc 28-1-2014 10:32:16 | Chỉ xem của tác giả
Sáng ngày 8.1, diễn viên nổi tiếng Han Ji Min có cuộc phỏng vấn với tờ Issue Daily tại một quán cà phê ở Jongno-gu, Seoul.

Trong cuộc phỏng vấn, Han Ji Min đã tiết lộ sự quan tâm của mình tới "bảo bối quốc dân" Kim Yuna

Nhân dịp Thế Vận Hội Olympic 2014 chỉ còn một tháng nữa là bắt đầu, Han Ji Min đã chia sẻ cô thường xuyên theo dõi các kỳ Olympic kể từ khi còn nhỏ, đó là dịp để mọi người cùng quây quần lại với nhau. Nói về các ngôi sao tham gia Olympic, dĩ nhiên cái tên nổi bật nhất chính là Kim Yuna.

"Yuna luôn nhận được sự quan tâm ủng hộ rất lớn. Cứ đi hỏi bất cứ người nào thì họ cũng đều nhận mình là người hâm mộ của cô ấy, hầu như tất cả. Tôi cũng không ngoại lệ, có thể tự hào nói rằng mình là người hâm mộ của Kim Yuna"

Cô tiếp tục: "Mỗi lần xem Yuna thi đấu cả người tôi đều run bần bật, khi nhìn Yuna tôi như thấy mình trong đó"

Source: Issue Daily
V-Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18416#
Đăng lúc 28-1-2014 10:40:07 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn anh này cứ ngỡ Lee Gak xuyên không  xem Park Ha đóng phim

facebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18417#
Đăng lúc 28-1-2014 14:05:58 | Chỉ xem của tác giả

Bạn mèo đăng mấy ảnh mới đẹp quá cơ. Cảm ơn nhiều nhé
Mãi không thấy tin gì của phim Angel Eyes nhỉ, sốt ruột quá

cr: fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18418#
Đăng lúc 28-1-2014 14:06:05 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà thân yêu, lâu quá rùi mới vô lại kites nho cả nhà quớ ôm ôm cái nào hê hê
Ss Fire về lại bên ấy rùi nên sẽ không đón tết cổ truyền của VN mình, ss Fan cũng vậy nè, chúc 2 ss ngày mới tốt lành  nhé. Mấy bạn và các em ở VN mình chuẩn bị tết tới đâu rùi, hôm nay là 28 tết rùi này. Vài ngày nữa là tết rùi, chúc em Hoài, em Mi, bạn heocon, meovonvui vẻ, em love hạnimin, em mèo, em Rờ Các  bạn/em nữa đón năm mới nhiều niềm vui và quây quần bên gia đình mình, hạnh phúc nhé. Ở Hàn cũng đón tết cổ truyền như VN mình nên mợ Min nhà mình cũng đang trong không khí chuẩn bị tết đây.
Chúc cả nhà vui vẻ nha i love all, mạng 3G chậm quớ tìm cái icon mà chẳng hiện ra nổi lun hì hì

Bình luận

Kites đóng cửa cả nhà đi phiêu bạt k biết đường về nữa rồi em ạ :)) ss chúc em có kỳ nghỉ tuyệt vời và ăn tết vui vẻ nhé :)  Đăng lúc 29-1-2014 08:27 AM
àh, nick của mình là meoconvuive chứ ko phải là meovonvui vẻ :((  Đăng lúc 28-1-2014 06:32 PM
chúc bạn năm mới an khang thịnh vượng !  Đăng lúc 28-1-2014 06:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18419#
Đăng lúc 28-1-2014 18:17:02 | Chỉ xem của tác giả
Fire gửi lúc 28-1-2014 02:05 PM
Bạn mèo đăng mấy ảnh mới đẹp quá cơ. Cảm ơn nhiều nhé
Mãi không thấy tin ...

dạo này mọi người bận chuẩn bị Tết nên nhà chị Min vắng quá , chỉ có mình là rảnh nên tranh thủ up ảnh đợi tin chị nhận phim rồi đi xây thread phim mong rằng các bạn sớm quay lại , một mình mình cũng buồn lắm  hòi ko ai trả lời hết

ngoài news có nghe 1 bạn nói chị Min là cháu gái của Phó chủ tịch hiệp hội bóng đá Hàn Quốc hả mấy bạn ?

Nhìn chị ấy thật đáng sợ

soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18420#
Đăng lúc 28-1-2014 21:16:53 | Chỉ xem của tác giả
mấy bạn ơi ! lên FB vote cho chị Min đi where are youuuuuuuuuuuuu

facebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao